ดู: 17138|ตอบกลับ: 85
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกจากเมโกะ คลินิกโดยคุณหมอมนัส ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ammy2532 เมื่อ 2013-7-4 00:00

สวัสดีค่ะ สำหรับเพื่อนๆที่สนใจอยากทำจมูกขอให้เมโกะ คลินิกเป็นทางเลือกทางหนึ่งของเพื่อนๆนะค่ะ ก่อนดิฉันจะตัดสินใจทำจมูกได้ศึกษาการทำจมูกมาพอสมควรและศึกษาหาข้อมูลหลายคลินิกมาก ก่อนที่จะได้มาทำจมูกกับทางเมโกะ คลินิก เริ่มแรกได้ยินชื่อคุณหมอมนัสมานานแล้วว่าคุณหมอมนัสเสริมจมูกเป็นธรรมชาติ และทำออกมาสวย เริ่มแรกดิฉันได้เข้าไปดูWebเมโกะ คลินิก เข้าไปดูYoutube ที่คุณหมอมนัสและคุณม้าเป็นพิธีกรยิ่งสนใจอยากทำมากค่ะ วันนี้เอารูปก่อนทำ-หลังทำมาให้ดูนะค่ะ
ขอแถมอีกนิดนะค่ะ ว่าคุณหมอใจดีมาก เวลาทำมือเบามากค่ะอาการหลังทำหายบวมเร็วและไม่ค่อยเจ็บพักฟื้นไม่นานค่ะ

ก่อนทำ

หลังทำ

เดี๋ยวจะมาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ

IMG_1869.JPG (72.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 34)

คะแนน

6

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากค่ะ เจ็บมากไหมอ่า ต้องบอกหมอว่า ทรงอะไรค่ะ ชอบจมูกทรงนี้

สวมมากเลยค่ะ หน้าแบบลูกครึ่งเลยอ่ะ
ทรงสวยค่ะ เข้ากับหน้ามากๆจ้าา ^^
สวยมากค่ะ คุณหมอทำได้เนียนมาก กำลังดีไม่โด่งไปค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ
สวยดูธรรมชาติ
จมูกสวย แถมตาสวยขึ้นอีกหมอเค้าดีจริง
อยากทำแล้วพี่ สวยจัง ราคาเท่าไรค่ะ แนะนำหนูหน่อย
ทรงสวยธรรมชาติมากมายค่ะ ดูคมขึ้นเยอะเลย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทรงหมอมนัสนี้สวยธรรมชาติจริง ๆ เลย  ราคาเมื่อเทียบกับตอนนี้  น่าจะประมาณเท่าไหร่คะ  โทรไปถามเหมือนจะเป็นแสนปะคะ  
จมูกสวยมากคะ
อัพเดทหน่อยคะ  ทรงจมูกสวยมาก อยากเห็นปัจจุบันเป็นไงบ้าง
สวยมากเลยค่า เห็นแล้วอยากทำเลย
สวยมากทำแล้วสวยกว่าดาราบางคนอีกค่ะ
ทำแล้วสวยขึ้นมาก หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ
ถ้าจะทำแล้วสวยขนาดนี้! ยอมรับฝีมือคุณหมอเลยจ้า
สวยมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ ตอนนี้มีโปรอยู่ไหมคะ สนใจมากกกกก
หน้าดูเด็กลง และที่สำคัญรูปหน้าลงตัวมากเลยค่ะ
หน้าดูเด็กลง และที่สำคัญรูปหน้าลงตัวมากเลยค่ะ
สวยคมมากเลย เท่าไรอ่ะคะ ทรงนี้
สวยจริง ๆ อะ  เข้ามาดูกี่ทีก็สวย
โอ๊ย สวยจริงอะไรจริง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้