ดู: 16449|ตอบกลับ: 74
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[b]ผู้ชายที่อยากสูงคับ ใครมีเคล็ดลับอย่างไงมาแช่กันคับ[/b]

[คัดลอกลิงก์]
อยากสูงคับ แต่อายุ 22 สูง 175 เล่นฟิตเนส ไม่ถนัดเล่นบาส อยากสูงได้อีก ใครมีเคล็ดลับอะไร ยา อาหารเสริมอะไรมามาแช่กันนะคับ รบกวนด้วยนะคับ
กลายเป็นกระทู้เช็คความสูงไปซะแล้ว ชอบๆ
คุณ pongthep
สนใจอยากรู้ว่าคืออะไร รบกวนส่งเมลมาที่ montita2525@hotmail.com ขอบคุณคะ
อยากสูง แบบกินยาอ่ะครับ คือตอนนี้เพิ่ง 19
เข้ามาแล้วรู้สึกว่าตัวเองเตี้ยเลย มีแต่คนสูงๆ  180 อัพ  ทั้งนั้นอายเลย 155   อย่างผมนี่  คงเป็นคนแคระ
อ่อ อย่านอนดึกนะครับ ร่างกายเราจะทำการเจริญเติบโต ตอน4ทุ่ม ครับ
แคลเซี่ยม
วิตามินรวม
โปรตีนจากถั่วเหลือง มีกรดอมิโนทั้ง8ชนิด ที่จำเป็นต่อร่างกาย
ถ้าจะดื่มนมวัว หันมาดื่มนมถั่วเหลืองแทน
ออกกำลังกายโดยการ โหนบา วันละ 30 นาีที
ถ้าจะลดหุ่นให้ผอม และ สูง ให้วิ่งด้วยความเร็วคงที่วันละ 30 นาที
ควบคุมประมาณอาหารที่ทาน อาทิตย์นึงลดได้ประมาณ 4 โลครับ
ถ้ามันไม่ออกข้าง มันก็สูงไปเรื่อยๆคับ
เว็บนี้คนสูงเยอะดีนะ 555+

ผมสูง 183 แต่ผอมนะ อยากได้ซัก 175-180 ก็พอแล้ววว

เอาของผมไปมั้ยย 555+
ผมโหน ราวบันได บ้าน ป้าสูงขึ่นมาเยอะเลย ตอนนี้179ละ
ยังคิดว่าตัวเองตัวเตี้ย อยู่เลยอะครับ
เหอะๆๆอยากสูงอีกนะ เเต่เราผอมมาก หนัก55เอง
เรียกว่าเปรตได้เลยอะ
โหน ราวบันไดจิเดี๋ยวก็สูงเอง
อายุ 22 ปีแล้วเหรอ ร่างกายอยู่ตัวแล้วละครับ ไม่พัฒนาไปกว่านี้มากรอก อยากสูงต้องกินนมแต่เด็กๆครับ ลองทานแคลเซี่ยมเม็ดดูิดิครับ แต่คิดว่าร่างกายมันหยุดแล้วละครับ นอกเสียจากผ่าตัดขา ให้กระดูกเกิดขึ้นมาใหม่
อยากสูงกันหรอครับ
แนะนำว่า มันมีอาหารเสริมที่จะทำให้สูงได้น่ะครับ
เป็น แคลเซี่ยม และก็โปรตีนที่มีสารอาาหารที่ไปช่วยกระตุ้นโกรธฮอโมนอ่ะครับ/*โกรธฮอโมน-ฮอโมนแห่งการเจริญเติบโต
และก็ทำให้เราสามารดูซึมแคลเซี่ยมได้ดีกว่าปกติอ่ะครับ ราคาอยู่ที่ 5500 อ่ะครับ 1 เดือนสูงเพิ่มประมาน 3ซม อ่ะครับ
เมื่อทามผลิตภัณนี้จะสูงขึ้นครับ 1 ชุดไช้ได้ 1 เดือนครับ ความสูงเมื่อทานแล้วความสูงจะไม่ได้เกี่ยวที่พันธุกรรมน่ะครับ
มันจะไปกระตุ้นการสร้างกระดูกอ่อนเพิ่มขึ้น มีคนที่ อายุ33 ใช้แล้วสูงขึ้น 3 ซมในเดือนเดียวครับ จากเดิม 165 กลายเป็น 168 ครับ ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจทิ้งเมลล์ไว้น่ะครับ  ผ่านมาตฐานรับรองจาก USA สงสัยไหมว่าทำไมฝรั่งสูงผิดมนุดมนาจัง
เราสูง 182 พ่อแม่ให้มา

ไม่ชอบออกกำลังกาย

นมก็นานๆ กิน ...
ต้นฉบับโพสต์โดย HamcheezE เมื่อ 2010-5-9 19:50

182  - -"

อายไหมเนี้ย....ผมนะ
175 เอง อยากได้สัก 180 >< เสียดายตอนเด็กๆ ไม่ทานนมเลย
ดื่มนมค่า~~ ได้ผลจิง ๆ นะคะ

ตอนเด็ก ๆ เราก็ตัวเตี้ยคะ . . ยืนท้ายแถวประจำเลย

โชคดีที่แม่(บังคับ - -")ให้ดื่มนมเยอะ ๆ..

พี่ชายเราเขาก้อดื่มแทนน้ำเลย.. รู้สึกเขาจะสูง 180+ อะคะ เท่าไรไม่แน่ใจ

แล้วช่วงวัยรุ่นเขาก็เล่นบาสทุกวันเลยนะ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-6 06:31:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เล่นที่ไหนอะคับ พาผมไปเล่นด้วยดิคับ
ดื่มนมเยอะๆครับ กินแทนน้ำเลยคับ คิดว่าเราดื่มน้ำอะครับ ถ้าดืมนมเปรี๊ยวก็ให้คิดว่าดื่มน้ำผลไม้ นมจืดก็ดื่มน้ำปล่าว และก็เล่นบาส เลิกเล่นเสร็จก็ ดื่มนมต่อ เล่นบาสนี่ก็กระโดดเยอะๆนะครับ ไม่ใช่วิ่งตามลูก กระโดดให้เต็มอะๆครับ และก็ว่ายน้ำ ก็ 1 อาทิตย์ ว่ายน้ำ 3 เล่น บาส2 อีก2วัน พัก ประมาณ1ปี น่าจะสูงขึ้นนะครับ ส่วนผมเล่นบาสเกือบทุกวัน อะครับ อิๆ ตอนนี้ อายุ 21 สูงร้อย 190 ครับ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-22 21:11:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคับ ความรู้ดีดีคับ
จัดไปคับ เเต่เหนื่อยหน่อยนะคับ  อิอิ

http://www.tuvayanon.net/7short3.html
น้องชายสูง 160 อายุ 17 แล้ว
ทำไงดี เราเป็นพี่สาวมัน เราอยากจะให้มันสูงมากเลย ฮ่าๆๆ

มีช่วงนึงแม่พาน้องเราไปหาหมอ เค้าฉีดยาอะ เราไม่แน่ใจว่าคือยาอะไร แต่มีคนไปหากันเยอะมาก
แล้วช่วงนั้นน้องเราสูงขึ้นจริง มันบอก 4 cm เลย แบบ เร็วมาก

แต่น้องเราหาแค่ช่วงเดียวแล้วหยุด เพราะมันมีผลข้างเคียงอะ มันไม่สบายเลย มีหน้ามืดไรแบบนี้ด้วย
แม่กลัวเลยให้หยุด แต่บางคนก็ไม่เป็นนะ

แล้วเราว่าตอนนี้น้องเราท่าทางมันจะไม่สูงแล้ว เพราะที่บ้านก็ไม่มีใครสูงด้วย พ่อก็ไม่สูงเลย
175 สูงแล้วนะครับ

ผม 169 มาตั้งแต่ ป.6 จนปัจจุบันมันยังเท่าเดิมเลยยย
แนะนำ ไฮเมท จ้ะ
ที่มาริโอ กับพวกดารา คนอื่นๆ ทำกัน
ถ้าอายุไม่ถึง 20 มีโอกาสสูงขึ้น 3-10 ซมเลย

คลินิคอยู่แถว ทาวน์อินทาวน์ น้ะ
ผม 173 เอง อยากสูง 175 จัง
เราสูง 182 พ่อแม่ให้มา

ไม่ชอบออกกำลังกาย

นมก็นานๆ กินที

แต่แม่บำรุงดีตอนอยู่ในท้อง (แม่บอกมา)
คือมีพี่คนนึงบอกว่ามีอาการเสริมตัวนึง  ของประเทศไรไม่รู้นะ
กินติดต่อ 3 เดือน  สูงขึ้นอย่างน้อย 3 อย่างมาก 5 ซม.
แต่ว่าอยู่ได้ 1 ปี
นั่นหมายความว่าคุณต้องกินอาหารเสริมชนิดนี้ ทุกๆปี เมื่อครบสามเดือนก็หยุด
รอให้ครบปี  กินอีก 3 เดือน
ที่ต้องกินอย่างนั้นเพราะมันจะไปเพิ่มไขข้อหรือไรสักอย่างที่อู่ระหว่างข้อกระดูก
เพราะมันไม่ใช่ทำให้กระดูกงอก  เลยต้องกินต่อไปเรื่อยๆ
สรุป  สูงปลอม อิอิ
โอ้วพระเจ้า...หนุ่มๆ ดั้งโด่งสูงกันทุกคนเลยเฮะ

เราแค่ 170 เอง คิดแล้วเศร้าใจเศร้าจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้