ดู: 781|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อาการแบบนี้ ใครรู้บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ แนะนำตัวก่อนละกานโน๊ะ ชื่อบิวค่ะ เริ่มแรกได้ทำจมูกที่คลีนิคหนึ่งแถวรังสิต ประมาณเดือนพฤษภาคม2555 ตอนทำมาแรกๆก้อบวมปกติของอาการคนทำจมูกทั่วไปค่ะ บวมน้อยด้วยซ้ำ แต่พอหลังจากนั้น2-3เดือนมีการบวมขึ้นอีก บวมเฉพาะช่วงหัวตาค่ะ ไม่เจ็บไม่ปวดค่ะ คันๆแรกๆก้อจะเป็นตุ่มแข็งๆเหมือนยุงกัดขึ้นมาก่อนหลังจากนั้นก้อลามไปอีกข้าง 2-3วันก้อจะหายไปเอง (แต่ช่วงเวลาที่บวม ไปเรียนไม่ได้เลย แอบเซง)  นี่ก้อจะเกือบปีแล้วที่เสริมมา อาการเกิดประมาณ3-4ครั้งแล้ว   ใครพอจะทราบไหมค่ะว่าเป็นเพราะอะไร TT
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-26 05:10:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทรหาถามที่คลีนิค เค้าบอกว่าอาจจะเกี่ยวกับภูมิแพ้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้