ดู: 9832|ตอบกลับ: 50
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เลิกเป็นหน้าม้า เถิดน่ะครับ ขอเตือนด้วยความหวังดี สำหรับคนที่กำลังเดินทางผิดครับ

[คัดลอกลิงก์]

เลิกเป็นหน้าม้า เถิดน่ะครับ ขอเตือนด้วยความหวังดี สำหรับคนที่กำลังเดินทางผิดครับ

อย่าให้ต้องประจานกันเลยน่ะครับ ว่าใครทำอะไรไว้ คลินิกชื่ออะไร ...... ขอไม่เอ่ยนามครับ

ทำอะไรไป อย่าคิดว่าคนอื่นไม่รู้น่ะครับ ทุกอย่างล้วนตรวจสอบได้ครับ

"การนำเข้า ข้อมูลอันเป็นเท็จ" เพื่อให้ผู้อื่นเข้าใจผิด และก่อให้เกิดความเสียหาย

ตรงนี้ ผิดกฏหมายน่ะครับ

"เจตนาที่ทำให้ผู้อื่นเข้าใจผิด สมัครมากว่า 16 ยูสเซอร์ เพื่อตั้งกระทู้ เชียร์ คลินิก ........  แห่งหนึ่ง

ที่สำคัญ คือ ทั้ง 16 ยูสเซอร์ เข้าใช้งานวันเดียวกัน คือวันที่ 12/08/13  และมี IP Address ตัวเลขเดียวกัน เหมือนกันทั้ง 16 ยูสเซอร์"

คุณรู้รึเปล่าครับ ว่า กำลังทำผิดอยู่น่ะครับ

ใครที่เคยทำ ก็ขอให้ "เลิก" ซ่ะน่ะครับ หรือใครที่คิดอยากจะทำ "อย่าทำผิดเลยครับ"

ความลับไม่มีในโลกครับ ใครทำยังไง ก็จะได้ยังนั้นครับ

ผล จากการหลอกลวง คนอื่น   ........... แอดมิน "ก็ขออวยพร ให้คุณมีแต่ความสุขน่ะครับ"  

ที่ขอให้คุณมีความสุข ก็เพราะว่า ในทุกๆ วันนี้ คุณคงจะมีแต่ความทุกข์ใจ จากกรรมที่คุณหลอกลวงคนอื่นครับ

โชคดีครับ  

แอดมิน บ๊อบบี้/ดั้งโด่งดอทคอม

ขอบคุณภาพประกอบจาก http://ppppelizabeth.myfri3nd.com/album/224855/2411767/20/next

คะแนน

17

ดูบันทึกคะแนน

ขอบคุณที่เตือนนะคะ
ปักหมุด เลยคะแอดมิน ไว้เตือนสติ เรามาเก็บข้อมูลดีๆ แต่ถ้าเจอม้าก็ไม่ไหวนะ เสียความรู้สึก
อยากรู้ด้วยคนค่ะ
รบกวนแอ็ดมินอินบ็อกบอกชื่อคลีนิกทีได้มั๊ยค่ะ มีแพลนจะทำจมูกเดือนนี้ กัวอะค่ะบอกกงๆ
เป็นประโยชน์มากค่ะที่ออกมาเตือน
โอ้แม่เจ้า สมัครทีเดียว 16 ไอดีเลยรึเนี่ย

ต้องขอขอบคุณทาง Admin ที่คอยดู ไม่เปล่าทิ้งไว้

ขอบคุณมากนะคะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ
ต่อไปนี้คงจะต้องระวังและสังเกตให้มากขึ้นแล้วล่ะค่ะ
เราต้องดูรีวิวให้เยอะๆครับอย่าไปเชื่อคอมเม้นให้มากนัก แต่ก็อย่างว่า ม้ันทำให้เราเอนเอียงได้
ที่ไหนหว่า  กำลังจะแก้จมูก น่าเบื่อพวกเชียร์กันเอง อีกเว็บนะ ขื่อคล้ายๆ กันเชียร์หมอคนเดียวจนเป็นเทพไปแล้ว
สุดท้ายไปทำงั้นๆ แระ หน้าแข็งแก่กว่าอายุจริง อยากได้ของแท้ มีไหมๆๆๆ

ทำกรรมมากๆ มันไม่ดีนะท่าน คุณได้เงิน เขาได้เกิดกรรม
มันจะลำบากไปหลาย ชาตินะครับผม

ระวังอาการปวดหลังนะครับ
[youtube=435,300] yqPaF-M3xNo [/youtube]
http://www.youtube.com/watch?v=yqPaF-M3xNo

41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-30 01:39:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nuunoey เมื่อ 2013-8-29 22:20
เราติดตามดั้งโด่งมา 1ปี อาจดูน้อยนะ แต่ก่อนมีม้าบ้าง ...

คนเยอะ ปัญหา ก็จะเยอะตามมาครับ

ส่วนน้อย ที่เป็นปัญหา ก็ จงอย่าได้สนใจ ครับ

สนใจเพียงแต่สิ่งที่เป็นประโยชน์กับตัวเรา อันไหน ที่ อ่านแล้ว ฟังแล้ว หดหู่ ทะเลาะกัน ด่ากัน อย่าไปรู้เลยดีกว่าครับ
จิตตกเปล่าๆ ครับ

มองแต่เพียงสิ่งดีๆ เกิดประโยชน์กับตัวเราครับ
ขอบคุณครับ
เราติดตามดั้งโด่งมา 1ปี อาจดูน้อยนะ แต่ก่อนมีม้าบ้างแต่ก็ไม่ขนาดนี้ ก็พยายามไม่ไปยุ่ง เพราะรู้ว่าถ้ายุ่งแล้วจะเป็นไง แต่ก็เห็นใจคนที่เค้าเข้ามาหาข้อมูลจริงๆคะ ต้องมาเจอคนพวกนี้ก็คงรู้สึกไม่ดี

เราได้ความรู้ไปเสริมจมูกก็จากที่นี่ ขอบคุณที่มีเวปดีๆ และคนดีๆเหลืออยู่ คอยมาให้คำแนะนำน้องใหม่

แต่มาหลังๆเริ่มเห็นมีการโจมตีกันมากขึ้น ใช้คำไม่ค่อยดี เราก็ไม่รู้หรอกนะว่าสาเหตุเกิดจากอะไร แต่มันก็ไม่เป็นผลดีกับเวปเลย ไม่อยากให้เวปนี้ปิดเพราะเพียงคนพวกนี้

หวังว่าจะได้หน้าเวปที่ดีมีจริยธรรมกลับคืนมาโดยเร็วนะคะ
คุณแอดมินเป็นบุคคลที่มีจิตสำนึกมากๆขอขอบคุณสำหรับความดีที่ทำเพื่อเพื่อนๆในเวฟดั้งโด่งค่ะ และสำหรับใครที่มาหากำไรหรือหากินบนความหวังของคนอื่นเค้าคุณมีจิตสำนึกของความเป็นคนรึเปล่าคะการที่เราเกิดมาไม่สวยก็รู้สึกแย่พอแล้ว และเราเข้ามาอ่านหาเกร็ดความรู้ที่เราไม่เคยรู้ในเวฟดั้งโด่งและเราอยากสวยยอมซื้อยอมทำงานหนักยอมเสียเงินเท่าไหร่เราก็ไม่บ่นแต่ขอให้สวยขึ้น แต่คุณยังมาเอาเปรียบเอากำไรกับเพื่อนๆได้อีกเหรอคะหลอกคนด้วยกันได้ ก็มีสำนึกอายหมามันบ้างค่ะเราเป็นคนไม่ใช่สัตว์เดรฉานนะคะ ขอบคุณค่ะ
คลีนิคอะไรค่ะ ใครรู้ช่วยอินบล็อกให้ทีค่ะ อยากทราบเพราะกำลังจะทำ วันที่ 27-8-56 แล้วค่ะ
อยากรู้ด้วยคน
อ้าว แล้วทำไมรูปโพไฟร์ไม่ใช่รูปเราอ่ะ

ขอบคุณที่มาเตือนเพื่อให้รู้ทันพวกหน้าม้านะคะ
ขอบคุณมากค่ะที่เตือนภัยจากพวกหน้าม้านะคะ
กำลังหาข้อมูลทำเสริมจมูกอยู่ ที่ไหนค่ะ จะได้ไม่ไปทำ
อยากทำจมูก แบบไม่ครั้งเดียวสวยแนะนำหน่อยค่ะ กลัวเจ็บ ไม่อยากแก้
ใครมีแนะนะได้นะค่ะ
เท่าที่เห็นคือ กระทู้ทำหน้าอกของคลินิกหนึ่งค่ะ ดูลักษณะชื่อuser ที่สมัครจะคล้ายๆกัน และการโพสรูป เราพอดูออก
คลีนิคไหน อินบ๊อกมาที ไครรู้ครับ

ขอบคุณมากๆนะคะ
น่าจะบอกชื่อคลีนิคนะคะคนจะได้ไม่หลงผิดไปเชื่่อ
ขอชื่อคลีนิคด้วยค่ะ พึ่งไปขึ้นเขียงมาเมื่อ 2 วันก่อน กัวเจอแจ็คพอตสุดเลยค่ะ เราเองก้อเก็บข้อมูลจากเว็บนี้มานานมาก เพราะน่าเชื่อถือสุด
กลัวเจอม้าดีดใส่จิงๆ เดี๋ยวจะมารีวิวให้เพื่อนๆชมกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้