ดู: 7440|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] HELP ME PLEASE !! ตอนนี้เครียดมากค่ะ (จมูกเบี้ยว) แต่ไม่รู้จะแก้ที่ไหนดี ??

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกกับคุณหมอกรีชาติ ยันฮี มาเกือบจะสองปีแล้วค่ะ
ตอนแรกก็แลดูเบี้ยวนิดๆ แต่หลังๆนี่สันตรงหว่างคิ้วเบี้ยวไปทางขวาเยอะมากกกกก T^T

สองรูปนี้คือเห็นว่าเบี้ยวชัดสุดๆๆแล้วค่ะ T______________T

............................

สองรูปนี้คือทรงที่ชอบล่ะอยากแก้ให้เป็นแบบนี้ค่ะ (ควรไปแก้ที่ไหนดีคะ ?)

ปล. ขอขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้านะคะ เป็นน้องใหม่ในเว็บนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^ ^
ลองไปปรึกษาหมอจุฑา ปากน้ำ ดูนะ เราก็เบี้ยวเหมือนไปแก้มาแล้ว 20000
เปลี่ยนหมอครับถ้าอยากแก้
ทรงสวยเข้ากะหน้านะคะ แต่แอบเบี้ยว จิงๆ
ของเราส่วนตัวชอบหมอศรัญย์ค่ะ กำลังจะได้แก้พฤหัสนี้แล้วค่ะ
จขกท.ได้ทำอะไรกระทบกระเทือนจมูกบ้างหรือเปล่าคะทำไม 2 ปีแล้วมันถึงเบี้ยวอะ นึกว่ายิ่งนานมันจะยิ่งยึดแน่น แต่ถ้าอยากแก้ยังไงลองดูรีวิวหลายๆที่นะคะ ว่าที่ไหนทำถูกใจและมีเคสหลุดน้อยสุดอะคะ
จขกท.ดูหมอใหนไว้บ้างรึยังคะ ?
ลองศึกษาคุณหมอที่หลายๆคนให้ความไว้ใจด้านเคสหลุด เคสแก้เยอะๆ สิคะ
แล้วเทียบรีวิที่ใกล้เคสเราที่สุดที่เขาแก้อออกมาสวย อาจถูกใจจขกท.ก็ได้เพราะคณหมอแต่ละท่าน
แก้หรือทำจมูกได้แตกต่างกันคะ
ทรงในรูปเป็นแบบโด่งๆมีหยดน้ำ ทรงแบบนี้คุณหมอฉันทัสน่าจะถนัดค่ะ แนะนำอีกนิดนะค่ะ นอกจากเสริมแล้วควรตัดปีกจมูกเพิ่มค่ะ ถึงจะทรงสวยได้เหมือนในรูป ถ้าทำทรงนี้ก็คงเข้ากับหน้า จขกท ดีค่ะ เพราะ โครงหน้าของ จขกท ยาวเรียว
เหมาะดีค่ะ ขอให้แก้ออกมาได้สวยๆนะค่ะ
ทำสองปี แล้ว น่าจะเข้า ได้ที่แล้ว นะค่ะ ไม่น่าจะเบี้ยว เลย ไป โดนอะไร มาหรือเปล่าค่ะ ยังไง ก็ เป็นกำลังใจให้ นะค่ะ
ลองปรึกษาหมอเฉลิม หมอวีระพันธ์ ดูค่ะ เหนว่าแก้สวยค่ะแต่ราคาสูงลิ่วเชียวค่ะ
อยากแก้กับหมอสองท่านนี้แต่สู้ราคาไม่ไหว ลองๆเผื่อเปนตัวเลือกดูค่ะ
เบี้ยวครับแต่ไม่มาก โดยรวมผมว่าสวยแล้วนะ เข้ากับหน้าดี น่ารักๆ
ค่อยๆศึกษารายละเอียดนะคะ เอาใจช่วย เดี๋ยวนี้คุณหมอเมืองไทยเก่งๆกันทั้งนั้น เอาใจช่วยนะคะ
เราทำมา6เดือนแล้ว ตอนแรกคิดว่ายังไม่หายดีบวมไม่เท่ากัน แต่ตอนนี้เหงได้ชัดเลยว่าเบี้ยว ยิ่งตอนถ่ายรูปตรงๆอ่า อยากแก้เหมือนกัน ขอที่แก้ไม่แพงมากอ่า
ทรงจมูกคล้ายจมูกแพนเค้ก
มีปันหาเช่นกันเลยค่ ขอหั้ยแก้มาสวยๆนะคะ
แนะนำ หมอชาตรีสยามคลีนิคคัฟ อยู่เพชรบุรี ซ.7
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อภันตรี เมื่อ 2013-1-7 23:29

แก้เลยครับ แนะนำ หมอเฉลิมกับคุณหมอศรัณย์ กับ คุณหมอฉันทัส แก้ไขเก่ง ออกมาสวย รับผิดชอบดี เบี้ยวแก้ฟรี
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-1-7 23:08:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ
สองปีมันน่าจะติดจะเนื้อจมูกแล้วนา ทำไมมันถึงเบี้ยวมากขึ้นหรอคะ
แนะนำปรึกษาที่ วีคูน คลีนิก หมอเก่งและคุยง่าย เข้าใจ ราคาแก้ 12000 ติดต่อ ปรึกษา line : im.ringke , 0854411847
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้