ดู: 43194|ตอบกลับ: 426
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก คุณหมอทู BB You clinic สาขามหาดไทย

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อปุ๊กปิ๊กค่ะ อายุ24ปี เนื่องจากได้มีโอกาสได้ไปเสริมจมูก ที่ BB You clinic สาขามหาดไทย กับคุณหมอทู

เมื่อวันที่ 18. ต.ค. 56 เข้าไปทเป็นคิวแรกเลยค่ะหมอนัด11โมง คลีนิกใหญ่มากสะอาดพนักงานก็เป็นกันเองบริการดีมากเลยค่ะ

ถมตอนนั้นกลัวไหม กลัวมาก แต่อยากสวยก็ต้องทำ 5555 เข้าไปทำความสะอาดหน้าเสด ก็เข้าไปคุยกับคุณหมอเรื่องทรงจมูก

คุณหมอบอกว่าจะทำหัยมันโด่งขึ้นมาหัยเห็นชัดหน่อยเวลาแต่งหน้าทำงานจะได้เห็นชัด !!!! เท่านั้นแหละตกฝจเลยถามกลับคุณหมอว่า

โด่งมาไม่ค่ะหนูอยากได้โด่งแบบธรรมชาติ คุณหมอบอกไม่มากค่ะจะหัยเห็นชัดขึ้นมาหน่อย ในจัยตอนนั้นก็ยังกลัวยุว่าจะโด่งมากเกินไป

แล้วคุณหมอก็หัยนอนบนเตียงรอหมอเตรียม สิริโคล ตัวที่ใช้เป็นสิริโคลเกาหลีค่ะ พอคุณหมอเหลาสิริโคลเสดพี่พยาบาลก็ฉีดยาสลบหลัง

จากนั้นหลับไปไม่แน่ใจว่ากี่นาทีแต่คิดว่าหลับไปไม่นาน พอใกล้เสดก่อนจะเย็บแผลหมอก็ปลุกหัยเราตื่นตื่นมาดีค่ะไม่มีอากาศเจ็บหรือ

มึนอะไรเลยไม่แพ้ายาสลบเลย จากนั้นคุณหมอหัยดูจมูกที่ทำเสดแล้ว ลุ้นๆๆๆมากกกกก พอเห็นก็ เห่อ เริ่ดมากสวยชอบเลยค่ะ

ไม่เจ็บ ไม่เขียว ไม่บวน เลยค่ะคุณหมอมือเบามากๆๆสำหรับเขานะค่ะ ชอบที่นี้มากกกค่ะ   พูดเยอะแล้วมาดูรูปกันค่ะ

***รูปวันนี้ค่ะ สดๆเลย 26/10/53

ตรงหัวตาเหมือนยังบวมอยู่ จากรูป
เราทำกับหมอทู ที่BB you มหาดไทย เหมือนกัน
แต่ทำวันที่ 14 เราเปนคนเขียว ช้ำง่าย บวมนานมาก
ตอนนี้ดีเริ่มยุบแล้ว ทรงคล้ายๆเราเลย เนื้อน้อย เราก้อโด่งธรรมชาติ
ชอบทรงค่ะ มีแต่คนบอกว่าสวย
ทรงสวยมากกก
ธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
สวยมากๆเลยคะ
สวย น่ารัก ใสๆ
สวยมากเลยค่ะ
สวยจ้าสวยยย
สวยจังเลยคะ
สวย ดูเป็นธรรมชาติ
สวยดูดี ดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
สวย ธรรมชาติมากๆเลยค่ะ
รูปสุดท้ายหน้าเริ่ดมาก
บีบียู ทำออกมาสวยๆทั้งนั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้