ดู: 8843|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หมอเทพ325cc ครบ 3 อาทิตย์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวค่ะ เผื่อจะเป็นประโยชน์ต่อผู้สนใจทำนะคะ
ทำวันที่17-11-2556 ค่ะ เป็นคนมีเนื้อนมอยู่แล้ว อยากมีเนินอกจึงไปทำค่ะ สูง158 หนัก48ค่ะ
หมอให้325cc เราไม่ได้ขอเพิ่มค่ะ ไม่อยากได้ใหญ่สะดุดตา
การฟื้นตัวนะคะ เจ็บอยู่3วัน ยกแขนได้สุดวันที่9 ออกกำลังกายได้วันที่15 ค่ะ แผลเป็นยังเป็นขีดแดงหนาอยู่ค่ะ
ก่อนผ่าต้มเหล่งเอี๊ยงผสมน้ำเจือจางค่อยๆดื่มอยู่อาทิตย์นึงค่ะ งดวิตามินเดือนนึงค่ะ งดกระเทียมด้วยค่ะ
ใครจะทำวันผ่าใส่เสื้อกระดุมหน้า กางเกงแบบยางยืดไม่ฟิต รองเท้าสวมง่ายๆไปนะคะ

โดยรวมพอใจมากค่ะ หมอเก่งจริงๆ ไม่ผิดหวังค่ะ
สวยมากคะ นมชิดด้วย
นน  ส่วนสูงตะเองเท่าไหร่คะ ทำเหนือหรือใต้กล้ามเนื้อมาค่ะ สวยมากเลยคะ
สวยมากเลยค่ะ พอเข้าที่จะสวยกว่านี้อีก รอชมนะคะ
สวยมากๆเลยค่ะ เห็นแล้วอยากทำจัง
อยากเห็นอัพเดทปัจจุบันจังค่ะ
อยากเห็นอัพเดทปัจจุบันจังค่ะ นน ส่วนสูง หน้าอกเดิม เหมือนกันเลยค่ะ อยากเห็นค่ะๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย OaJoMYuNG เมื่อ 2013-12-10 12:59
เราก็จะทำวันที่ 29 ธ.ค.เหมือนกันเลย แล้วเจอกันนะคะ ...

จะไปตอนกี่โมงคะ เราน่าจะไปถึงสายเลยค่ะ เพราะออกจากบ้านช่วงเช้า แล้วบ้านอยู่ต่างจังหวัดอ่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย myune เมื่อ 2013-12-10 12:25
ที่คลินิคพี่ๆเค้าจะมีโรงแรมแนะนำอยู่ค่ะ เค้าจะถาม ...

ช่วงสงกรานต์ก็ไม่ได้หยุดนะคะ เคยโทรไป ตอนแรกเรากะจะทำช่วงนั้น เพราะได้หยุดงานหลายวัน แต่ทาง จนท ที่รับสายแจ้งว่า ราคาอาจจะปรับขึ้นอ่ะค่ะ เราเลยเลื่อนมาทำช่วงปีใหม่แทน
ต้นฉบับโพสต์โดย taak_ts เมื่อ 2013-12-10 09:38
หุ่นดีมากเลยค่ะ สวย พอดีตัว มีนัดวันที่ 29 ธ.ค นี้ค่ะ ไ ...

เราก็จะทำวันที่ 29 ธ.ค.เหมือนกันเลย แล้วเจอกันนะคะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-10 12:25:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย taak_ts เมื่อ 2013-12-10 09:39
หุ่นดีมากเลยค่ะ สวย พอดีตัว
พอดีมีนัดวันที่ 29 ธ.ค นี้ ...

ที่คลินิคพี่ๆเค้าจะมีโรงแรมแนะนำอยู่ค่ะ เค้าจะถามเลยว่ามาจากตจว.รึเปล่า จะได้จองที่พักให้ หาในเน็ทจะไม่เจอค่ะโรงแรมเป็นแบบเล็กๆ กลัวเต็มโทรถามเบอร์ที่คลินิคก่อนก็ดีค่ะ หมอเทพแกจะพักบ้างไหมเนี่ยผ่าถึง29เลย คิวต้นปี ก็เห็นมีตั้งแต่2มค. น่ารักจริงๆ
ขอโทษทีค่ะ ไปหลายข้อความเลย พอดีเครื่องมันค้างอ่ะค่ะ
พอดีมีนัดวันที่ 29 ธ.ค นี้ค่ะ ไปกับเพื่อน อยู่ต่างจังหวัด พอมีที่พักแนะนำบ้างมั้ยค่ะ กะค้างสัก 3 คืน รอถึงวันคลายผ้าก็จะกลับ แล้วมาตัดไหมที่บ้านต่างจังหวัดค่ะ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
พอดีมีนัดวันที่ 29 ธ.ค นี้ค่ะ ไปกับเพื่อน อยู่ต่างจังหวัด พอมีที่พักแนะน้ำบ้างมั้ยค่ะ กะค้างสัก 3 คืน รอถึงวันคลายผ้าก็จะกลับ แล้วมาตัดไหมที่บ้านต่างจังหวัดค่ะ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
หุ่นดีมากเลยค่ะ สวย พอดีตัว พอดีมีนัดวันที่ 29 ธ.ค นี้ค่ะ ไปกับเพื่อน อยู่ต่างจังหวัด พอมีที่พักแนะน้ำบ้างมั้ยค่ะ กะค้างสัก 3 คืน รอถึงวันคลายผ้าก็จะกลับ แล้วมาตัดไหมที่บ้านต่างจังหวัดค่ะ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
พอดีมีนัดวันที่ 29 ธ.ค นี้ค่ะ ไปกับเพื่อน อยู่ต่างจังหวัด พอมีที่พักแนะนำบ้างมั้ยค่ะ กะค้างสัก 3 คืน รอถึงวันคลายผ้าก็จะกลับ แล้วมาตัดไหมที่บ้านต่างจังหวัดค่ะ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
หุ่นดีมากเลยค่ะ สวย พอดีตัว มีนัดวันที่ 29 ธ.ค นี้ค่ะ ไปกับเพื่อน อยู่ต่างจังหวัด พอมีที่พักแนะน้ำบ้างมั้ยค่ะ กะค้างสัก 3 คืน รอถึงวันคลายผ้าก็จะกลับ แล้วมาตัดไหมที่บ้านต่างจังหวัดค่ะ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ พอดีตัว สมส่วน ^^
Oho! หุ่นดี ผิวดี มากคะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-8 23:09:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพรูปเพิ่มเทียบลำตัวและสะโพกค่ะ ถ่ายไว้ตอน17วัน ดูเหมือนใหญ่แต่ไม่ใหญ่ค่ะ พอดีตัว รอบอกวัดได้32.5ค่ะ ก่อนทำ30
เดือนหน้าคงยุบบวมเต็มที่แล่วจะเห็นขนาดจริงค่ะ พี่ที่นวดให้บอก  ขอบคุณสำหรับทุกคำชมค่ะ เชียร์หมอเทพค่ะใครอยากทำ ทำเลย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-8 22:59:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย numew เมื่อ 2013-12-8 16:30
บอกหมอว่าเอาทรงอะไรและราคาเท่าไรคะ ...

บอกหมอว่าขอพอดีตัวสวยๆค่ะ ค่าใช้จ่าย 45,000บาทค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-8 22:56:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ka_tai.sun เมื่อ 2013-12-8 14:04
ต้องมีคนดูแลไหมค่ะ ช่วง1-3วัน แล้วขับรถได้วันไหนค่ะ อ ...

เราไม่มีคนดูแลค่ะ ลุกเองได้ตั้งแต่วันแรกที่ทำ เราออกกำลังกายมาหลายปีค่ะ เป็นคนแข็งแรงมาก ออกจะบ้าพลัง เราผ่าตอนบ่าย ตอนเช้ายังไปวิ่งมาราทอนอยู่เลย อิอิ ขับรถได้วันที่6 นับจากวันผ่าค่ะ แต่ละคนฟื้นตัวไม่เท่ากันค่ะ แต่ภายใน10วัน หายเกือบปกติแน่นอน สำหรับเหนือกล้ามเนื้อนะคะ
สวยมากเลยค่ะทุนเดิมเยอะนะคะอิอิ ผิวเนียนมว้าก อัพเดทใส่ชุดสวยๆให้ชมทีสิคะ ของเราคงปีหน้าค่ะจองแล้วไปเช็คเลือดเป็นไทรอยด์เป็นพิษซะงั้น ว่าจะทำเลยจะตายมั้ยเนี่ย เครียดเอิ้กๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้