ดู: 8883|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก ระหว่างหมอเฉลิม และ หมอสุชาติ เลือกท่านไหนดีคะ ถ้าราคาพอๆกัน

[คัดลอกลิงก์]
ตามนั้นเลยค่ะ

กะลังจะตัดสินใจ แต่คิดไม่ตกซะที

ช่วยวิเคราะห์หน่อยนะคะ

ฉะนั้น
เลิกเถอะครับ การเรียกเก็บค่าปรึกษา
มันมีแต่จะทำให้ คนคิดว่า  เอาเปรียบ
หมอที่มีจรรยาบรรน มีฝีมือ
ไม่จำเป็นต้องมัดมือชก ด้วยการบังคับ ให้วางมัดจำ หรือเก็บค่าปรึกษาแพงๆ หากมีฝีมือจริง ไม่ต้องกลัวว่า คนจะไม่ทำกับท่าน
พรุ่งนี้้้
ผมว่าจะไปหาหมอเฉลืมครับ
จะไปปรึกษา เรื่องจมูก
โทรถามแล้ว ไม่เสียค่าปรึกษา
นี่แหละ หมอที่ดี

คิดไม่ตกเลยคราบ
ใครดีน้ออออ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้