ดู: 842|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรโบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ใครเคยซื้อกลูต้า โบท็อค ฟิลเลอร์ตามเว็บไซต์บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีบางเว็บบอร์ดที่ลง คะใช้แลวเหนผลบ้างไม่เห็นผลบ้างมีใครเคยซื้อแล้วซื้อเปนประจำไหมคะ แล้วม่นใจว่าแท้ชัวๆ
แนะนำด้วยนะคะ ปรึกษาหน่อยคะ
เราก้อเลยลองฉีดมาหลายที่น่ะ แต่ไม่ขาว พอมีคนแนะนำที่นี่ฉีด  เราไปฉีดแล้ว ขาว ใส เนียน เหมือนที่หลายคนบอกจิงๆลองโทรไปถามดูน่ะ 089-9014454
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-3 21:05:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพคะ ใครมีแหล่ง แนะนำทีนะคะ
เราเป็นคนหนึ่งนะที่ซื้อตามเว็บไซต์ที่ลงขาย : )
ส่วนใหญ่ก็จะเป็นว่ามีคนแนะนำมาอะค่ะว่าซื้อจากใคร ก็เลยซื้อจากที่นั้น.
ใช้แล้วก็เห็นผลนะค่ะ แต่ของแท้บางอย่างใช้กับคนบางคนก็ไม่เห็นผลนะ
ยังไงก็ลองศึกษาหาข้อมูลดีๆก่อนนะค่ะ ^^
ปูเสื่อรอ ค้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้