ดู: 29453|ตอบกลับ: 217
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผิดหวังกับจมูกใหม่สุดๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกครั้งแรกกับสำนักอ่อนนุช 28 อันเลื่องชื่อ เมื่อวานนี้ 20/2/53 แต่ผิดหวังสุดๆๆ อยากจะร้องให้เป็นทองคำแอนด์เพชร ฯลฯ จมูกงี้เป็นซูเปอร์อวตารโคตๆๆๆ ค่ะ   มีภาพก่อนและหลังทำรบกวนเพื่อนๆ ช่วยดูให้ด้วยค่ะตอนนี้จิตตกสุดๆ คิดจะเอาออกอ่ะเลยตัดสินใจโทรไปคลีนิคเค้าบอกว่าน้องเป็นคนโคนจมูกกว้างปานแม่น้ำฮวงโฮเพราะกำลังจะโฮๆๆๆแย้วอันนี้เพิ่มไปเองค่ะ ตอนนี้มันยังบวมอยู่นะค่ะถ้าหายมันก้อน่าจะเล็กอีกใจเย็นๆ ค่ะ ถ้าอนาคตไม่พอใจล่ะค่ะก้อยินดีเอาออกให้โดยคิดค่าเสียหายนิดหน่อยประมาณ 1,000-2,000 เค้าว่างั้น  แต่เราก้อไม่โทษคุณหมอหรอกนะ  เพราะมีน้องผู้หญิง 2 คน ที่ทำก่อนหน้าเราทำออกมาสวยมากเรายังชมเลยเค้าเลย  และแต่ละคนที่ไปทำมาแล้วก้อพอใจกันทั้งนั้นโดยส่วนตัวก้อชอบคุณหมอไม่น้อย
อย่าเพิ่งนอยด์ คนทำจมูก นอยด์ทุ๊กกกกคนตอนแรกๆ
ตอนหลังไม่อยากจะเอาออกเล้ยยย มีแต่อยากทำเพิ่ม
มาให้กำลังใจค่ะ
ทุกอย่างค่อยเป็นค่อยไปเนอะ
อย่ากังวลค่ะ
ของเราก็คล้ายๆคุรเลย
เราก็ต้องอดทนรออ่ะค่ะ
ช้าๆได้พร้าเล่มงามนะค๊า
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ
หายบวมหรือยัง
เป็นกำลังใจให้นะคะ
ไม่ต้องเป็นห่วงหรอกค่ะ  ตอนเพื่อนทำก้อย่างงี้แหละค่ะ จมูกบานเป็นอวตารแต่พอหายดีแล้ว ก็สวยเช้งเรยค่ะ
เนื้อเราเยอะเหมือนกันเลยค่ะคุณหมอบอกว่าหนังหนาปลายจะยุบช้าหน่อย สู้ๆค่ะนี่ก้อรอยุบเหมือนกันค่ะ
อืม

ให้กำลังใจแล้วกันนะคะ

รอให้ยุบก่อนค่อยว่ากัน

แต่ถ้าไม่สบายใจจริงๆก็ปรึกษาคุณหมออีกที
ให้กำลังใจค่ะ สวยนะ
สวยไปถึงไหนแล้วจ๊ะ

เอารูปมาอวดหน่อย

แล้วก็ใจเย็นๆนะคะ

ท่องไว้ๆเด๋วสวยๆๆๆ
พอยุบก็คงดีขึ้นกว่าเก่าอ่ะค่ะ เพราะใครใครเขาก็บวมกัน ปกติ
ดูดีขึ้นนี่คะ นู๋ว่าพอหายดีแล้วไปตัดปีกอีกนิส สวยเริ่ดคร่า
แวะมาทักทายค่ะ
ใจเย็นๆๆน้าา
รอก่อนค่ะเด๋วสวย

18.gif (36.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เป็นงัยบ้างค๊ะ ยังบวมอยู่เลยรอยุบอีกหน่อยสวยแน่จ๊ะ
มาเยี่ยมค่า !!!
ดื่มน้ำมะพร้าวเยอะ ๆ นะคะ
จะได้ยุบไว ๆๆ
มาเยี่ยมค่า หายไวๆนะคะ สู้ๆ
พี่ จขกท.ค่ะ
ไม่ทราบว่า ตอนที่พี่ไปทำ บอกคุณหมอว่าอะไรคะ
มีแบบให้คุณหมอดูไหมคะ แบบเป็นใครกันเอ่ย
สวยขึ้นค่ะ...ดีกว่าเดิมอีกส้ๆๆน๊ะค่ะ
คุณพี่ จำหนูได้ป่าวคะ
หนูเป็นคิวที่ 2 ก่อนหน้าคุณพี่น่ะค่ะ (คนที่ทำนานๆอ่ะค่ะ ^^)
หนูลงมาเจอคุณพี่ก่อนที่คุณพี่จะขึ้นไปทำด้วยอ่ะค่ะ
หนูว่าเทียบก่อนทำกับหลังทำแล้วของคุณพี่ดูดีขึ้นเยอะเลยนะคะ อย่าเพิ่งเศร้าเดี๋ยวพอมันยุบแล้วก็จะเรียวสวยขึ้นเองค่ะูู^^
ของหนูเนี่ยขนาด 3 อาทิตย์แล้วตรงปลายมันยังยุบบวมไม่เท่ากันเลยค่ะ(อันนี้เนื่องมาจากใช้กระดูกหลังใบหูรองปลายด้วยรึเปล่ามิแน่ใจ) คนที่บ้านก็บอกว่าเอ๊ะมันเบี้ยวรึเปล่า หนูก็แอบเครียด เอ...ดูยังไงๆมันก็ไม่เบี้ยวนะ แต่ถ้าสองข้างบวมไม่เท่ากันนี่คงจะใช่อยู่ เพราะคุณหมอใช้เทคนิคผ่าตัดเข้าข้างเดียว ดังนั้นด้านที่ใส่ซิลิโคนเ้ข้าไปก็ย่อมบวมกว่าอีกข้างเป็นธรรมดา(ปลอบใจตัวเอง แต่หนูว่ามันไม่เบี้ยวจริงๆนะ T_T) ก็รอต่อไป 3 เดือนอัพว่ากันอีกทีว่าเบี้ยวหรือไม่อย่างไร ^^ แต่ตอนไปให้คุณหมอดูแผลอาทิตย์ที่ 2 คุณหมอก็มิว่ากระไรหนูก็คิดว่าคงไม่มีปัญหาอะไรอิๆ คุณหมอบอกว่าอีกเดือนนึงมันจะยุบบวมเดี๋ยวก็เรียวสวยเอง ^^
คุณพี่สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้หายไวๆ สวยเรียวสมใจนะคะ^^
ผมว่ามันบวมอยุ่มั้งครับ ตอนทำเสร็จผมก็บวมประมาณนี้แหละครับ
หายไว ๆ นร้า

เด่วก้อสวยคร่า จัยเย็นๆๆ

อิอิ
ให้หายบวมก่อน สวยแน่ๆจ๊ะ
มาช่วยดันค่ะ.....

เจว่าสวยขึ้นกว่าก่อนนะคะ

อีกอย่างมันกำลังบวมอยู่จะให้ทำแล้วออกมาสวยเลยมันก็ดูเวอร์นะคะ

ใจเย็นๆๆๆๆๆๆค่ะ  รับรองเด๋วสวยค่ะ
เป็นไงบ้างคับพี่สาวว ตอนนี้ยุบเรียวยัง แรกๆก็งี้แหระ บวมๆๆ ตอนนี้ของน้องยังบวมเปล่งอยู่เรย
สู้ ๆ นะค๊าบ
รอจมูกเข้าที่อีกหน่อยน๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้