ดู: 1161|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำทำจมูกใหม่หลังทะลุค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ

คือว่าจมูกของดิฉันทำมาได้ประมาณเกือบเ้จ็ดเดือนนะคะ แต่ทะลุปลายออกมา

เลยให้หมอที่นี้ อยุ่ต่างประเทศนะคะเอาซิลิโคนออก

ตอนนี้จมูกเอาออกได้เดือนหนึ่งแล้ว ไม่มีอักเสบ หมอบอกว่าทำใหม่ได้เลย

แต่ราคามหาโหด เพราะใช้กระดูกอ่อนหลังหู แต่สู้ราคาไม่ไหว แล้วก็หมอเปนฝรั่งกลัวว่า

ไม่ค่อยรู้รูปหน้าคนเอเชีย  เลยคิดว่าเอาเงินส่วนนั้นซื้อตั๋วกลับเมืองไทย บวกชอปปิ้ง บวกทำจมูกได้อีก

อยากจะถามเพื่อนๆว่า มีใครทำจมูกใหม่หลังทะลุ หลังเอาจมูกออกก่อน สามเดือนนิดหน่อยบ้างไหมคะ

ทำไมหมอที่นี่สามารถทำให้ได้เลย ไม่ต้องรอสามเดือนตามที่อ่าน

อีกอย่างเพราะราคาตั๋วเดือนห้า กะเดือนหก คนละเรื่องเลยค่ะ

ใครมีประสบการณ์แนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้