ดู: 2089|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีใครอยู่แถวสุขสวัสดิ์ ประชาอุทิศ บ้างอยากหาคนหารbotoxค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราซื้อโบไปเองนะคะยี่ห้อ botulax เป็นแบบสุญญากาศ ได้ราคาขวดละ 5500 100U แต่เราอยากฉีดกรามแค่ 50U มีใครสนใจไปฉีดพร้อมกันมั๊ยคะนัดเจอกันที่คลินิก คุณหมอจะคิดค่าฉีด 1000บาท เท่ากับคนละ 3750 ได้50U คลินิกอยู่ตรงโชว์รูมโตโยต้าประชาอุทิศอ่ะค่ะ ชื่อเลเซอร์คลินิก ต้องไปพร้อมกันนะคะเปิดขวดแล้วต้องฉีดเลย ยังไงทิ้งเบอร์หรือเมลไว้นะคะถ้าสนใจ จะไปฉีดภายในเดือนนี้ค่ะ (อาจต้องรบกวนให้โอนมัดจำค่ายาซัก 500นะคะเพราะเราเป็นคนซื้อต้องจ่ายเต็มคนเดียวก่อนอ่ะค่ะ)
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-16 18:44:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอวว ขอบคุณค่ะ ถูกมากจิงๆ ของ allerganเลยหรอคะ
http://www.ensogo.com/bangkok/masterpiece-clinic-by-dr-sae-12022013.html
ลองดูดีลอันนี้ดีกว่ามั้ยคะ เราว่ามันถูกกว่า แถมมีร้อยไหมด้วย คือเราดูๆอยู่อะค่ะ^^ เผื่อเปนอีกทางเลือกน้า^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้