ดู: 2259|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมดั้ง ครั้งแรก by หมอชาตรี สยามคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
เสริม26ก.พ56 ก่อนเสริมดั้ง เสริมได้4วันแล้วค่ะ รู้สึกว่าวันนี้ที่รีวิวเป็นวันที่4แล้วหน้ายังบวมๆอยูเลย และก้อ หน้าผากก้อบวมมาก แอบ นอยด์ อ่ะ กลัวไม่ยุบ เลยขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-4 10:13:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7วันแล้ว หัวคิ้วกะแก้มยังบวมอยู่เลย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-2 23:40:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้อลุ้น อยู่ ค่ เพราะดูรีวิวพี่ๆๆ ว่าทำที่สยามคลินิค ต้องออกมาดูดี แน่ๆ
เดี๋ยวก้อยุบคัฟ ศิษย์เดียวกัน
อย่านอยด์จ้า ในฐานะศิษย์พี่หมอชาตรี ขอแนะนำว่า ให้ใช้เจลลดไข้สำหรับผู้ใหญ่ แปะไว้ใต้ตาทั้งสองข้าง แล้วหน้าผาก รวมไปถึงหว่างคิ้วตรงดั้งด้วยจ้า จะช่วยลดบวมได้เยอะ ทานยาตามที่หมอให้มา นอนหมอนสูงๆ เข้าไว้ ไม่นานก็ยุบจ้า เพราะเราเองทำแบบนั้น ตามไปดูได้จากรีวิวคร้าบบ สู้ๆ น่ะ สวยๆ จ้า เอาใจช่วยน่ะค่ะ
ทรงสวยมากคับ ยุบแล้วสวยแน่ๆเลย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-2 21:36:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าเขา ก้อบวมด้วยอ่ะ เครียดจุง
อุ๊ย บวม หนัก เลยอ่ะ  รอดู ตอนยุบ น่ะจ้า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-2 18:16:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุุณมาก น่ค่ะ
อยากเห็นตอนหายบวมจัง. มารีวิวให้ดูด้วยนะคะ
ใจเย็นๆคับเด๋วก็ยุบ เราก็ทำมาใช้เวลาเป็นอาทิตย์เหมือนกันคับ
เดี่ยวก็สวยแล้วค่ะ
ใจเย็นๆ นะคะ เด๋วยุบก็สวยแล้ว
เดี๋ยวก็ยุบจ้าใจเย็นๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้