ดู: 72408|ตอบกลับ: 110
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนครับ 23/01/56

[คัดลอกลิงก์]
ขออนุญาตอธิบายแค่คร่าวๆพอนะครับ ใครมีอะไร หรือข้อสงสัย เมนท์ไว้เลยนะครับ จะมาตอบให้

ไปถึงคลีนิคตั้งแต่ 10.30 น. ยังไม่มีใครมาซักกะคน ก็นั่งรอคุณหมอ
ระหว่างนั้นก็เลยนั่งคุยกับพี่แดงไปพลาง แกก็เมาส์นู่นเมาส์นี่ให้ฟัง หัวเราะกันไปเรื่อย
คนก็ทยอยๆกันมา แต่ไม่ได้มาทำ เอ้า ! มีแต่มาปรึกษา แบบว่าเยอะมาก
พอคุณหมอมา ไม่พูดพร่ำ เรียกเค้าไปห้องตรวจเพื่อคุยกัน
หมอ : "มีแบบมามั้ยครับ"
ผม : ยื่นแบบในโทรศัพท์ให้ดู
หมอ : โอเคครับ แต่ในแบบโด่งพุ่งมากเลยนะครับ
ผม : ครับ ไม่ต้องถึงขั้นในรูปก็ได้ครับ แต่เอาทรงประมาณนี้
หมอ : ครับ เรียบร้อยแล้วครับ
(คิดในใจ)
อ้าว ฉิบหายล่ะกรู อุตส่าห์พิมพ์คำถามไว้เป็นหางว่าวเลย แล้วยังไงล่ะทีนี้ ไม่ทันได้พูดอะไรเลย เสร็จล่ะหรอ ??
พร้อมกับเดินออกมาจากห้องตรวจ แบบ มึนๆ งง ๆ นิดนึง
แล้วก็มีคนเดินสวนเข้าไปปรึกษาเรื่อยๆ ซึ่งมีเยอะมาก
แล้วก็มีพี่พยาบาลมาเรียกผมไปทานยา ไปล้างหน้าเตรียมตัว
รู้ตัวอีกทีเที่ยงกว่าๆ ก็โดนจับมัดแขนอยู่บนเตียงแล้ว
นอนรอหมอไป ฟังเพลงไป เกือบๆเคลิ้มหลับ
มาสะดุ้งตัวอีกทีตอน หมอบอกว่า "ฉีดยาชานะครับ" เท่านั้นล่ะ ว่าเตรียมใจมาแล้วนะ โดนเข็มแรกไปน้ำตาไหลพรั่งพรู
คุณหมอกระหน่ำฉีดยาอีก เกือบ 10 กว่าเข็ม ยังกะยิงด้วย M 79 น้ำตางี้ไหลพรากเลย
ช่วงที่คุณหมอเหลาซิลิโคน ผมก็กล้าๆกลัวๆ ว่า เห้ย เราคุยกับคุณหมอน้อยไปหรือเปล่า เลยแอบกระซิบเบาๆว่า คุณหมอครับ เอาแบบปลอดภัยนะครับ
งั้น ลดความโด่งลดหน่อยนะ "หมอบอก" ผมเลยตอบเซย์เยสไปในทันที
นอนรอจนได้เวลา คุยหมอก็ทำอะไรไม่รู้ รู้สึกตัวนะ แต่ไม่เจ็บล่ะ กึกๆกักๆอยู่ในจมูก นานเลยทีเดียว
แรกๆยังพอโอเคนะ ยังเบาๆมืออยู่ หลังๆ เริ่มเลาะแรง จนรู้สึกได้เลยว่าเตียงมันโยก !!!
หมอถามพยาบาล โอเคยัง  พยาบาลบอกด้านซ้ายอีกค่ะ หลังจากนั้นก็มาเลาะด้านซ้ายอีก สรุปครั้งแรกก็โดนเปิด 2 ข้างเลย ซ้ายและขวา
รวมเวลาเบ็ดเสร็จแล้ว ใช้เวลาไป 2.30 น ออกมาตอน บ่าย 3 โมง
ก็มีสภาพตามที่เห็นล่ะครับ บวมเป็นอวตาลเลยทีเดียว

ก่อนทำ

ก่อนผ่าตัด

หลังผ่าตัด

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-23 18:40:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย barbiemickey080 เมื่อ 2013-1-23 17:42
ดูดีมากๆเลยคะ จากของเดิมก้อดีอยู่แล้ว  จิงๆเราก้ออย ...

ขอบคุณมากๆเลยครับ ยังไงก็ขอให้ออกมาสวยๆเหมือนกันนะครับ
ดูดีมากๆเลยคะ จากของเดิมก้อดีอยู่แล้ว  จิงๆเราก้ออยากทำกับหมอเฉลิมนะ แต่รอคิวคุณหมอนานมาก เกือบสิ้นปีเลย  ตอนนี้เลยตัดสินใจ จะไปทำกับ คุณ หมอเกมส์ คะ
ขอทราบแบบที่เอาให้คุณหมอดูเป็นตัวอย่างหน่อยครับ
ถ้าใครไม่อยากเจ็บตัวแนะนำร้อยไหมคะ โด่งเหมือนกันใช้เวลาน้อย ไม่เจ็บมาก ปลอดภัยไม่เสี่ยงเบี้ยวไม่เสี่ยงทะลุ
สนใจปรึกษาก่อนได้คะ ราคาไม่แพงแบบสบายกระเป๋าเงินที่เหลือไปเสริมสวยต่อได้อีกเยอะคะ
สนใจ 091-4911322 อยู่นครปฐมนะคะ
กี่วันถึงหายบวมค่ะ นานหรือเปล่า
สอบถามนิดนึงคะ พอดีพึ่งโทรไปถามเรื่องคิวถ้าจองได้เดือนเมษานี้
1. จำเป็นไหมว่าต้องไปรึกษาหมอก่อน คือกะเอาแบบไปให้ดูวันทำเลยจะได้ไหมคะ
2. มีค่าใช้จ่ายในการจองคิวไหมคะ
หล่อเหมือนคุณชายธราธร จุฑาเทพ เลยอ่ะ
หล่อเหมือนคุณชายธราธร จุฑาเทพ เลยอ่ะ
ดูดี ขึ้นมากครับ  ขอให้เป๊ะ ขึ้น น่ะคราฟฟฟฟ สมราคา แล้วครับ
ไม่ทราบว่าเอาแบบจมูกใครไปให้คุณหมอดูอะครับ ชอบทรงนี้ครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harinzaa เมื่อ 2013-8-19 18:31

ค่าเสียหายแอบแพงอ่ะค่ะ แต่โด่งดีจัง
ขอโทดนะคับ ตัดปีก แต่งปลาย ราคาเท่าไร่หรอคับ ขอบคุนคับ
หล่อ ดูดีมาก สมราคา งือๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย tanutchai109 เมื่อ 2013-8-3 02:20
ทำเสร็จสักสองสามวันแรกถ้ามีคนเห็นจมูกเขาจะรู้มั้ยค ...

ทำมาแค่สองสามวันอย่าได้ออกไปไหนนะคะมันยังบวมอยู่เลือดก้อยังคั่งอยู่หน้าคุณจะน่ากลัวมากๆรออย่างน้อง8วันแล้วค่อยออกไปข้างนอกดีกว่าค่ะ
สวยค่ะสวยเราก็ทำกับหมอเหลิมเหมือนกัน โด่งแต่เป็นธรรมชาติค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย KaiMooK_Teddy เมื่อ 2013-1-23 18:51
นานม๊ากค่ะ แล้วที่ไหนทำโด่งแล้วสวยมั่งคะ
...

หมอเฉลิมนี่ล่ะค่ะทำออกมาโด่งสวย เราก็ทำกับหมอเหลิมคอนเฟิร์มไม่ผิดหวังค่ะ รอคิวนานแต่ก็คุ้มค่าค่ะ
ทำเสร็จสักสองสามวันแรกถ้ามีคนเห็นจมูกเขาจะรู้มั้ยครับว่าไปทำมา มันบวมนานเท่าไหร่ครับ
ราคาปัจจุบันเท่าไรค่ะ รับบัตรเครดิตมั๊ยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย taesterclub เมื่อ 2013-5-2 12:53
ได้ครับ มีเนื้ออยู่แล้วทำได้สบายๆครับ แต่ต้องลองให ...

รูปจมูกตามโปรไฟล์เลยค่ะ ทำจะโด่งได้มากไหมคะ..รบกวนนิดนะคะ ^^
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-2 12:53:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เอเอ04 เมื่อ 2013-5-1 15:02
อยากจะทำกะคุณหมอเฉลิมเหมือนกันค่ะ..จมูกมีเนื้อปลายเ ...

ได้ครับ มีเนื้ออยู่แล้วทำได้สบายๆครับ แต่ต้องลองให้คุณหมอดูรูปหน้ากับทรงที่จะเอาด้วยนะครับ ว่าแมชกันหรือเปล่า  คุณหมอเก่งครับ ออกมาสวยแน่นอน ^^
อยากจะทำกะคุณหมอเฉลิมเหมือนกันค่ะ..จมูกมีเนื้อปลายเยอะสามารถทำให้โด่งแบบ พุ่ง ๆ ได้ไหมคะ..รบกวนถามหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-27 22:01:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย PiiNiie.Zama เมื่อ 2013-4-25 13:49
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PiiNiie.Zama เมื่อ 2013-4-25 13:50

งามมมาก  ...

หวายยย เราไม่ได้ทำศัลยกรรมนะตัวเทอว์ อย่าไปบอกใคร เป็นความลับ ใครๆก็ดูไม่ออก 55555555555555555555555+
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PiiNiie.Zama เมื่อ 2013-4-25 13:50

งามมมาก เลยอ่ะเธอว์ เค้าก็อยากไปแก้กะหมอเฉลิม ><
ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ ตัดสินใจเเล้วว่าจะยอมเสีย 1 พัน เข้าไปปรึกษาคุณหมอ ^^
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-20 22:15:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะเอารูปมาให้ดูครับ อายุ 2 เดือนแล้วววววว ^^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้