ดู: 6303|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฉีดโบท๊อกซ์] สอบถามเรื่องร่องลึกใต้ตากับตาคล้ำค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ร่องตาลึกมาก และใต้ตาคล้ำมาก มันเกิดจากการนอนดึกสะสมอะค่ะ ใครพอมีวิธีแก้มั้ยคะ
ขอคำแนะนำด้วยนะคะ T^T
ของยุ้ยก็เป็นค่ะ ใต้ตาคล้ำ เส้นเลือดฝอยอยู่ใต้ตาเยอะมาก แต่งหน้ายังไงก้ไม่สวย
เค้าขอบตาดำ แต่ไม่ถึงกับล่องตาลึก
เราใช้วาสลีน ที่เป็นกระปุกอ่ะ ที่ใช้ทาก้นเด็ก
ทาใตตาก่อนนอนทุกคืนเลย แล้วก็ไม่นอนดึก
ช่วยให้ดูดีขึ้นมานะ แต่จะมีปัญหาเหนียวเหนอะหนะ
แล้วก็ต้องขยันทำ ด้วย
แนะนำฉีดฟิลเลอร์เติมเต็มใต้ตาค่ะ ที่คลินิกหมออาร์ท Bonita แถวห้างธัญญะ ศรีนครินทร์  ฝีมือเลิศฉีดเป็นธรรมชาติมาก
เปนเหมือนกันเลยค่ะ รอฟังข้อมูลด้วยค่ะ
เป็นเหมือนกันแต่เราไปปรึกษาที่ คลินิกแห่งหนึ่ง เค้าให้ใช้ไขมันตัวเองฉีดกลับเข้าไปที่หน้า จะทำให้หน้าเด็กด้วยแต่ราคาสูกเว่อร์
อายครีมช่วยได้นะครับ หรือเจลพอกตาเฉพาะส่วนก็ได้ครับ ผมก็ได้ดีขึ้นนะครับ หรือว่าผลไม้ทีเป็นกรดเย็นๆก็ช่วยได้ครับ  แต่ทานวินตมินก็ช่วยได้นะครับถ้าพักผ่อนน้อย
ต้นฉบับโพสต์โดย ขนมหวาน7 เมื่อ 2013-1-30 14:02
เป็นเหมือนกันเลยอ่ะ แต่คิดว่าคงต้องตัดหนังตาล่างอ่ ...

เท่าที่ดูรีวิวนะ ก้จะอยู่ประมาณ12000 อะคะ...ที่ไหนๆก้ไม่แพงเกิน 12000 นะ  ยังไงก้ลองๆหาข้อมูลดู...เราเป็นเยอะกว่าของคุณอีกแหละ T"T
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-31 13:15:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ขนมหวาน7 เมื่อ 2013-1-30 14:02
เป็นเหมือนกันเลยอ่ะ แต่คิดว่าคงต้องตัดหนังตาล่างอ่ ...

ค่าเสียหายประมาณเท่าไหร่อะคะ T^T
เป็นเหมือนกันเลยอ่ะ แต่คิดว่าคงต้องตัดหนังตาล่างอ่ะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-30 13:09:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อวบอิ่ม เมื่อ 2013-1-30 12:10
ร่องลึกแบบนี้สามารถเติมฟิลเลอร์ได้ค่ัะ สีที่คล้ำก็ ...

ขอบคุณคร่าาา^^
ร่องลึกแบบนี้สามารถเติมฟิลเลอร์ได้ค่ัะ สีที่คล้ำก็จะดีขึ้นนะคะ ของผ่าน อย. หมอผู้เชี่ยวชาญ
โทรปรึกษาได้ก่อน ไม่มีค่าใช้จ่ายในการเข้าปรึกษาแพทย์ ค่ะ  02-9346185
คลินิคอยู่ที่โลตัสทาวน์อินทาวน์ค่ะ
เหมือนกันเลยอะ T^T
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้