ดู: 810|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยาก make over ทั้งหน้าทีเดียวที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอสอบถามค่ะว่าต้องการศัลยกรรมตาสองชั้น จมูก ปาก เลยทำที่ไหนดีค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย monday25 เมื่อ 2013-8-19 16:59
เอาตามตรง เราไม่ได้เปนหน้าม้า ให้หมอไหนทั้งนั้นนะคะ ...

ดัน ๆ ๆ ค่ะ ไม่แนะนำให้ทำหมอเดียวเหมือนกัน ไม่มีหมอไหนเก่งไปซะทุกอย่างค่ะ

จมูกผู้หญิงซิลิโคนก็หมอศรัณ (ถ้าฐานสวยอยู่แล้วหมอไหนก็ได้)
จมูกแบบ Filler หมอทรงยศค่ะ ปั้นสวยสุดๆ
Botox หมอไหนก็ได้ ดูที่เขารับประกันผลด้วยนะคะ
ปากหมอภูเลยค่ะ
ตา ???
เอาหลายๆ  หมอค่ะ บึมๆๆๆๆๆๆๆๆ
หมอนกสมชายเลยค่ะ ทำจมูกตาปากสวย ร้อยไหมก็เริสมาก
เอาตามตรง เราไม่ได้เปนหน้าม้า ให้หมอไหนทั้งนั้นนะคะ แต่เท่าที่เหนๆมา หมอแต่ละท่านไม่มีใครเก่งไปทุกเรื่่องหรอกค่ะ ทุกคนมีพรสรรค์และ ฝีมือดีเปนพิเศษในแต่ละเรื่องที่แตกต่างกันออกไป บางคนอาจจะเก่งทำปาก บางคนเก่งทำตา บางคนเก่งทำจมูก...ขจกท ลองศึกษาดีๆค่ะ ถึงทำทีเดียวทั้งหน้าแต่ทำคนละหมอก้ไม่เหนเปนไรนิคะ   รอชมรีวิวนะคะ
ลองปรึกษาคุณหมอ สมภพ  SP Clinic ดูนะค่ะ เห็นเพื่อนไปทำผลลัพธ์ออกมาดีมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้