ดู: 28415|ตอบกลับ: 61
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เวลายิ้มมากๆแล้วเห็นเหงือกเยอะ มีที่ไหนแก้ได้มั้ยน๊า

[คัดลอกลิงก์]
คือนุ้ยมีปัญหาว่าเวลาทีเรายิ้มมากๆ แล้วจะเห็นเหงือกเยอะมาก ... มากกว่าคนอื่นๆอ่ะค่ะ
มีวิธีแก้ได้มั้ยคะ แล้วถ้ามี มีที่ไหนบ้างเอ่ย ใครทราบช่วยบอกด้วยนะคะ
อยากรู้จริงๆเลยง่ะ ช่วยด้วยยยยย

ปล รูปแอบน่ากลัว crop มาแต่ปาก โหะๆๆ

P9050271.JPG (17.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขอด้วยคนได้ไหมคะ  เราเหงือกเยอะ  เวลายิ้มไม่มั่นใจเลยคะ kikapoo_poom@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
เราอยากได้ที่อยู่คลินิก ราคาด้วย ส่งให้เราหน่อย praw_pinkpink@hotmail.com
ขอเบอร์โทรคลีนิคตัดเหงือกด้วยเลเซอร์ด้วยคนค่ะ muaypk@gmail.com
โห คุณหมอเก่งจังเลยนะคะ ออกมาดูดีมากๆเลยคะ
เพื่อนๆที่ไปทำมาแล้ว รบกวนขอรายละเอียดด้วยคนค่ะ สถานที่ (อยู่แถวไหน) มีเบอร์โทรมั้ย ราคาเท่าไหร่ ช่วยหน่อยนะคะ ส่งมาที่นี่เลยค่ะ pueng111@gmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าค่าาา
ขอเบอร์โทรและราคาด้วยค่ะอยากได้ที่ทำแถวกทม.ที่ไหนทำดีช่วยบอกด้วยนะค่ะขอบคุณค่ะ
pinya_pangam@hotmail.com
ขอที่ทำแถวกทมด้วยค่ะขอทราบรคาด้วยค่ะขอบคุนคะ สวยมากๆๆจิงๆๆ
ส่งมาทางเมลนะค่ะ
kibpalm@hotmail.com:)
[สนในมากค่ะเห็นเหงือกมากกว่านี้อีก  อยากทำมาก  ช่วยส่งรายระเอียดให้ได้ไหมค่ะ   ขอบคูณมากๆๆๆๆๆนะค่ะ
ตอบกลับ 4# tcxoat

นั้นสิคะ กรีดที่ฐานฟัน เเต่เลยฐานฟันเราขึ้นไป ยังไปเหงือกอยู่นี่สิคะ ทำเเล้วก้เห็นเหงือกอยู่ดีเเต่เห็นน้อยลงกว่าเดิม เคยไปปรึกษาคุณหมอ บอกต้องทำประมาณ 8-10ซี่ โว้ว เยอะจังง สงสัยเหงือกเราจะเจริญเติบโต ล้ำหน้ากว่าฟันไปเยอะ - -"     

เครียดดดด!!!!   คะ   {:13_943:}
ตอบกลับ 45# srinnuy

ออกมาสวยมากๆเลยคร่า ^^
เราว่านะต้องเป็นที่เดียวกับที่เราจัดฟันแน่เลย สะพานใหม่ใช่หรือปล่าวจ๊ะ

เราก็ยิ้มเห็นเหงือกมากกกกกกก มากกว่าเจ้าของกระทู้ซะอีก

บางทียิ้มแล้วแฟนบอกว่า เห็นแต่เหงือกนี่ใช้เหงือกเคี๊ยวข้าวหรอ  555

พื้นที่ฟันน้อยมาก คูณหมอบอกว่า รอให้จัดฟันเสร็จก่อนค่อยทำเหงือกทีหลัง

แต่เจ้าของกระทู้ทำแล้ว เวลายิ้มแล้วดูดีขึ้นจริง ๆ ค่ะ
ว้าว  ฟังดูน่ากลัวเหมือนกัน นะครับ
แต่ผมมีปัญหา ยิ้มแล้ว แถบไม่เห็นฟัน เลยนนี้สิ - -"
เราไปขูดเหงือกมาแล้วอ่า ใช้เลเซอร์ตัด ไม่มีเลือดเลย แปรงฟันได้ตามปกติ แบบในพันทิปมันแบบเก่ามั้งคะ เลือดเต็มปาก ของเราเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้นเลยอ่ะ ฟันใหญ่ขึ้นแต่ไม่มีแผล
ทำแล้วออกมาสวยมากเลยค่ะ
สนใจเหมือนกันค่ะ แต่ไม่รู้ว่าเข้ามาช้าไปรึป่าว ถ้าใครรู้ว่าที่คลีนิคไหนดีช่วยส่งมาให้ด้วยที่ vee8th@hotmail.com ขอบคุณค่ะ
เท่าที่รู้มาศัลยแพทย์พลาสติกทำได้ทุกคนนะคะ
เค้าเรียนมาเพื่อผ่าตัดรักษาโรคปากแหวงเพดานโหว่น่ะค่ะ
ผ่าตัดเย็บทำผังผืดบริเวณช่วงบนของเหงือกด้านหน้าให้กลับมาเหมือนเดิมอ่ะค่ะ

ลองถามดูค่ะ หมอศัลย์ก็ทำได้ค่ะ
ตอบกลับ 21# invisible

สนใจเหมือนกันค่ะ ขอเบอร์และราคาด้วยนะค่ะ jida_712@hotmail.com
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-18 23:39:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้า .. ขอโทษที่ห่างหายไปนานนะคะ หลังจากที่เคยให้ข้อมูลที่คลินิกไปแล้ว วันนี้เอารูป before Vs after มาให้ดูกัน เพิ่งจะมีเวลาว่างทำรูปวันนี้เอง ไม่ว่ากันน๊า ...
อยากเห็นหลังทำจังเยย
ดูแล้วก็ม่ะ่น่ากลัวอย่างที่คิดเนอะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-24 12:12:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ๊ะ มีคนเข้ามาสนใจอยากได้ข้อมูลเพียบเลย ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้เข้ามาดูเลยอ่ะค่ะ มัวแต่ดูกระทู้ในหน้ารีวิว

ข้อมูลนะคะ เราไปตัดเหงือกที่ dentist @ beach ที่ central festival beach pattaya ราคา 6000 บาทจ้า
คุณหมอที่ทำให้เป็นคุณหมอเฉพาะทางด้านเหงือกโดยเฉพาะ แล้วก็ประจำอยู่ที่ รพ กรุงเทพ-พัทยา
เพราะฉะนั้นเชื่อถือได้ 100% ค่ะ ... ใครอยู่แถวๆพัทยาแล้วสนใจอยากทำเราก็แนะนำให้มาทำที่นี่นะคะ
ส่วนคน กทม เราแนะนำให้ทำในคลินิกที่ กทม ดีกว่า ไม่ต้องเสียเวลาเดินทางอ่ะจ้า แล้วก็มีหลายคลินิกที่เค้าทำนะคะ
ลอง search ดูใน google ได้เลย เพียบบบบ
{:13_923:}
เราก็อยากได้มั่งอ่ะขอเราด้วยคนนะ  อีเมลเราจ้า iamrayly@hotmail.com
ขอรายละเอียดแล้วก็ค่าใช้จ่ายด้วยนะค่ะ
ทำ crown lengthening/lip repositioning ได้จ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้