ดู: 2953|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกครั้งที่1ที่เลอลักษณ์ครั้งที่สองแก้ที่เกาหลี,โหนกแก้ม,ฉีดไขมันตัวเองที่เกาหล

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะชาวดั้งโด่ง
สมัครเป็นสมาชิกเว็บนี้มานานแล้วค่ะ แต่ไม่เคยรีวิวสักครั้ง เพิ่งตั้งกระทู้ครั้งแรกหากผิดพลาดขออภัยนะคะ
เคยแต่แอบดูเพื่อนๆรีวิวกัน คราวนี้คิดว่าถึงเวลาแล้วล่ะที่จะแบ่งปันประสบการณ์ให้ทุกท่านได้ชมกันบ้าง

อยากจะบอกว่าทำมาทั้งหน้าเลยค่ะแต่จะค่อยๆรีวิวทีละอย่างเพื่อไม่ให้สับสนนะคะ
ที่ทำมาก็ มี
1.จมูก
2.ฉีดโบท็อกซ์
3.ลดโหนกแก้ม
4.นำไขมันตัวเองฉีดที่หน้าเพื่อปรับรูปหน้า

จมูกทำ 2 ครั้งค่ะ เริ่มจากครั้งแรกทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ (แต่เราทำตั้งแต่สมัยเป็นสวยงามคลีนิค) กับคุณหมอกิตตศักดิ์
คุณหมอทำออกมาเป็นธรรมชาติมากค่ะ ไม่มีใครรู้เลยว่าทำจมูกมา โดยรวมดูดีค่ะ แต่ส่วนตัวรู้สึกยังไม่เข้ากับหน้าเรา (แต่คนรอบข้างบอกว่าโอเคนะ) รู้สึกไม่ค่อยโด่งเลยไปฉีดฟิลเลอร์เสริมปลายจมูก และตรงดั้งเพิ่มนิดหน่อย เดี๋ยวจะอัพรูปให้ดูนะคะ

ส่วนครั้งที่สอง ไปแก้จมูก ,ลดโหนกแก้ม ,ฉีดไขมันตัวเองปรับรูปหน้า ทั้งหมดนี้ทำที่เกาหลีครั้งเดียวหมดเลยค่ะ
ไหนๆก็สลบละขอเจ็บทีเดียวให้คุ้ม (เพิ่งทำมาได้เดือนกว่าค่ะ)

อยากจะบอกว่าฟิลเลอร์ที่ฉีดมาคุณหมอที่เกาหลีบอกว่ามันไม่สามารถสลายได้หมดค่ะ เลยต้องขูดออกก่อนเสริมจมูกใหม่

จมูกใหม่เป็นเทคนิคเอากระดูกอ่อนหลังใบหูมาเสริมปลายจมูกค่ะ

มีอะไรจะเล่าอีกมากมายแต่เริ่มง่วงแล้วล่ะ ขอรวบรวมและอัพรูปทีเดียวพรุ่งนี้นะคะ วันนี้ขอมาซาวด์เสียงก่อน
ว่ามีคนอยากดูเยอะไหม 5555
อาจจะสยองนิดหน่อยหวังว่าเพื่อนๆจะรับได้
เดี๋ยวมาอีกทีพรุ่งนี้นะคะ
ฝันดีค่ะทุกท่าน

ตามไปแล้วค่ะ ^^
เพื่อนๆตามไปดูกระทู้ใหน่นะคะ แอคเคาท์นี้เข้าไม่ได้เพราะเปลี่ยนพาสใหม่

ตามมาค่ะ โพสแล้ว

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=60335&extra=
อยากกกดู มารีวิวเร็วววววว
รอดูด้วยค่ะ
รอดูด้วยค่ะ อยากทราบราคาแต่ละอย่างที่ทำด้วยค่ะ
จัดมาเลยค๊า
รอดุด้วยคนคะ  
รอดูนะค่ะ...ตื่นเต้นเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้