ดู: 9006|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] น้ำแข็งกะเทยสวย กลับมาใหม่ไฉไลกว่าเดิม

[คัดลอกลิงก์]
กลับมาแล้ว เพื่อนๆพี่ๆชาวดั้งโด่ง หลังจากหายไปเกือบ2เดือน กลับมาใหม่ไฉไลกว่าเดิม วันนี้จะมาupdateความสวยใหม่ๆ ที่ห่างหายไปนาน
น้องน้ำแข็งไปแก้ไขจมูกที่เคยทำจากที่อื่น แอบเห็นเอียงนิสๆ มาใหม่ค่ะ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์กับคุณหมอกิตติศักดิ์คุณหมอคนเดิมที่ทำหน้าอกให้ เริ่ดสุด ถูกใจ ทรงเกาหลี มีปลายหยดน้ำเบาๆ เป๊ะเว่อร์ วันนี้แนะนำเพื่อนมาทำจมูกที่เดียวกัน ระหว่างรอจัดหนักจัดเต็ม ร้อยไหมแบบใหม่ๆดูบ้าง ไม่เจ็บ หลับ..ตื่นมาสวยเลยจร้า(หลังจากที่ร้อยไหมแบบสดๆมานาน) จัดไป 40 เส้น แถมนวดหน้าอกด้วยคลื่นไฟฟ้าด้วยเลิศมากๆ บวกกับ ตรวจจมูกที่ทำไปครบเดือนครึ่ง น้ำแข็งเลยส่งรูปให้เพื่อนๆหายคิดถึงค่ะ สวยๆๆ
ด้วยการร้อยไหม โบท็อก ฟิตเลอร์  ค่าเสียหายเท่าไหร่หรอคะ
สวยจังเลยค่ะ
ดูไม่รู้เลยค่ะ ว่าเป็นสาวประเภท 2  สวย เฉียบมากค่ะ
ผิวสวยมาก ใช้ครีมอะไรรึว่าฉีดอะไรรึป่าวค่ะ ผิวดีมาก
สวยมาก ๆ  ๆ อยากทำบ้าง จังเลย
สวยจิงๆค่ะ ร้อยไหมเท่าไรคะ
พี่น้ำแข็งผิวสวยมากเลยคะ ใช้ครีมอะไรช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
พี่อยากแก้บ้างทำมาตรงหัวตามันใหญ่เป็นสิงโตเลย นอยมาเป็นปีแล้ว
น้องน้ำแข็งแก้จมูกมาเท่าไหร่จ้า
สวยมากเลยค่ะ ^^ เป๊ะเว่อร์
ขอรายละเอียดร้อยไหมคะ
เป๊ะมากเลยคะ สวยๆเลย
คือแบบว่าโคดสวยค่ะ
ไอดอล เลยอ่ะ
สวย มว๊ากกกกก สวยกว่าดารา บางคนอีก
คุนน้ำแข็ง สวยเป๊ะเว่อร์มากค่ะ ผญ ยังอาย ไม่ต้องทำอะไรแล้วค่ะ
อยากให้รีวิว ทุกส่วนของใบหน้า ที่ทำเลยค่ะ จะเก็บรายละเอียดทุกเม็ด
แล้วไปทำ จะได้สวยๆแบบนี้ค่ะ
ขอรายละเอียดการร้อยไหมหน่อยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
จมูกทำแบบไหนซิลิโคลนเหรอคะบี้ได้ไหม แนะนำด้วยคะ
สวยมากๆค่ะอยากสวยบางจัง
สวยแล้วค่ะ ไม่ต้องทำอะไรแล้ว เราเป็น ผญ แท้ๆอายเลยอะ
สวย เริศ มากๆ
แก้จมูกเท่าไหร่อะคะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-2 11:54:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nupearploy เมื่อ 2013-12-2 11:47
สวยมากเลยค่ะ ^^

ขอบคุนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้