ดู: 2052|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รบกวนแนะนำด้วยค่ะว่าควรจะกี่ซีซี

[คัดลอกลิงก์]

สูง 161 ไหล่กว้าง 16 หนัก 46 เอว 27 สะโพก 36

อยากเสริมหน้าอกค่ะ อยากได้ cup B เต็มๆค่ะจะเป็นไปได้มั้ยคะหรือเอาสมตัวก็ได้ค่ะมีอกไก่ด้วยค่ะหน้าอกทำแล้วจะชิดสวยมั้ยคะ
มีลูกแล้ว1คนอยากจะตกแต่ง nipple ด้วยค่ะไม่ทราบว่าจะทำพร้อมกันเลยได้มั้ยและค่าใช้จ่ายเท่าไรคะ

สนใจจะทำกับหมอเทพค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-17 11:42:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้บริหารกล้ามเนื้ออะไรเลยค่ะเพราะเฉยๆก็แบนจะแย่ 55 แล้วที่คุณ milk บอกว่าหน้าอกทรงนี้ควรทำกับหมอธีร์เพราะอะไรคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ดรี เมื่อ 2013-9-16 20:42
ขอบคุณนะคะคุณ milk_325 ที่มาช่วยดูให้

ขออีกคำถามนะคะแบบ ...

กระดูกอกสูงค่ะแต่ไม่เป็นอกไก่ ทำทรงสูงจะสวย ซิลิจะได้นูนขึ้มาพอดีกับกรัดูกอกที่สูง เนินอกจะดูพอดีค่ะ
ออกกำลังกายพวกบริหารกล้ามเนื้อหน้าอกด้านบนไหมคะ ดูกล้ามเนื้อแข็งแรง ถ้าใช้ทำใต้กล้ามเนื้อนมจะนิ่มช้ามากค่ะ แต่อยากให้ทำใต้กล้ามเนื้อค่ะ นมแบบนี้ทำใต้จะดูเป็นธรรมชาติกว่า
ต้นฉบับโพสต์โดย ดรี เมื่อ 2013-9-16 20:42
ขอบคุณนะคะคุณ milk_325 ที่มาช่วยดูให้

ขออีกคำถามนะคะแบบ ...

กระดูกอกสูงค่ะแต่ไม่เป็นอกไก่ ทำทรงสูงจะสวย ซิลิจะได้นูนขึ้มาพอดีกับกรัดูกอกที่สูง เนินอกจะดูพอดีค่ะ
ออกกำลังกายพวกบริหารกล้ามเนื้อหน้าอกด้านบนไหมคะ ดูกล้ามเนื้อแข็งแรง ถ้าใช้ทำใต้กล้ามเนื้อนมจะนิ่มช้ามากค่ะ แต่อยากให้ทำใต้กล้ามเนื้อค่ะ นมแบบนี้ทำใต้จะดูเป็นธรรมชาติกว่า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-16 20:42:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขออีกคำถามนะคะแบบนี้ทำเหนือหรือใต้กล้ามเนื้อดีคะ

มีรูปด้านข้างให้ดูค่ะว่าแบบนี้อกไก่มั้ยค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ:)
คับบีก็ใส่320 แต่ทำทั้งทีก็คับซีค่ะ ใส่ซัก350 สวยกว่า
อกสวยนะคะ พื้นฐานดี ทำแล้วชิด เนื้อเนินอกอวบอิ่ม ไม่เรียกว่าอกไก่ค่ะ เรียกว่ากระดานโต้คลื่นเฉยๆ><
นมทรงนี้ทำหมอธีค่ะ
หมอเทพก็ได้ค่ะ 320-350cc จะพอดีตัว
ถ้าชอบใหญ่ก็375-400 ล้นทะลักค่ะ เพราเป็นคนรอบตัวเล็ก
ตกแต่งนิปจะทำให้หัวนมบอดให้นมลูกไม่ได้นะคะ ถ้าวางแผนจะมีลูกอีกก็ไม่ควรทำ
หมอเทพได้เกินกว่า 380 ค่ะ จัดไปเลย 410 ยุบอีกเยอะค่ะ
หน้าอกลักษณะเดียวกันเลย เรา ประมาณ 30 นิ้ว สูง 155 หนัก 46 ทำ 340 cc allergan ใต้กล้ามเนื้อตอนนี้ประมาณ 1เดือนหน้าอกก็ชิดดีนะคะ ตอนเสริมใหม่ๆ 33 นิ้ว แต่ตอนนี้ลดเหลือ 32นิ้วแล้วคะหวังว่าจะไม่ลดลงอีกนะ แงๆๆๆ แต่ก็พอดีตัวนะคะพอใจเพราะแต่ก่อนแบนมากๆๆเสริมกับหมอธีระ ของ จขกท น่าจะใส่ได 380 อัพนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้