ดู: 10505|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] ทำVaserที่The Youngดีมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ปรึกษาเรื่องการทำVaserค่ะ  พอดีโทรไปนัดปรึกษาและทำVaserกับหมอเอ้ที่The Young Clinicตรงสีลมไว้
ไม่ทราบว่ามีใครเคยทำที่นี่แล้วบ้างคะ  เป็นไงบ้าง  โทรไปถามชื่อคุณหมอ(กะว่าจะเอาไปตรวจสอบดู)พนักงานก็บอกแต่ว่าชื่อคุณหมอเอ้ค่ะ แป่ว
ก็เลยลังเลว่าจะทำที่นี่ดีมั้ย  เชื่อถือได้แค่ไหน

แล้วถ้าจะทำต้นขากับหน้าท้องพร้อมกันเลยจะไหวมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น

ทำหน้าท้องพร้อมกับต้นขา ชิลๆ เลยค่ะ ^^  โพสต์ 2013-3-22 01:22
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sarahmissy เมื่อ 2013-10-17 21:00
ต้นฉบับโพสต์โดย asas999 เมื่อ 2013-10-2 18:28
ส่วนตัวคิดว่าที่นี่ราคาถูกดีน่าสนใจไปทำมาแล้ว6วันย ...

ใจเย็นค่ะ หมอฉีดยาสลบเข้าเส้น เป็นยาสลบแบบตื่นค่ะ สอบถามมาเพราะน้องสาวเป็นหมอฟันเค้าบอกว่าถ้ายาสลบต้องใช้เครื่องช่วยหายใจ เลยถามคุณหมอว่า ทำไมไม่มีเครื่องช่วยหายใจ คุณหมอเอ้ตอบว่า เป็นแบบตื้น ถ้าผ่าท้องแบบผ่าตัด ยาสลบแบบตื้นเอาไม่อยู่ คนไข้จะตื่นแน่นอน เพราะงั้นสบายใจได้ค่ะ ว่าไม่อันตรายนะคะ ที่เวเซอร์ใช้แบบตื้นได้ เพราะเป็นการผ่าตัดเล็ก ไม่ใช่ผ่าตัดใหญ่ แบบช่องท้องค่ะ

ส่วนตัวคิดว่าที่นี่ราคาถูกดีน่าสนใจไปทำมาแล้ว6วันยังบวมและburnมากทีเดียวจิตตกค่ะทำที่หน้าท้อง4จุดวันที่3เริ่มเขียวบวมตั่งแต่ใต้ราวนมถึงปลายอวัยวะเพศ.??บวมม่วงมากก่อนทำได้เตรียมศึกษาข้อมูลไว้ไม่เคยเจอว่ามีใครเป็นเหมือนกันเลยใครมีประสบการณ์แชร์ได้น่ะค่ะจะขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง อืมอิกอย่างคือที่นี่ไม่มีวิสัญญีแพทย์ หมอออกแนวอินดี้วางยาเองทำเองกับผู้ช่วย เพิ่งมารู้ก่อนเข้าห้องทำvaser จะเปลี่ยนใจไม่ทำก็เสียดายเงินมัดจำ  มานอนคิดหลังรู้สึกตัวว่าตัวเองทั้งบ้าและโง่มาก ที่งกกับเรื่องไม่เป็นเรื่อง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sarahmissy เมื่อ 2013-7-29 15:59
ต้นฉบับโพสต์โดย Sarahmissy เมื่อ 2013-6-4 16:30
หลังไมค์กับเราได้นะ เราเพิ่งได้ชื่อหมอมาค่ะ ณัฐกานต ...

เพื่อนเราไปทำกับหมอที่มีรายชื่อในศัลยกรรม ก็ออกมาไม่ได้สวยงามเท่าของเรานะ จริงๆ เราว่าน่าจะอยู่ที่ประสบการณ์มากกว่า ตอนนี้เราไม่ได้ follow up แล้วเพราะต้องกลับออสเตรเลีย แต่โดยรวมไม่มีการติดเชื้อ หรือปัญหาใดๆ นะ
หลังไมค์กับเราได้นะ เราเพิ่งได้ชื่อหมอมาค่ะ ณัฐกานต์ วชิรพันธุ์สกุล เช็คในสมาคมแพทย์ศัลยกรรมแห่งประเทศไทยแล้วไม่มีในรายชื่อ แทบช็อคค่ะ -_-" เพราะไปทำมาแล้ว ตอนนี้ยังบวมๆ อยู่ ต้องรอดูต่อไป ภาวนาให้ออกมาดีๆ เฮ้อ..
ดีค่ะ ทำกะหมอเอ้ ชอบตรงหมอคุยดีไม่ขูดรีด แล้วก็ทำละเอียดค่ะ ผลสวยงามพอใจค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้