ดู: 38229|ตอบกลับ: 76
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] อยากผิวเนียนๆ ผ่องๆ แบบว่า เนียนละเอียดไปเลย ทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนที่ผิวขาว  แต่ไม่ได้ขาวโบ๊ะ  อยากผิวละเอียดเนียนๆ ผ่อง

เคยเจอคนที่เค้าผิวเนียนๆ ผิวละเอียด มองแล้วดูดีมากๆ  ไม่ขาวเว่อร์แต่ผิวละเอียด  เนียน ผ่อง

มันดูมีเสน่แล้วก้อดูเป็นคนสุขภาพผิวดี  ผิวขาวปูว่าทำง่ายกว่าผิวเนียน ละเอียด

ไม่รู้ว่ามีอาหารเสริมหรือครีม ตัวไหนที่ช่วยให้ผิวเนียนละเอียดแล้วก้อผ่องทั่วทั่งตัวบ้างมั้ยค่ะช่วยแนะนำที

เน้นเรื่อง เนียนละเอียดนะค่ะ ไม่เอาเรื่องขาว เพราะทำขาวเห็นมีวิธีเกลื่อนแล้วอ่ะ

แนะนำด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ
#อยากขาว สวย ใส ไม่ต้องพึ่งหมอ
ไม่ต้องเสี่ยงกับการฉีดกลูต้า
ไม่ต้องมองหาน้ำให้เสียเวลา
ไม่ต้องผสมน้ำให้ยุ่งยาก
ราคาสบายกระเป๋า ไม่ถึงหมื่น
เชิญทางนี้ #มีเลิฟคอลลาเจน
คอลลาเจนผง นวัตกรรมใหม่
แค่ ฉีก เท กิน ง่ายๆ #ไม่เหม็นคาว
สนใจทักเลยค่ะ สอบถามก่อนได้
หรือคลิกเพื่อแอ้ดไลน์ได้เลยค่ะ
แอ้ด Line คลิก http://line.me/ti/p/%40gkp2705y
เรากินโทเมะคอลลาเจนอ่า มันผสมสารไลโคปินที่มีอยู่ในมะเขือเทศ เพิ่งกินได้ไม่กี่วันเอง ต้องรอดูผลกันต่อไป
คุณ plahappy กินคอลลาเจนแบบไหน ตัวไหนครับ ที่ทำให้เนียนรูขุมขนหายไปอ่ะ บอกมั่งดิครับ จะไปหามากินมั่ง แล้วต้องกินนานแค่ไหนถึงจะเนียนอ่ะ
เก็บข้อมูลๆๆ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
แก้ไขล่าสุดโดย is_joy_naka เมื่อ 2010-8-2 23:00

เราเป็นคนที่กลัวการฉีดยากับขี้เกียจกินอ่ะ เรยไม่กล้าไปฉีดกลูต้า หรือกินอ่ะ
พอดีเพื่อนให้ลองใช้ครีมเดอฟาเช่ อ่ะ เริ่ดดีนะ เพราะมันมีบีบีผสมด้วยอ่ะ ทำให้สว่าง แรกๆก็คิดว่าแค่เคลือบ
แต่ใช้ไปๆ เวลาไม่ได้ทา เออ ก็ขาวขึ้นแฮะ ลองดูละกัน เราซื้อที่นี่อ่ะ

แก้ไขโดย is_joy_naka
แนะนำได้นะคะ แต่อย่าโฆษณาค่า
เราเคยลอกตัวไป2ครั้งแล้ว ขาวเนียนขึ้นเยอะเลย
พวกราคา3500 ที่จัดเป็นชุดอ่ะ ใช้แล้วแสบมาก ต้องทิ้งไว้ตั้ง24ชม.
ตัวที่2 โออิกเว็บ ไม่แสบไม่ต้องรอนานทิ้งไว้ชม.เดียวเอง
ใครอยากได้ข้อมูล pm มาถามได้ อยากแชร์น้ำยาว่าใช้ตัวไหนดี จากเว็บไหนดี ถามได้ค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย gijang_ka เมื่อ 2010-7-27 14:15

เจ้าของกระทู้ขาวมากอยู่แล้ว แต่ซีด เกดว่าน่าจะทำให้ดูมีเลือดฝาดนะคะ

ทานมะเขือเทศสดทุกวันช่วยได้นะคะรับรองสวยเด้ง แต่ไม่ว่าจะทาครีมแพง

แค่ไหนมันก็อาจไม่ได้ผลหรอกคะหากสุขภาพภายในร่างกายเราไม่แข็งแรง

และการทาครีมหน้าวขาวจะทำให้ผิวไวต่อแสง เพราะผิวก็จะบางลงเรื่อยๆ

สิ่งสำคัญเราต้องดูแลสุขภาพภายในให้แข็งแรงก่อน ดื่มน้ำสะอาดวันละ 8

แก้ว  เพื่อช่วยในเรื่องระบบขับถ่ายให้เป็นปรกติ การเลือกทานอาหารดีดีก็

ช่วยให้ผิวสวยเนียนได้ไม่ยากนะคะ
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
ตอบกลับ 25# plahappy

คอลลาเจนมันไม่ได้ช่วยให้ขาวนะค่ะ
มันจะช่วนเรื่องความชุ้มชื้นของผิว
ทำให้ผิว เด้ง เนียนหน่อย ค่ะ
ตอบกลับ 53# AnyAnn
คอลลาเจนยี่ห้ออะไรคะ
ลอกผิวไม่ควรลอกเกิน 2ครั้งต่อปีนะคับ จะทำให้ผิวบางได้ ต้องดูแลต่อเนื่องอย่างจริงจัง
เราเคยลองกินอาหารเสริมอ่ะ

ชื่อ shiseido pure white สูตรน้ำอ่ะ

เดือนนึงกินสิบขวด วันละขวดก่อนนอน

เรากินได้ประมาณ สองเดือนน่ะ

เพื่อนก็ทักว่าิขาวขึ้นน่ะ
พอกผิวด้วยนมอ่ะคะ ซื้อมาซองละ 150 บาทเอง ขาวมากมาย ทามบ่อยๆๆเด๋วก้อขาวจ๊ะ
มาแอบอ่านวิธีขาวเนียนด้วยคน เหอๆๆๆ อยากขาวมั๊งแ่ต่กลัวครอบครัวจำม่ะได้ ดำเหมือนเดิมดีและ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก
เราใช้ครีมเปลี่ยนสีผิวอ่ะ
เปลี่ยนทุกอาทิตย์เลย
ก้อขาวเนียนขึ้นนะ
เราใช้ครีมเปลี่ยนสีผิวอ่ะ
เปลี่ยนทุกอาทิตย์เลย
ก้อขาวเนียนขึ้นนะ
เรากินคอลลาเจนกับกลูต้าTMอ่ะ ขาวด้วยเนียนด้วย รอยแผลก้อจางล่ะ
TM เม็ดละ 90 ของแท้เรย ถ้าถูกๆอ่ะ ปลอมชัวร์
คอลลาเจน 550 บาท กินได้เดือนนึง
เรากินมาเกือบสองเดือนละ ตอนนี้ขาวใส เนียนมาก ถ้าสนใจเราซื้อให้ได้นะ เราเปนลูกค้าประจำร้านพี่เค้า
พี่เค้าคงลดให้
เห็นด้วยกับ K. g-kenboy อย่างแรง ตอนนี้เห็นผลแต่อนาคตข้างหน้าอันตรายนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้