ดู: 854|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครใจดี แนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รองพื้นสำหรับคนเริ่มต้นแต่งหน้า เลือกแบบไหนจะแต่งได้ไม่พลาดคะ ขอหน้าเด้งๆ เลยนะ
แนะนำอีกตัวค่ะ บีบี วันเดอร์ ครีม เกาหลีจากมีสทิน ราคาถูกหาได้ตาม saven eleven เนียนดีเกลี่ยง่ายและประหยัดดีค่ะ
อยากลองบ้าง ตอนนี้แดดร้อน หน้ามันมากเลย บอดี้ช็อปดีใช่มั้ยคะ
เดอะบอดี้ช็อปมะ เราชอบนะ เนื้อบางดีแต่ต้องซื้อตัวที่เป็นบีบีเซรั่มอินไซต์ด้วยนะ เนื้อจะบางกว่าสูตรอื่น
ใช้รองพื้นเนื้อบางๆ หน่อย ไม่ก็บีบีครีมจ้า เกลี่ยดีๆ  ไม่น่าพลาด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้