ดู: 4701|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำ ematrix ที่ไหนดีคะ?

[คัดลอกลิงก์]
คืออย่างที่บอกอ่าค่ะว่าอยากทำ ematrix แต่ติดที่ว่าไม่รู้ว่าที่ไหนดีและค่าใช้จ่ายรายครั้งเท่าไหร่?
ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ที่ the klinique หมอเติ้ล ราคโดยรวมจะถูกลงเยอะ เพราะ ราคาจะลดลงเมื่อยิงหลายๆครั้ง เพราะ

1 อย่างไรก็ตาม การยิงครั้งเดียวมักได้ผลน้อย โดยทั่วไปมักต้องยิง200 ช๊อตอย่างน้อย3-5 ครั้ง จะเริ่มสังเกตเห็นว่ารูขุมขนกระชับ แลดูเรียบเนียนขึ้นริ้วรอยดูจางลงและจะเห็นผลได้ชัดเจนขึ้นเรื่อยๆ

2ซื้อแล้วแบ่งใช้กับเพื่อนๆหรือคนอื่นได้

ถ้าซื้อ 2พัน ช๊อต ราคาแค่99,900
เฉลี่ยแล้ว 2ร้อยช็อต แค่ 9,990  
ถูกกว่า รัมภดาคลีนิค 2.5เท่า  

http://www.theklinique.com/treatment-detail.asp?treatment_id=91
สะดวกแถวไหนอ่ะครับ รู้จักแต่ที่ รัมภดาคลีนิค อยู่ติดเซนทรัลบางนา
สนน ราคาอยู่ที่ 25,000 บาท ต่อ 200/shot
คลีนิคหรู สะอาด บริการดี น่าประทับใจทีเดียวครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้