ดู: 4593|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แลกคิวครับ..คิวของผม13 มิถุนา ครับ มีใครสนใจมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
แบบว่าติดธุระอ่ะครับ ต้องการแลกคิวไปเป็นเดือนหน้า
ใครสนใจก็เมลล์มาหรือทิ้งเบอร์ไว้นะครับผมสมาชิกใหม่ครับหมอเฉลิม ฝากตัวด้วยครับ
tangzone_m79@hotmail.com
ว้า  มีคนชิงคิวไปก่อน  เสียดายจัง
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-8 02:41:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
0846771075 คิว ก.ค เท่านั้นนะครับ
ของผม13 มิ.ย ตอน14.00 ด่วนนะครับ
  15 สิงหา ยังคงเหมือนเดิม
ไชโย อิอิ โอปอแลกได้แล้วค่ะ ว่าแต่ต้องทำไงบ้างคะ ถ้าต้องแลกคิวกันอ่ะ ต้องแจ้งพี่แดงก่อนใช่มั้ยคะ ผู้รู้ ...
ต้นฉบับโพสโดย opor2233 เมื่อ 2009-6-6 22:47

อ้อ..ก็ โทรไปแจ้ง หมายเลขรหัสบัตรของเราที่เขียนอยู่ด้านหลังนามบัตรคุณหมอนั่นแหละคับ แล้วก็บอกพี่แดงว่าของเราหมายเลขอะไร คิวที่เท่าไหร่ วันไหน ต้องการแลกกับใคร หมายเลขของคนที่เราต้องการแลกด้วย
เท่านี้ก็เส็ดแล้วคับ โทรแจ้งก้ได้คับ ไม่ต้องไปหาที่คลินิคอ่า แต่เพือ่ความสบายใจจะไปแจ้งที่คลินิคเลยก็ดีคับ^^
ไชโย อิอิ โอปอแลกได้แล้วค่ะ ว่าแต่ต้องทำไงบ้างคะ ถ้าต้องแลกคิวกันอ่ะ ต้องแจ้งพี่แดงก่อนใช่มั้ยคะ ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ
อิอิ ครับผม จะคอยดูนะครับ
อะ มิสเตอร์ดันแมน มาช่วยเหลือเพื่อนอยากมีดั้งครับ อัพๆๆๆๆๆ
24# kidskiss

โอ๊ะโอ ต่อพี่เลยอ่ะคอยดูจมูกบวมๆของพี่นะ พี่คิว 16.00 จ้า
สนใจมั้ย   อยากทำมากๆเร็วหน่อยนะคับจะได้รีบไปหาแลกเวรไว้
ท่าทางจะไม่มีใครอยากทำเดือนสิงหา แน่แน่ อิอิ
พอดีว่าสนใจอ่ะคับอยากแลกคิวต่ไม่รู้ว่าประมาณกี่โมงอ่ะครับ  ของผม  9 กค
ยังไม่ได้จองเลยอ่ะ แต่กำลังศึกษาข้อมูล รวมถึงหาภาพตัวอย่างให้เข้ากับหน้าเรา
20 กค. คิวสุดท้ายครับ
ต้นฉบับโพสโดย tspace เมื่อ 2009-6-2 23:03

อ้าวววววววววววว  

คุณตั้มพึ่งทำไม่ใช่หรอ  พึ่งทำไปเมื่อ27 พ.คนี้เองอ่ะ  งงๆ
ของโอปอไงคะ เดือนหน้า วันศุกร์ที่ 24 กรกฏาคม 52 ตอนประมาณ 1 ทุ่ม  สนใจมั้ยคะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 18:51:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดือนหน้าไม่มีเลยเหรอครับ..ขุดๆๆๆ
งะ ตายละ ผม งงกับการหา ที่ตอบคอมเมนท์ ขอแก้ไข ข้อความจาก Reply #21 นะคร๊าบบ มันแก้ไขข้อความไม่ได้ แล้ว โฟสใหม่เลย

*** ของผม วันเสาร์ที่ 15 สิงหาตอน 18.00 นะคร๊าบบ หมอเฉลิม ฟอร์จูน คลีนิค  นานเหมือนกันนะนี้ หว่า แย่จัง ****

ใครอยากแลกคิวบ้างครับ ที่จริงแล้วผมอยากทำเดือน กรกฏา มากกว่านะครับ เพราะ สิงหาผมว่า มันนานไป
touch สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ของผม 15 สิงหาตอน 18.00 นะคร๊าบบ หมอกมล นานเหมือนกันนะนี้ หว่า แย่จัง
อยากแลกจัง

แต่ไม่มีคิวให้แลก

T-T

ขอซื้อต่อเลยได้ม่ะคับ

อิอิ
ซี ทำ 15 นี้แล้วช่ายมะอ่า
ใกล้ ๆ แล้วววววว ดีใจด้วย^^

พัทว่าจะแลกคิวเหมือนกัน อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย shinyun เมื่อ 2009-6-3 03:20

ช่ายแร้วคับ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้