ดู: 4787|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Review จมูก คุณหมอธันยพงษ์ครับ ผ่านมา 2 อาทิตย์แล้ว อยากจะถามความเห็นเพื่อน ๆ หน

[คัดลอกลิงก์]
Review จมูก คุณหมอธันยพงษ์ครับ ผ่านมา 2 อาทิตย์แล้ว
แผลหายไวมากครับหลายคนบอก และก็ยุบไวด้วยครับ
ยังเหลือปีกอีกนิดหน่อย
ผมพลาดตรงที่ไม่ได้คุย จุดประสงค์ความต้องการจิง ๆ ของเรากะหมอเท่าไรห่
คุงหมอทำมาแบบธรรมขาติมากอะคับ
ตัวผมอยากได้ความชัดเจน และเวอร์ ๆ หน่อยอะ ผมคิดว่าหมอน่าจะเอาปีกจมูกผมเข้าอีกนิดนะครับ
มันยังใหญ่ เป็นทรงชมพู่อยู่อะคับ มองด้านหน้าไม่ค่อยสวยเท่าไรห่ อยากได้ชี้ ๆ ปลายแหลม ๆ
แต่มองด้านข้างสวยครับ เด่วรอมันเขข้าร่องเข้ารอยก่อน ค่อยคิดว่าจะเอายังไงต่อ
เพื่อน ๆ มีความเห้นว่าไงครับ

ดูน่าตรง มันไม่ค่อยสวยอะคับ หรือว่ามันยังไม่เข้าร่องเข้ารอย
ผมอยากได้เรียว ๆ แหลม ๆ พุ่ง ๆ อะคับ

แต่ด้านข้างสวยนะคับ

อันนี้เป็นรูปก่อนทำนะครับ

ทำได้ 6 ชม.
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-20 12:03:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kkssts เมื่อ 2013-2-13 22:00
สวยอยู่นะคับ ศิษหมอเดียวกัน แต่ตอนนี้แก้ที่กรุงเทพล ...

ผมแก้ที่หมอ สมเพชร ละครับ สวยพุ่งมากกกก
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=82113
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-20 12:03:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย นายหญิง เมื่อ 2013-1-21 10:42
เริ่มดูเข้าที่แล้วคะ ทรงเริ่มสวยแล้ว ...

ผมทำใหม่กะหมอ สมเพชรแว้วววววววว
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=82113
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-20 12:02:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sarumanna เมื่อ 2013-1-17 05:39
อย่กได้แหลมๆพุ่ง ผมว่า.หมอ .ชาตรี .น่าจะดีกว่าน่ะผมจะ ...

แก้ใหม่ละคร้าบบบบบ หมอสมเพชร เชียงใหม่
ลองดู ๆๆๆ
ตัดปีกจมูกด้วยรึป่าวครับ ดูดีกว่าเดิมเยอะเลยย ไม่เป็นแท่งด้วย
ก่อนทำก้ดูดีหลังทำก็ดูดี
สวยอยู่นะคับ ศิษหมอเดียวกัน แต่ตอนนี้แก้ที่กรุงเทพละคับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-21 22:37:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผ่านมา 3 อาทิตย์ละครับ
ผมว่ามันเริ่มเข้าร่องเข้ารอยกว่าเดิมมากครับ
สวยอยู่นะครับ  เพื่อน ๆ ว่าไงอะคับ

ลองดูหน้าตรงดูน่ะครับ สวยมะคับ ผมว่าก็เท่อยุ่ ดูเหมือนไม่ได้ทำดี๕๕๕

ด้านข้างผมชอบนะ
เริ่มดูเข้าที่แล้วคะ ทรงเริ่มสวยแล้ว
ยุบแล้วหล่อขึ้นเยอะเลยคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-20 00:12:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Update คร้าบบบบบบบ เข้าสู่อาทิตย์ที่  3 ละ
ผมว่ามันเริ่มเข้าตัวละ ก็สวยอยู่นะ
๕๕๕๕๕  เพื่อน ๆ ว่าไงครับ

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-20 00:09:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tik-do เมื่อ 2013-1-17 13:17
แรกๆว่าจะไปหมอเกมส์เปลี่ยนใจแระ งั้นไปหมอชาตรีด้วย ...

ถ้าผู้หญิง ผมแนะนำหมอธันยพงษ์นี่แหละครับ หมอทำจมูกผู้หญิงสวยทุกคนครับ แต่ทำของผู้ชายไม่สวยเฉย ๆ เค้ามักจะทำให้ผู้ชายเปนทรงผู้หญิงอะเหมือนเค้าถนัดจมูกผู้หญิงอะคับ ถ้าไปหมอธันยพงษ์อะ ผู้หญิงสวยทุกคนครับ คอนเฟิร์ม
แรกๆว่าจะไปหมอเกมส์เปลี่ยนใจแระ งั้นไปหมอชาตรีด้วยคนคะ
อย่กได้แหลมๆพุ่ง ผมว่า.หมอ .ชาตรี .น่าจะดีกว่าน่ะผมจะไปทำใหม่ที่หมอชาตรีนี้แหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้