ดู: 2835|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งแก้จมูกซิลิโคนมา สามารถฉีดปลายจมูกเพิ่มได้ไหมคะ????

[คัดลอกลิงก์]
ขอสอบถามเพื่อนๆในบอร์ดหน่อยนะคะ คือพอดีเพิ่งจะไปแก้จมูกมา ตอนแรกทำกับคุณหมอคมกริชมา 6 ปีแล้วอ่่ะค่ะ
แต่มันไม่โด่งเพราะหมอบอกว่า "เนื้อจมูกน้อย+ สั้น" จะไม่เสริมให้โด่งเดี๋ยวจะทะลุ ตอนนั้นก้อเลยจำใจทำมาคะ อยุ่มาหกปีไม่มีใคร
รู้เลยว่าทำมา พอบอกว่าไปทำมาก้อไม่เชื่อ 555 บอกทำแบบนี้อย่าทำเลยเสียดายเงิน  เลยตัดสสินใจไปแก้กับหมอปัทมา
เมือวันที่ 11ที่ผ่านมา หมอก้อบอกว่าทำได้อีกเยอะ แต่ปลายจมูกอาจได้ไม่มาก เด๋วทะลุ เลยตัดสินใจทำ ตอนนี้ก้อ 5 วันแล้วคะ
ดูแล้วมันก็ไม่ค่อยต่างจากเดิมมากเท่าไหร่เลย แอบนอยยย ปรึกษาเพื่อนที่เคยทำที่นี่เค้าบอกให้ฉีดปลายจมูกเพิ่ม
เลยสงสัยค่ะว่าเอาเป็นประเด้นเลยนะคะ

** "เราทำจมูกแบบซิลิโคนมาแล้ว สามารถฉีดฟิลเลอร์ที่ปลายจมูกเพิ่มได้ด้วยหรอคะ"
** แล้วถ้าได้เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อยอยู่แล้ว ถ้าฉีดเข้าไปอีกมันจะมีผลอะไรรึเปล่า?? ปลายจะทะลุไหมอะไรไหม???
** แล้วสามารถทำได้ไม่ทะลุ ตอนนี้เพิ่งทำจมูกมายังไม่ถึงอาทิตย์ ควรจะเว้นะยะเว้รช่วงซักกกี่เดือนถึงจะฉีดได้คะ???

คำถามมีเท่านี้ละคะรบกวนเพื่อนๆที่ทราบตอบให้หน่อยนะคะ

อันนี้เป็นรูปจมูกแรกอันน้อยนิดที่ทำกะหมอคมกริชค่ะ อยู่ด้วยกันมา 6 ปี (จิงๆมันไม่ค่อยมีแต่ไฮไลค์ดั้งเอาเวลาถ่ายออกมาเลยมีบ้าง)

อันนี้แก้มาใหม่ กับคุณหมอปัทมาคะ มันก็ไม่ได้แตกต่างซักเท่าไหร่ - - คุนหมอบอกว่า หยดน้ำนิดนึงกะโด่งขึเนอีกหน่อย เอิ่มแต่เท่าเดิมเลยคะ นอยมากกกตอนนี้ เหมือนแค่เปลี่ยนทรงนิดเดียว T^T

สรุปแล้วหนูไปฉีกฟิลเลอร์ปลายเพิ่มได้ไหมมลอกหนู พลีสสสสสสสสสสสส !!!!!!!!!
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-17 08:02:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย computer_9 เมื่อ 2013-5-16 14:47
สวยเรยครับ ทำมาเท่าไรครับ

8500+ค่าแก้ 2000 ค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-17 08:02:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sherbet-lunla เมื่อ 2013-5-17 08:03

ต้องให้มันเข้าที่ซักกี่เดือนก่อนดีอ่ะคะ ตอนนี้ดูเหมือนปลายจะเบี้ยวซ้ายนิดๆๆ แอบจิตตก - -
ทำได้ค่ะ สบายมากเลย55555
สวยเรยครับ ทำมาเท่าไรครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-16 11:59:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะชอบทรงนะแต่ความโด่งมันยังไม่ได้ เพื่อนเลยแนะนำว่าให้ไปฉีดเพราะเพื่อนก้อทำมาละฉีดเหมืแนกันน
คุณหมอปัทมามีคลินิคหลายสาขาค่ะ อนุเสาวรีย์ รังสิต เมืองทอง เชียงใหม่ และอีก โอ้เยอะค่ะ
รอให้จมูกเข้ากว่านี้อีกนิดดีกว่านะคะ ^^ เออว่าแต่คุณหมอปัทมานี้ทำทรงสวยดี คุณหมออยู่ที่ไหนหรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้