ดู: 30694|ตอบกลับ: 164
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

!!!เอาจมูกหนุ่มแขก มายัดเข้าจมูกไอ้หนุ่มบ้านนอก !!! Byหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]

แนะนำตัวเองก่อนเลย ผมชื่อ  โอม  นะครับ เรียกน้องโอมก็ได้ครับ55555+ เพราะมีพี่โอมแล้ว ตามลายเซ็น โหะๆ

ตัดสินใจอยู่นานว่าจะทำดีไหม แล้วก็ได้สปอนต์เซอร์ใหญครับ เป็น คุณแม่ นั่นเอง 55555555+

เลิกงามยามดี วันที่ 9 พ.ค. ไปปรึกษา คุณหมอ คุณหมอก็ว่าทำแล้วจะเป็นพระเอกหนักแขกเลยไหม ง่า???

ก็บอกคุณหมอไปว่า อยากได้แบบโด่ง เป็น ยิ่งแหลม ยิ่งโด่งได้เท่าไหร่อัดไปเลยครับ อ้อๆ ขอมีฮัมพ์ ด้วยนะครับ

คุณก็ว่าได้ๆ ทำได้ ทำออกมาหล่อแน่ๆ ผมก็เลยตกลงจองคิวกับพี่แดง โอ้วแม่เจ้า!!!! อีก 2 เดือนกว่าจะได้ทำ 11 ก.ค

ก็เลยจองไป 1000.-นั่งรอนับวันรอ เซาะแสวงหา คิวผู้คนยกเลิกแต่ก็ไม่ได้เลย(เหมือนฟ้าทำร้ายข้า..เอามาจากโจโฉ)

และแล้วก็มีเพื่อนผู้ใจดี น่ารักมาก สวยด้วย จิตใจงาม ได้ให้คิวผม วันนี้  10 มิ.ย  เหมือนสวรรค์มาโปรด ปลาได้น้ำ เสือติดปีก (เอามาจาก 3ก๊ก)

พล่ามมามากละ ไปดูหน้าตาไอ้หนุ่มบ้านนอกก่อนทำกัน  แล้วเด่วทำเสร็จจะมาอัพให้ดูเรื่อยๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ด้วยนะตื่นเต้นมากมาย
หล่อมากกกกกกกกกกก
อย่าลืมลงรูปเพิ่ม นะครับ

โด่ง คม เข้ม มากๆๆ
หลานโอมไปหาคิวที่ไหนคะ ถึงได้พบคนใจดีอ่ะ ป้าอยากได้คิวเร็ว ๆ เพราะมีสามีเป็นสปอนเซอร์เหมือนกัน กัวว่า ถ้าคิวนานไป ฮีอาจจะปลี่ยนใจ ป้าหน้ามืดน้ำหมากย้อยแน่ ๆ ฮือๆๆ ป้าว่าหลานต้องทำออกมาสวยแน่ ๆ
หล่อเข้มไปเลยคับ
คม เข้ม บาด ใจ มากเลย ก่อนทำหล่อ หลังทำ โค ตะ ระ หล่อ ขึ้ นเลย ครับ เชียร์ๆๆๆ
โหอยากเหนรูปคะอิอิ
หล่อแบบแขกเรย........
ไอ้เราก็นึกว่าหายไปไหน หายไปนานเลยนะครับ
พ่อหนุ่นแขกอาหรับ สุดหล่อ 5555
ตัวจิง คม เข้ม เจรง ๆ คับ
หล่อสุดๆเลยครับ
อัพรูปบ้างสิคับ เเขกสุดหล่อ ^^
เริ่ดได้อีก........................
แวะมาทักทายครับ......
150#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-10 13:32:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกเม้นนะครับบบบบบบบ ^^ หายไปนาน อิอิ
จมูกสวยเข้ารูปดีค่ะ
หลายเดือนแล้ว

คงหล่อขึ้นกว่าเดิมนะคับ
คุณโอม.... หล่อ เหมือนแขก จิงๆ  หุหุ
โอ้วหล่อเหมือนหนุ่ม แขก จริงๆ
อัฟรุปบ้างนะคะ   อยากเหน ๆ ตอนนี้เปนไงบ้างคะ

หายดียังเอ่ยย
น่า จขกท คมอยุแล้ว ทำมาหล่อแน่ๆ อะ
เง้อ คิดว่าครายที่ไหน พี่โอมนี่เอง

ไปทำไม่ชวนอาร์มเลย หุหุ

อาร์มได้คิวทำ30พ.ย.นู่นอ่า

หล่อ เข้ม เชียวนะเนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้