ดู: 23761|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอสยามโดนจับ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆพี่ๆน้องๆค่ะมีใครทราบเรื่องหมอสยามโดนจับบ้างค่ะ!!!
ดิฉันเพิ่งทราบจากคนที่เคยไปทำมาว่าหมอสยามโดนจับแล้ว
เพราะเป็นหมอเถื่อนนน ค่ะ!!
กรี๊ดดดดดดดดดดดด อยากจะไปทำพอดีเรยค่ะ
ใครมีข่าวคราวก็มาช่วยกันแชร์น่ะค่ะ
กรี๊้ดดดดดดด
อยากทำกับหมอชาตรี ไม่นะ  TToTT
หมอที่มีใบประกอบวิชาชีพ หรือหมอตาม รพ ที่มีชื่อ เคสหลุดน่าจะมี แต่อย่าลืมนะคะ คนที่ทำศัลยกรรมทั้งที่ทำมาแล้วสวย ทำมาแล้วหลุด บางคน เขาก็ไม่เอามารีวิวให้พวกเราดูค่ะ ไม่ได้เชียร์หรือหน้าม้าใครนะค๊าาาาาาา
เพื่อนสาวดิฉัน (กะเทย) ที่สนิทกัน ทำกับหมอชาตรีสองคน คนนึงทำเกือบสิบปีแล้ว นางบอกครั้งเดียวจบ....
อีกคนพึ่งทำได้ไม่ถึง 5 ปีมังคะ  อยู่พัทยา นางก็บอกพอใจมากเหมือนกัน จมูกเธอ ๆ สวยมากนะ (สาวประเภทสอง)
ถ้าคลินิกเปิดอีก อีฉันคนนึงล่ะ จะเอาสยามคลิกนิกมาเป็นอีกหนึ่งตัวเลือกในการแก้จมูก  อิอิอิอิอิ
คลีนิคเค้าจะเปิดอีกมั๊ย
แล้วเค้าจะได้มาเปิดคลีนิคเหมือนเดิมไหมเนี่ย???เครียด อุตส่าห์ศึกษามาว่าสิ้นเดือนนี้จะไปทำแย่เลยอ่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-28 21:44:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เชียร์ๆๆให้หมอทำคดีเสร็จใวๆๆค่ะ อยากไปทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ
จะเป็นยังไงผมไม่รู้ ผมรู้เพียงแต่ว่า เขาทำให้ผมจากที่จมูกเบี้ยวน่าเกลียด(ที่ไปทำแห่งหนึ่งแต่ก่อนแถวสะพานใหม่) เบี้ยวทั้งแกนทั้ง 2 รอบ(แก้ที่เก่าฟรี) ไปปรึกษาที่อึ่นก็บอกว่าก็เบี้ยวอยู่ดีเพราะจมูกผิดรูป แต่คุณหมอท่านนี้ หมอสยาม เพชรบุรี ซ.7 เป็นท่านเดียวที่บอกว่าทำได้แต่ไม่เต็มร้อย ไม่ให้อายใครและดีที่สุด เป็นความหวังเดียวและสุดท้ายที่ผมทำ และราคาแอบถูกเพราะพี่ผู้หญิงข้างหน้าแอบคิดราคาทำใหม่ให้ (ใจดีมากๆ) เชื่อไหมว่าตอนนี้มันผ่านมาหลายปีมากๆแล้ว จมูกอันนี้ยังอยู่กับผม และไม่มีปัญหาอะไรอีกเลยและโด่งแบบธรรมชาติแบบไม่มีใครรู้ และหน้าเปลี่ยนไปด้วย เขา เป็นผู้ที่มีพระคุณสำหรับผมมากๆ ถ้าใครอยากรู้ว่าที่มาที่ไปผมก็สามารถค้นหาได้จากเวบนี้ได้เช่นกันครับ แม้ในวันนี้ เขาจะโดนจับไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดๆก็ตาม แต่ผมก็ยังศรัธราและเคารพเขา เพราะเขาเป็นผู้มีพระคุณที่ทำให้ผมมีวันนี้ เป็นคนใหม่ที่ไม่อายเหมือนแต่ก่อน ตั้งแต่ปรึกษา ระหว่างทำ(ที่คุยกับผมตลอดเวลากับเสียงเพลงลูกทุ่งที่ดังๆนั้น) จนกระทั่งตัดไหม   ถึงเขาจะเป็นหมอเถื่อนหรือเปล่าไม่รู้ แต่ผมก็ยังไม่ลืมเขาและไม่อายใครๆ ที่บอกกับบุคคลรอบข้างว่า "ผมทำกับหมอสยาม" หมอที่มีพระคุณกับผม     

แสดงความคิดเห็น

รู้สึกว่าเราก็ทำที่เดียวกันเลย เบี้ยวเหมือนกัน แต่ต้องขอบคุณหมอชาตรี  โพสต์ 2013-7-23 00:15
หมอชัวร์ๆ แน่ๆก็มีหลุด EX. จมูกเค้าเอง

อุตส่าห์เลือกหมอที่บางแสนที่เค้าบอกว่าดี ตอนนี้(หกเดือน) รูจมูกไม่เท่ากัน

ตอนทำโดนยานอนหลับหรือยาสลบก็ไม่รู้ เพื่อนยังล้อเลยว่าแน่ใจหรอว่าหมอทำให้จริงๆ

555 แอบนอยด์ แต่ไม่แสดงออก เพราะตอนขึ้นเขียงก่อนทำ หลังทำไม่เห็นหน้าหมอเลย

ปล.ตอนนี้อยากแก้ ขอทรงสวย สิริโคนมีไม่เอฟเฟคกับร่างกาย จรรยาบรรณ และบริการหลังการขายที่ทำให้อุ่นใจก็พอแล้ว

คหสต นะครับ

วีพัสใช่ป่ะเพื่อนก็โดน  โพสต์ 2013-8-11 01:33
เอาจริงๆนะค่ะ ของงี้ ฝีมือหมอ ดวง หนังหน้าคน ทั้งนั้นค่ะ ถ้าเลือกได้เอาหมอที่ชัวร์จบศัลยแพทย์เถอะค่ะ เดียวจะต้องมานั่งไม่สบายใจ อีก
5555555
ต้นฉบับโพสต์โดย paija เมื่อ 2013-7-18 10:04
จากที่ผมอยู่ เว็บนี้มานานพอสมควร
หมอชาตรี ถ้าเอาตาม ...

ที่ไหนคะ
จากที่ผมอยู่ เว็บนี้มานานพอสมควร
หมอชาตรี ถ้าเอาตามความรู้สึก ผมว่าจริงๆแล้ว เค้าทำจมูกได้สวยมาก สวยกว่าหลายคลีนิค ผมเองยังคิดจะไปแก้ที่นี้เรย แต่ติดที่ซิลิ
(ความคิดเห็นส่วนตัว)
หมอชาตรี คนที่ทำกับเขา จะทำเพราะเห็นฝีมือไม่ใช่ตามกะแส
หมอยุทธ  ดูเมือนจะทำตามกะแสกันมากกว่า (แต่ยอมรับว่า เขาก็ทำได้สวยจิง)

ส่วนผมเองทำที่คลีนิคหนึ่งที่ไม่มีชื่อเสียง คลีนิคเก่าพอตัว แต่พอค้นหาชื่อใน รายชื่อแพทย์ศัลยกรรมแห่งประเทศไทย เจอชื่อท่านเลยเชื้อใจครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย maziie เมื่อ 2013-7-17 16:47
จริงๆแล้วเถื่อนไม่เถือน เราไม่ซีเรียสนะคะ

แต่ขอให้ ...

ทำมาแล้ว เอาออกก็ไม่ได้ ขอแค่มันไม่ interactกับimmune เปนพอ TT

ถูกคะ เห้อออ อย่าให้มีปัญหาอะไรเลยไม่อยากแก้  โพสต์ 2013-7-17 19:25
จริงๆแล้วเถื่อนไม่เถือน เราไม่ซีเรียสนะคะ

แต่ขอให้ซิลิโคนที่มันอยู่ในจมูกเรา ไม่มีผลข้างเคียงในภายภาคหน้าเป็นพอ

เพราะจริงๆแล้วฝีมือคุณหมอมันก็เป๊ะจริงๆ ไม่เบี้ยว ไม่เอียง ..
จริงหรือไม่?  เดี๋ยวความจริงจาปรากฏเอง
อกอีแป้นจะแตก!!

จิงด้วย  โพสต์ 2013-7-17 20:50
ต้นฉบับโพสต์โดย Homme13 เมื่อ 2013-7-16 10:37
สรุปก็คือหมอเถื่อนไงครับ สภาพคลีนิคถึงเป็นแบบนั้น ต ...

สุดยอด นายแน่มากๆๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย clare เมื่อ 2013-7-16 10:26
สรุปว่า หมอ ยุทธวีคูน เป็นหมอจริงๆ ไหมเนี่ยคะ ไม่มีใ ...

เราเคยถามคุณไอซ์ในเว็บนี้ล่ะแกยังไม่ตอบ
ต้นฉบับโพสต์โดย atenshop เมื่อ 2013-7-16 10:47
เมื่อวานนั่งกินข้าวคุยกับแฟนพอดี จะโทรไปด่าหมอเรื่ ...

ที่สยามคลีนิค เพชรบุรีซอย 7
เมื่อวานนั่งกินข้าวคุยกับแฟนพอดี จะโทรไปด่าหมอเรื่อง เหลากระดูกตรงฮัมออกโดยไม่บอกเรา ที่รู้เพราะปลายจมูกเราทะลุเราเลยไปแก้ที่ยันฮี  พอจมูกยุบลง กลายเป็นว่าตรงฮัมหาย แล้วเหลาได้แบบว่าน่าเกลียด จมูกตรงสันเลยเป็นรอยตัดไม่ธรรมชาติ พอมารู้วันนี้ว่าเป็นหมอเถื่อนแค้นเข้าไปอีก

ขอโทษนะ คะ ทำกัหมอท่านไหนคะ  โพสต์ 2013-7-16 10:57
สรุปก็คือหมอเถื่อนไงครับ สภาพคลีนิคถึงเป็นแบบนั้น ต้องทำแบบหลบๆซ่อนๆ -_-"

หมอเถื่อนจริงๆ ต้องทำกับหมอจำนงค์แทนซะแล้ว  โพสต์ 2013-7-16 10:55
หมอเถื่อนจริงๆ ต้องทำกับหมอจำนงค์แทนซะแล้ว  โพสต์ 2013-7-16 10:55
สรุปว่า หมอ ยุทธวีคูน เป็นหมอจริงๆ ไหมเนี่ยคะ ไม่มีในรายชื่อศัลยแพทย์แห่งประเทศไทยเลย แค่ ชื่อจริง นามสกุลจริงยังไม่รู้เลยค่ะ
ผมทำที่คลินิกหมอชาตรีมาแล้ว ตอนนี้จะ4เดือนแล้ว มาเจอข่าวนี้ เฟลเลย ไม่มั่นใจ ควรทำอย่างไงดีครับ เครียด!

น้องแค่สี่ พี่ปีนึง ปวดจมูกอยู่ค่ะ ว่าจะไปปรึกษาหมอที่ไหนดีค่ะ  โพสต์ 2013-7-17 20:17
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นายหญิง เมื่อ 2013-7-16 08:10

รายละเอียดอะไรยังไงเอาให้แน่ชัดค่ะอย่าเพิ่งคิดไปเอง (เราเองก้อจะไปแก้วีคูนเหมือนกัน)คิดหนักเหมือนกันผู้รู้ช่วยมาตอบหน่อยจ้า
สรุปว่า ยังไงกันค่ะเนี้ย มีนัดทำจมูกที่ วีคูนด้วยอ่ะ ใครรู้ช่วยบอกด้วยจ้า เคลียดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้