ดู: 2060|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ศิษย์หมอบุญ 1 ปีค่า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคนจ้า ออกตัวก่อนเลยว่า ปกติแอบดูแต่ของชาวบ้านเค้า ก็เลยมาคิดว่า ถึงคราวตัวเองล่ะ ขอแชร์ประสบการณ์อัพดั้งให้เพื่อนๆที่สนใจกันบ้างละกันเนอะ

เดิมทีเราไม่มีความคิดจะทำจมูกที่ว่านี่เลย(ไม่มีอยู่ในสมองเล๊ย) แต่! เพื่อนสาวคนงามไปทำมาแล้ว เออว่ะ สวยจุงเบยยยย(แอบใช้ภาษาวัยรุ่นสมัยนี้กันนิดนึง ไม่ว่ากันน๊าาาา) หลังจากชื่นชมเพื่อนอยู่เป็นแรมปี ด้วยความอยากสวยขึ้นนิดนึง ก็เลย เอาว่ะ! ทำๆ ก่อนทำก็อาศัยเว็บ ดั้งโด่งนี่แหละค่ะ เป็นอาจารย์ที่ปรึกษา จึงตัดสินใจว่า อืมมมม หมอบุญนี่แหละ ราคาโอเค ดูรีวิวคืนอื่นก็ออกแนวธรรมชาติดี สวยๆ ทำเลยๆ ก็โทรนัดเรืยบร้อย ได้ทำวัน ที่ 24 มค. 55 ก็เตรียมตัวเตรียมใจเตรียมเจ็บ เพื่อนขู่มาว่่าตอนฉีดยาชาน่ะ แกเอ้ย น้ำตาซึมเป็นนางเอกเจ้าน้ำตาเลย เหอๆ ไปถึงคลีนิก 9 โมงนิดๆ ก็ยื่นบัตร นั่งรอหมอ สักพักหมอผู้หญิงมา ขึดๆวาดๆ เออ แกนจมูกเอียงขวานิดหน่อยนะ ทำแล้วอาจเบี้ยวประมาณนี้ รับได้มั้ย เราก็ได้ๆ ไหนๆก็มาละ ทำๆเลยละกัน นั้งรอ จ่ายเงินเสร็จ พยาบาลเรียกขึ้นข้างบน (ได้คิวแรกเลย) แอบกลัว นอยด์ๆ เพื่อนก็ส่งยิ้มแบบ หึ หึ เมิงจะขู่กุทามม๊ายยยยยย ก็ตัดใจเดินขึ้นไป เข้าไปคุยกับคุณหมอบุญอีกรอบ หมอก็ถาม เอาโด่งมั้ย ก็บอกไม่โด่งค่ะ ไม่เน้นปลายค่ะ ปลายพอมีอยู่ แค่อยากให้คมๆขึ้นนิดหน่อย หมอก็ให้ดูซิลิโคน อืม น่ิมๆ ของเมกา ตกลง ทำๆ ออกจากห้องหมอพยาบาลก็ให้มัดผม ล้างหน้าด้วยน้ำยาฆ่าเชื้อโรค สีแดงๆ ล้างๆจมูก แล้วพี่พยาบาลก็มาช่วยแคะๆจมูกให้ เจ็บจุงเบยยย แสบๆ แต่โล่งๆล่ะ ทานยาแก้ปวด2เม็ด เตรียมตัวขึ้นเขียง เตียงเหล็กเย็นเจี๊ยบ มัดแขนขา(ฮือๆ กุจะตายมั้ย ) แต่ในห้องเปิดเพลงลูกทุ่งด้วยล่ะ ผ่อนคลายๆ ห้าๆ พยาบาลก็มาเช็ดๆหน้า จมูกอีกรอบ ห่มผ้า ปิดตา แล้วก็บอกว่า ไม่ต้องเกรงนะคะ เจ็บนิดเดียวค่ะ เดื๋ยวก็สวยแล้ว ฉีดยาชานะคะ (ห๊าาาาาาาา!!!!! ใจเต้น ตึกตักๆ ) เกรงสุดฤทธฺิ์ จิ๊ดนิดนึงตอนเข็มจิ้มตรงปีกจมูก จิ้มครั้งที่ 2-3 เออๆ ไม่เจ็บๆ สักพักหมอก็มา จับๆบีบๆจมูก ไม่พูดไม่จา บอกแค่ว่ามีน้ำอะไรก็กลืนๆลงไปนะ ได้ยินเสียง ครืดๆ ครากๆ ไม่ถึง5 นาที เสร็จแว้ว พยาบาลเย็บๆ แผล แอบมองลอดผ้าปิดตาออกมาดู สอยเข็มอยู่ เอาล่ะ เสร็จแล้ว ลุกขึ้น มึนๆ อีนๆ ชาๆ ตึงๆ เดินมาส่องกระจก อืมมมม โด่งจัง ลงมาข้างล่าง เอ๊ะอะไรติดคอ แค่กๆ ไอออกมาเป็นก้อนเลือดสีคล้ำ โล่งล่ะ ออกมารับยา นัด1สัปดาห์ มาตัดไหม กลับบ้านๆ

เอาล่ะ มาดูรูปกัน :)
ฐานเดิมสวย ทำออกมาแล้วก้สวยเข้ากับหน้า เนียนเป้นธรรมชาติดี ทำไมต้องแก้อะจ้า ดูดีแล้วนะ ไม่เบี้ยวก้ถือว่าดีแล้วอะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-11 11:10:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ
จมูกสวยดีครับ ดูธรรมดี เข้ากับหน้าด้วยครับ ถ้ายิ่งเข้าที่ยิ่งจะสวย  ยุบเข้าที่เร็วๆนะครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-12 16:45:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อ 2 รูปหลัง ทำแล้วนะคะ ไม่โด่งมาก

เวลาผ่านไปไวมากๆ 1 ปีละ ตอนนี้มีปัญหาก็คือว่า ปลายจมูกและสันจมูกมันบางจนเห็นแท่งซิลี่ จับไปโดนรู้เลยว่าแท่งซีลี่
ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร ทั้งๆที่ก็ไม่ได้เสริมโด่งมาก หรือเพราะเราเนื้อจมูกน้อยอยู่แล้ว แอบนอยด์นิดๆ นี่ว่าจะไปแก้ใหม่ เล็งหมอชาตรีสยามคลีนิก กับ หมอสำรวยไว้ เพื่อนๆคนไหนเคยมีประสบการ์ณ์มาแนะนำกันนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ศิษย์หมอบุญเหมือนกันจ้า ปีกว่าๆแล้วเหมือนกันเลยจ้า  โพสต์ 2013-4-11 11:39
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้