ดู: 42739|ตอบกลับ: 134
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สดๆร้อนๆจร๊า 3/3/56 ตา2ชั้น By หมอเกมส์ BB you รังสิต ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bellyza เมื่อ 2013-3-5 12:11

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bellyza เมื่อ 2013-3-5 12:10

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bellyza เมื่อ 2013-3-4 20:41

ตัดสินใจทำซะทีหลังจากศึกษาหาข้อมูลและดูรีิวิวจากเพื่อนๆมามากมายสุดท้ายเลือกหมอเกมคนเก่งของเรานี่เอง อิอิ ก่อนอื่นต้องบอกว่าที่นี่เค้าบริการดีมากค่ะ คลินิกดูสะอาดตามากเรย คุณหมอเกมก้อใจดีเป็นกันเองมากเรยงะ ปรื้มๆ ขนาดทำตาให้เรายังแอบร้องเพลง 555+ พอขึ้นเตียงบุ๊ปคุนหมอถามว่า ชอบแบบไหนเราบอกว่าอยากให้ดูโตขึ้นหวานขึ้นกว่านี้ และขอหัวตาเปิดนะค่ะ คุณหมอดูตาเราและบอกว่ามีสิทธิๆ แอบมีลุ้นๆๆๆๆๆ สุดท้ายก้ออกมาอย่างที่เห็นหระจร๊าา เป็นไงติชมกันได้นร้า แต่ส่วนตัวเราว่าเกินคาดอะเราพอใจแระถูกใจมาก ที่สำคันบวมน้อยแผลเล็กไม่ชำ้ด้วยเจ้าคร้าา อิอิ เราทำแบบเจาะจุดเดียวจร๊า หมอแอบเอาไขมันที่ตาออกให้ด้วยนิสนุง **รืมบอกไปเรย ปกติตาเรามีชั้นเดียวค่ะ**

มาดูกันเร้ยยย **ขอถ่ายแต่ตานร้าหน้าไม่ได้แต่งเรยอะหนังหน้าไม่พร้อมจาโชว์จิงๆ 5555555+

รูปนี้หลังออกจากห้องผ่าตัดเรยค่ะ

อันนี้วันที่2แร้วจร๊า

วันที่3

ภาพก่อนทำลืมถ่ายไว้งะเท่าที่หามาได้แบบไม่แต่งหน้ามีแค่นี้อะจร้าพอจาเหนกัลมั้ยเอ่ย

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-5 11:54:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tonacoco เมื่อ 2013-3-4 21:32
สวยจุงเบยย ว่าแต่หัวตาเปิดคืออะไรคะ สนใจมากๆเลย ...

ขอบคุนคร้า หัวตาเปิดคืออะไรดูได้ที่นี่เรยจร้า http://gamesbbclinic.blogspot.com/2012/06/webboard-love-band-dolly-eyes-professor.html
ทำแล้วตาสวยมากๆเลย น่ารัก ตาโตๆๆ
ทำแล้วตาสวยมากๆเลย น่ารัก ตาโตๆๆ
น่ารัก ตาโต ดีค่ะ
สวยค่ะ แผลดูไม่ค่อยช้ำเลยด้วย
ตาสวยมากเลยค่ะไม่ค่อยช้ำเลย แอบเสียดายอยากเห็นรูปก่อนทำจังค่ะ
ตาโตๆ สวยๆคร่ะ
ตาสวยมากเลยค่ะ ดูดีมากค่ะ
ตาสวยมากค่ะ ตาดูโตขึ้นเยอะเลย
สวยๆค่ะ ตาโตๆๆ
ตาโต สวยมากค่ะ
ตาโต๊โต สวยๆๆค่ะ
สวยค่ะ ตาสวยมากๆ
ไม่ช้ำเลย ตาสวยมากๆ
สวยค่ะ ดูตาโตขึ้น เป็นธรรมชาติมากๆ
ทำแล้ว สวยดูดี ขึ้นน่ะค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ สวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้