ดู: 54416|ตอบกลับ: 107
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคาง หมอเฉลิมมาแล้ว ผ่าจากด้านใน

[คัดลอกลิงก์]
เก็บข้อมูลจากบอร์ดนี้มานาน ก็เลยตัดสินใจเสริมคางกับคุณหมอเฉลิม โดยที่ยังไม่เคยเข้าไปปรึกษา คุณหมอแนะนำให้ทำผ่าตัดจากด้านในช่องปากเพราะว่าคางเล็ก วันนี้ได้คิวสุดท้าย 19.30 น. แต่ได้ทำจริงตอน 21.00 น. เสร็จตอน 22.00 น. ตอนนี้กำลังปวดได้ที่เลยค่ะ
ผมจะไปทำพรุ่งนี้ครับกับหมอเฉลิม กลัวเจ็บมากครับ นอนไม่หลับเลย หมอมือเบาไหมครับ พี่แดงน่ารักมากๆนัดผม 5 โมงเย็น
อยากทำคร่ะ แต่กลัวเจ็บจังเลย
อยากทำคางมากๆเรยค่ะ ทำจมูกกะตาไม่เจ็บเรยสักนิด พออ่านกระทู้ทำคางแล้วเจ็บ โอ้ย อยากทำแต่กลัวค่ะ
ตอบกระทู้ mami ตั้งกระทู้

สวยจังเลยจมูก   ทำที่ไหนคะ  จมูกเหมือนอั๊มเด๊ะ  เลย
สวยจังค่ะ รูปหน้าดูเรียวและสมส่วนขึ้นเลย และเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ
ฉีดโบท๊อกลดกรามที่ไหนคะ  ราคาอย่างไร
แก้ไขล่าสุดโดย bigeyes เมื่อ 2010-7-14 15:41

หน้าเรียวลงจริงๆค่ะ
สวยขึ้นมาก อยากทำคางแต่กลัวแหลมเกินเพราะมีคางอยู่บ้างแล้ว
อยากเห็น After มากอ่าคา

จะรอดูเลยคะ

ถ้าดีจะไปทำเลย

อยากทำมากเหมือนกันตอนนี้
อยากเห็น before-after จังเลย
ถ่ายรูปสวยมาให้ดูด้วยนะค่ะ...
สวยจังเลยค่ะ เหนแล้วอยากทำบ้างจังเลย...
เห็นเพื่อนบอกว่า ทำจมูกมา แล้วหมอ ไม่ให้ ล้างหน้า ก็แสดงว่า ล้างหน้าไม่ได้

แล้วถ้าทำคางหล่ะค่ะ  โดนน้ำ ได้ปกติ รึเปล่า จะล้างหน้าได้มั้ย แบบนี้ก็แปรงฟันไม่ได้ด้วยอ่ะดิ

ใครที่เคยทำ บอกหน่อยน่ะค่ะ
เหมือนกันเลยค่ะ cassie99 ตอนยิ้มก็คางแหลม แต่ ทำหน้าเฉยๆๆ คางมันถอยเข้าไปเยอะมาก

ไม่มั่นใจเลย
เราคางถอยเวลาทำหน้าเฉยๆแต่เวลายิ้มคางจะแหลม อยากทำมั้งจังแต่แอบกลัวๆๆอ่ะค่ะ
หายไวๆดูแลตัวเองดีๆนะคับ จะรอชม
สวยจัง
แหล่มๆๆๆๆ
สวยจังเลยคับ..........

บีว่ากำลังดีเลยคับ........
ก็โอเลยแหละครับ
เหนกระทู้นี้เข้าไป...วันรุ่งขึ้นเลยไปจองคิวเสริมคางกับคุณหมอเฉลิมมาเลยค่ะ

อยากคางสวยแบบเจ้าของกระทู้มั่ง อิอิ ^___^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้