ดู: 1791|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำอย่างไรให้ตาดุน้อยลงได้บ้าง

[คัดลอกลิงก์]

ตาโตและดูดุมาก รบกวนช่วยแนะนำด้วยคะว่าทำยังไงให้ดูตาหวานขึ้น ทำตาสองชั้นจะดูซอฟท์ลงไหมคะ
สวัสดีค่ะ Beauty Start เอเจนซี่ศัลยกรรมจากประเทศเกาหลีใต้ การทำตาของทางการแพทย์เกาหลีมีหลากหลายวิธีค่ะ ที่จะทำให้ตาของคุณดูหวานได้ การทำตาที่เกาหลี จะอยู่ที่เกาหลีประมาณ6-7วันค่ะ เนื่องจากทางเราจำเป็นที่จะต้องพาไปเชคกับคุณหมอเกือบทุกวันค่า หากสนใจสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 02-653-1116-7

www.beautystart.co.th
www.facebook.com/beautystart
ตาดุ มักจะแก้ได้ยากค่ะ เพราะถ้าหากเสริมจมูกมา จะทำให้ตายิ่งจิกและดูดุขึ้น ทำตาสองชั้นไม่แน่อาจช่วยได้ค่ะ
เลิกทาอายแชโดวสีเข้ม พักผ่อนเยอะๆ ทานผักเยอะๆ อย่าให้ขอบตาคล้ำ มาร์สคบำรุงใต้ตา
ยิ้มบ่อยๆ อันนี้คือหลักเบื้องต้นนะคับ หมอตาผมแนะนำ หมอกมล ยูเนียนเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้