ดู: 19078|ตอบกลับ: 92
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำจมูก ตัดปีกจมูก ทำตา แก้จมูก วิวัฒนาการความสวยยย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pukkys เมื่อ 2013-8-16 17:59

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pukkys เมื่อ 2013-8-16 17:57

เริ่มจาก ต้องบอกว่า เป็นคนมีต้นทุนความสวยมาน้อยมากกกกกกก
เมื่อก่อนไม่เคยคิด ถึงเรื่อง ศัลยกรรม จนรู้สึกว่า มันเริ่ดและทีอะไรแซ่บ
ไม่พูดอะไรมากดูตามรูปเลยค่ะ
เริ่มจาก ตอน ม.3
ก้อตามภาพนะค่ะ 555555

ม.5

ม.6

จบม.6 ป๊บก้อฟาด ดั้งหมอบุญ ปุ๊บ

เริ่มขึ้น ปี1 แรก เบิ้มมากกกกกก

น้ำหนักขึ้นๆลงๆ ไปๆมาๆ และต่อมาก็
ตัดปีกจมูก หมอ นก สมชายคลีนิคค่ะ

ทำตา สองชั้น คุณหมอ จำนงค์ แต่ก่อนตาเล็กมั่กๆๆมาย

ทำตาเสร็จ หน้าแบ๊วขึ้นเชียว 555
ต่อด้วยสักคิ้ว 3 มิติ บาย เคทโคเรีย

พอไปๆมาเริ่มรู้สึกว่าดั้งไม่สวย ไม่เริ่ม ไม่โด่งพอเลยไปแก้ใหม่
ดั้งใหม่ ขออณุญาติไม่เอ่ยคลีนิคนะค้ะ
แบบที่เอาไปคือ แองเจล่า เบบี้ค่ะ

[attachimg]214840[/attachimg

รูปล่าสุดคือปัจจุบันนะค้าาา ต่างกันทั่งป่าวถึงทะสวยมาแต่ก้อมั่นใจขึ้นเยอะเลยค่ะ พูดเลย
แล้วตอนนี้ก็นัดคิวทำคาง กับ คุณหมอจำนงค์ วันที่ 26 นี้แล้วด้วย
เป็นยังไงกันบ้างงค้าาาา ระยะเวลา ไม่กี่ปี สวยขึ้นนๆๆ 555
ตอนนี้พึ่งขึ้น ปี 2 ค้าาาา มีอัพเดทเพิ่มเติมจะมารีวิวต่อค้าาา

แสดงความคิดเห็น

ยอด  โพสต์ 2013-8-24 11:20
สวยมากเลยค่ะ  โพสต์ 2013-8-16 18:07
สวยมากเลยค่ะ^^
สวยมากเลย ดีใจด้วยนะจ๊ะ
ชอบคิ๊วค่ะสวยดี
เปลี่ยนไปเป็นคนละคน สวยค่ะ
จมูก เบี้ยวป่ะคับ ดูหน้าตรงดูเบี้ยวๆ ?
ทำตากับปากที่ไหนค่ะ ตาสวยมากเลย
สวยขึ้นมากเลย ยินดีด้วยคะ
สวยค่ะ สุดยอด ชอบรีวิวนี้ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย sutabordee เมื่อ 2013-8-17 19:04
ลองทำหูอีกอย่างสิครับ

ประชดคนอื่น ไม่ดีนะครับ คุณแม่ขอร้องงงงงง
ต้นฉบับโพสต์โดย sutabordee เมื่อ 2013-8-17 19:04
ลองทำหูอีกอย่างสิครับ

ประชดคนอื่น ไม่ดีนะครับ คุณแม่ขอร้องงงงงง
สวยขึ้นมากๆๆๆๆๆ มหาศาล ^^
สวยจังเลยค่ะ ... ดูเซ็กซี่มาก ^^

ว่าแต่มีเทคนิคลดความอ้วนยังไงคะ ? บอกหน่อยได้ไม๊
ใช่คนเดียวกันจริงๆหรอเนี้ยยยยย สุดยอดดดดค่ะ
ที่สุดของแจ้ละค่ะ ยังสวยได้อีกใช่ไม๊คะ รอชมนะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pukkys เมื่อ 2013-8-17 17:20
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pukkys เมื่อ 2013-8-17 17:23

ล่าสุดคร้าา ...

นี้ว่าคิวไม่ปัง -- *
น้องมิกกี้เจ้เอาใจช่วยนะลูก
สักคิ้วที่ไหนค่ะสวยจังค่ะ
สวยขึ้นมากกกกกกเลยค่าา ^___^
แปลงร่างยิ่งกว่าทรานส์ฟอร์เมอร์นะคะ
ชื่นชมค่ะ สวยขึ้นมั่ก ๆ
สวยจนลืมอดีต 555
ทำจมูกรอบสุดท้ายหมออะไรคะ  สวยมากคะ   บอกหน่อยนะๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้