ดู: 2854|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] ว่างๆ จะให้ดูความเปลี่ยนแปลง

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนอื่นต้องขอบอกเลยว่า อยากหน้าเรียวมาก แต่หาวิธีแล้วไม่อยากเจ็บตัวนี่คงยากน่าดู

สุดท้ายมาดูรีวิว มีทำหน้าเรียว แบบฉีดโน้นนี่นั้น เลยไม่มีความมั่นใจเอาซะเลย

วันนึงเป็นโอกาสอันดี ตัดสิ่นใจซื้อผลิตภัณฑ์ ตัวนึงมา ทำหน้าเรียว ไม่ทราบว่าใครเคยใช้บ้าง

ใช้ได้ผลจริงหรอ ในระยะยาวจะเป็นยังไง เดี่ยวเรามาดูความเปลี่ยนแปลงกันค่ะ

(ปล. ยังไม่เอารูปลงเครื่องคอมเลย เดี่ยวขอเวลา แป๊บ จะทำ ก่อน หลังมาให้น่ะ) รอชมได้ค่ะ

ดิบวิตามินผิวใสที่คลินิคเลอเเบ็งค็อค ชอบมากค่ะ ไม่เจ็บ ไม่ซ้ำด้วย เห็นผลได้ชัดว่าผิวใสขึ้นมาก
สวยค่ะ ขาววิ้งค์วิ๊งง เรยย
หน้ากระชับได้รูปขึ้นครับ แต่ว่าถ้าฉีดหน่อยก็จะได้ส่วนมากขึ้นนะครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-27 20:19:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รีเฟช.jpg (73.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้