ดู: 15126|ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับหมอสำรวย หมอเดิมหมอศิริพรชัยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ภัสภา เมื่อ 2013-5-7 02:17

สวัสดีค่ะ ชื่ออ๊อฟนะคะ เคยมารีวิวแล้ว 1 กระทู้ กระทู้นี้เลยค่า  --> http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=8183

ช่วงแรกๆที่ทำกับหมอสิริพรชัยก็โอเคอยู่ค่ะ ไม่มีปัญหาอะไร แต่พอนานๆไปซักประมาณ เกือบๆปีเริ่มมีความรู้สึกว่า จมูกเริ่มเป็นแท่งค่ะ ร้อนๆทีจมูกนิมันเงาวับแล้วก็เห็นรอยที่เหลาซิลิโคนไม่เท่ากันด้วยค่ะ เลยค่ะ ออฟก็เลยรุสึกไม่ค่อยสบายใจค่ะเลยเริ่มหาหมอแก้ เล็งหมอสำรวยค่ะ เด๋วดูรูปตอนมีปัญหาก่อนนะคะ

รูปก่อนแก้ค่ะ จะสังเกตุได้ว่าตรงปลายมีปัญหาเห็นรอยที่เหลาซิลิโคนไม่เท่ากันค่ะ

แก้มาเท่าไรค่ะราคา
ไม่ทราบว่าราคาแก้เท่าไหร่คะ ของหมอสำรวย
สวยค่ะ อยากแก้เหมือนกันกำลังดูรีวิวคถณหมออยู่
ต้นฉบับโพสต์โดย BBikinismille เมื่อ 2014-5-3 14:18
อีก1ชั่วโมง กำลังขึ้นเขียงกับหมอสำรวย แก้จมูกเหมือน ...

แอดไลน์ มาเลยค่ะ ตอนนี้คุณหมอมีโปรโมชั่่นพิเศษ

ฺิBbikinismille51
แก้แล้วปลายจมูกเป๊ะมากค่ะ ชอบทรงนี้จัง
อีก1ชั่วโมง กำลังขึ้นเขียงกับหมอสำรวย แก้จมูกเหมือนกัน ทำที่เก่าเบี้ยวอลังการ
คุณพี่บอกคุณหมอว่าอะไรค่ะ จมูกสวยมาก อยากได้แบบคุณพี่เลย

แสดงความคิดเห็น

ค่าแก้เท่าไรคะ  โพสต์ 2014-5-3 14:29
แก้มาเท่าไหร่หรอครับ ??? สนใจที่จะไปแก้เหมือนกัน
ทำอะไรมาบ้างค่ะ ทรงหน้าเป็นคนสวยมากอิจฉาจัง
สวยมากคะเราก็อยากทำบ้างละ
แก้มาราคาเท่าไหร่หรอกค่ะ สวยมากๆๆ
สวยมากเลยค่ะ ชอบๆ อยากแก้จมูกมากๆค่ะ คิดว่าจะแก้กับหมอสำรวย
อยากจะบอกว่าน่ารักโคตรๆๆๆๆๆ
รูปก่อนแก้ สันจมูกแหลม ไม่ธรรมชาตินะครับ หลังแก้ สันจมูกดูมน ดูสวยขึ้นนะครับ
สวยค่า ชอบจมูกทรงแบบนี้จัง ^^
สวยมากเลยค๊าบบ คุณหมอสำรวย ราคาผู้ชายอยู่ที่เท่าไรหรอครับ คลินิกอยู่แถวไหนหว่า
ใช้สริโคนอะไรค่ะ รอคิวนานไหมสวยมากค่ะ

อยากทราบราคาค่ะว่าแก้มาเท่าไหร่คะ สวยมากค่ะ
สวยมากค้ะเข้ากับหน้า..อยากได้ทรงแบบนี้บ้างง ลุ้นของตัวเองจะเปนแบบไหน!!!!
สวยมากเลยค่ะ ขอสอบถาม ว่า คุณหมอชอบทำแกนใหญ่หรอคะ สนใจจะไปทำอยู่
สวยมากค่ะ ไม่ทราบขอเมล์ได้ไม๊คะ อยากปรึกษาค่ะ ^^
ทรงสวยมากค่ะ ราคาแก้เท่าไหร่อะค่ะ
สวยมากกกกกกๆ  เลย ลูกศิษย์เดียวกัน ฮะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้