ดู: 1338|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำแนะนำด้วยค่ะเสริมจมูกมาเจ็ดวันแล้วแต่ตรงหัวตายังไม่ยุบเลยดูงอๆโค้งๆด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนำเพื่อนๆช้วยดูหน่อยค่ะว่าตรงหัวตาช่วงบนจมูกมันเป็นเพราะบวมรึป่าวค่ะ เพิ่งไปเสริมมาได้เจ็ดวันแล้วค่ะช่วงหัวตามันดูบวมแล้วก้อเอียงโค้งๆอ้ะค่ะตอนนี้กังวล [attachimg]206217[/at

ta

chimg]
ยังไม่หายบวมจ้า ใจเย็นๆ
ของเราหมอบอกให้ประคบเย็นประมาณ 3 วัน วันที่ 4 ก็หยุบ วันที่ 5 ออกบ้านได้ 555 ตอนนี้ได้ 20 กว่าแล้วล่ะ  ไมมีแผลเลยด้วย สู้ๆ นะค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-13 21:03:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่psc ค่ะ...หมอบอกไม่ให้ประคบร้อน... แต่จากที่หาข้อมูลหลายคนก้อประคบร้อน... ตอนนี้เลยไม่กล้าไม่รู้จะประคบร้อนหรือเย็นดี... งงมาก
หมั่นประคบด้วยนะคะ รอให้ยุบก่อน แล้วจะเห็นค่ะ ว่าเบี้ยวหรือไม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ
รอเวลายุบตัวคะ..ใจเย็นๆ สวยๆ นะึคะ :)
ลองหมั่นปะคบร้อนดูเผื่อจะยุบและดีขึ้นค่ะ
เสริมมาจากที่ไหนคะ ดูโค้งๆเหมือนกันเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้