ดู: 1814|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รบกวนเพื่อนๆ ช่วยเลือกหมอแก้จมูกหน่อยค่ะ ขอแบบธรรมชาติๆเลย

[คัดลอกลิงก์]
ส่วนตัวเป็นคนที่มีจมูกอยู่แล้วค่ะ แต่อยากไปทำแค่ให้ปลายสวย เลยตัดสินใจทำ ทำครั้งแรกกับหมอบุญถิ่น มันเป็นแท่งๆ เลย เลยไปแก้กับหมอศรัณย์ หมอทำสวยแต่เบี้ยวค่ะ เหมือนจะยาวไปด้วย ไปแก้ใหม่กับหมอศรัณย์ หมอทำให้โด่งมาก (จากธรรมดาที่เรามีดั้งอยู่แล้ว)   เลยอยากรบกวนเพื่อนๆ หน่อยว่า ช่วยแนะนำหมอที่ทำจมูกเป็นธรรมชาติมากๆๆ ให้หน่อยนะคะ ถ้าซิลิโคนนิ่มด้วยจะดีมากเลย

โดยส่วนตัวชอบรูปแบบทรงของหมอศรัณย์นะ หมอทำสวย แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมหมอทำให้เราโด่งจัง

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ถ้าแก้จมูกแบบผู้เชี่ยวชาญจริงๆต้องหมอทนงศักดิ์ครับ
ราคาแก้เริ่มที่ 30,000 แต่งปลายจมูกให้ด้วย รับประกันเรื่องไม่เบี้ยว ไม่เอียงด้วยครับ
ไม่ต้องรอคิวนาน ที่เอเชียคลีนิกศัลยกรรม หมอทนงศักดิ์ครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย BeautyStart เมื่อ 2012-12-28 10:46
สวัสดีค่ะ บิวตี้ สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมจากประเทศเก ...

จำเป็นที่จะต้องดูรูปตา และจมูกเป็นอันดับแรกค่ะ เนื่องจากเป็นกรณีแก้ รายละเอียดค่อนข้างเยอะพอสมควรค่ะ สามารถสอบถามเพิ่มเติ่มได้ที่ 02-653-1116-7 หรือbeautystart.korea@gmail.com ค่ะ ^^
ทำครั้งแรก ก็หมอบุญถิ่นค่ะ ตอนนี้
ขอบอก ว่าเอียงมากๆๆ จองคิวแก้กะ หมอศรัณอยู่ค่ะ
เห็นเคสหลุดหมอศรัณ หลายเคสแล้วเริ่มเปลี่ยนใจ
หมอสำรวยใจดีค่ะเพื่อนมาก็สวย หมอเฉลิมก็สวยโด่ง ไม่โด่งบอกหมอได้เหมือนกัน เพื่อนที่เป็นพริตตี้แก้กันก็สวยดีค่ะ
หมอสำรวยค่ะ  คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากๆ  เราก็จะไปแก้ แต่ใจก็กลัว
เลยไปปรึกษา คุณหมอก่อน และขอนั่งรอชมผลงาน  ที่คุณหมอทำให้
ลูกค้าท่านอื่น  วันนั้น เคสแก้ 3 ราย ก็สวยทุกคนค่ะ แต่ไม่โด่งมากนะคะ
คุณหมอบอก ต้องดูจมูกก่อน  ว่าจะทำได้โด่งแค่ใหน แต่คิดว่าออกมาสวยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-28 14:21:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ สนใจหมอสำรวย เหมือนกันค่ะ เดี๋ยวลงรูปจมูกให้ดูค่ะ   โดยส่วนตัวพอใจคุณหมอศรัณย์มาก ทรงสวย แต่ปลายมันโด่งแหลมๆ ค่ะ แอบเบี้ยวปลายนิดนึง แต่ทรงคุณหมอสวยมาก
ตอนนี้เลยอยากได้ซิลิโคนนิ่มๆ หน่อย คุณหมอสำรวยคิวนานมั้ยคะ
ของผมยังไม่ได้ทำแต่ดูจากาการรีวิว และการศึกษาดูข้อมูลคนพูดกันในกระทู้ต่างๆ
หมอสำรวย  
-จรรยาบันแพทย์สูง
ทำสวย ไม่โด่งมาก ทำเข้ากะหน้าตา และโหงเฮ้ง  

ไม่ได้เป็นหน้าม้านะครับ  แต่อยากสนับสนุนคนทำดี และอยากให้เพื่อนๆได้รับใสสิ่งที่ดี แก้แล้วอย่าลืมมารีวิวนะครับ
ทำกับหมอศรันย์เหมือนกันค่ะ ทรงสวยแต่โด่งเกินมาตรฐานที่ต้องการไปนิด ตรงนี้้ไม่คิมากแต่ดันเบี้ยวตรงดั้งคะ
ต้องแก้อย่างเดียว เราเกิดอาการลังเลว่าจะกับไปแก้กับหมอดีมั้ยหรือเปลี่ยนหมอไปเลย มีอยู่ในใจ2ท่านคือ
หมอเฉลิมกับหมอสำรวย
จขกท ลงรูปให็ดูบ้างสิคะ ขอบคุณคะ
สวัสดีค่ะ บิวตี้ สตาร์ท เอเจนซี่ศัลยกรรมจากประเทศเกาหลี ที่จะพาคุณไปเนรมิตความที่ประเทศเกาหลี ย่างคังนัม ในกรุงโซล การแก้จมูกทางเกาหลี จะมีเทคนิคที่จะทำให้ออกมาดูเป็นธรรมชาติอีกครั้ง เนื่องจากก่อนเข้ารับการศัลยกรรมจมูก คนไข้จะเห็นภาพ3Dที่ทางคุณหมอจะรีวิวให้ค่ะ ส่วนเรื่องภาษา ทางเราจะมีพนักงาไปเป็นล่ามในการอธิบายให้ฟังค่ะ พร้อมทั้งยังเป็นไกด์ส่วนตัวอีกเช่นกันค่ะ สอบถามเพิ่มเติม 02-653-1116-7

facebook.com/beautystart

www.beautystart.co.th

บิวตี้ สตาร์ท ยินดีให้บริการค่ะ ^^

แสดงความคิดเห็น

แก้จมูกกะตา ราคาประมานเท่าไหร่ค้าาา  โพสต์ 2013-5-17 00:57
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้