ดู: 10053|ตอบกลับ: 54
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Rojukiss กระชับ รูขุมขน

[คัดลอกลิงก์]
Rojukiss         กระชับ รูขุมขน  เป็นอย่างไงบ้างคับ ใช้ดีไหม
ไม่เห็นผล เหมือนกันค่ะ
ไม่เห็นผล เท่าไหร่เลย  ดังแต่คำโฆษณามั้งครับ
ไม่ช่วยอะไร เลย
มะมีอะไรเกิดขึ้นเลย พึ่งมาเจอของจิงเนียนสุดๆ ดูที่ลายเซ็น
เหมือนเอาน้ำลูกยอมาทาหน้าอ่ะไมรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลง

ไม่เกิดอะไรขึ้นจริงๆ ค่ะ เคยใช้เหมือนกัน
ต้องวินเชเร่ค่ะลองดูนะกระชับรูขุมขนจริงๆๆ
ผมว่ามันขึ้นอยู่กะผิวหน้าของคนด้วยน๊า

แต่ก็จิงอย่างที่บอกว่าม่ะมีอารายที่กระชับรูขุมขนเราได้อย่างถาวร

ให้เจ๋งสุดก็กระชับได้แค่ชั่วคราวเท่านั้นเอง...ขนาดผมมาร์กหน้า ขัดหน้าทุกอาทิตย์

ิยิง IPL เดือนละครั้ง มานก็เหมือนเดิมอ่ะ ตอนทำเสร็จออกมาหน้าเงี๊ยะเนียนเชียว พออีกวัน...เหมือนเดิม...เหอๆ
เหมือนเดิมไม่มีอะไรเกิดขึ้น หน้าเป็นไงก็เป็นงั้น
แถมแพงด้วย แต่บองคนว่าดี แต่เราว่าเหมือนเดิม
ไม่เห็นได้ผลเลย ซื้อมาแพงวะเปล่าคับ
ไม่เห็นมันจะช่วยอันได๋ข้าพเจ้าเลยเน้อ
น่าจะดีคั๊บ

เห็นพี่ๆใช้

ส่วนผมเคยใช้ตัวสิหัวดำหัวขาวดีมากแต่ต้องหยุดเพราะไปหาหมอก่อน
ใช้วิชชี่กะโรจูออนเอ๊ยโรจูคิสอิๆๆๆก็ดีง่ะ..
เหนเพื่อนเราซื้อมาใช้แร้วบอกว่าไม่ค่อยได้ผลอ่ะ

เรายังไม่เคยลองเองเลย
ไม่เห้นผลอะไรเลยรมเสียมาก
แล้วตัวทูเวย์อ่าค่ะ รักษากระลึก ผลเปนงัยบ้างเอ่ย
ไม่เห็นผลไรหรอกครับ ถามเพื่อนสาวๆที่ใช้กันหลายคน

จริงๆไม่มีครีมตัวใดในโลกกระชับรูขุมขนได้จริงๆหรอกครับ อย่างดีก็แค่ชั่วคราวตอนที่ทาใหม่ๆเท่านั้น

ที่น่าจะช่วยได้จริงๆก็คือ การทำเลเซอร์อะครับ
เคยใช้เหมือนกันค่ะ ก็เห็นผลเฉพาะตอนใช้พอหยุดมันก็กลับมาเหมือนเดิมค่ะ ตอนนี้ใช่Eucerinอยู่ค่ะขอบอกว่าดีขึ้นมากเลยค่ะ
ใช้เเบบทาใต้ตาคล้ำเเต่ว่าตัวเองก้อนอนดึกบ่อยๆเลยไม่ค่อยเห็นผล
เเต่ก้อเห็นบ้างนะค่ะ  ขนาดว่านอนดึก
มันดูเรียบๆเสมอกันจากเมื่อก่อนเห็นชัดมากกว่านี้
ถ้าอยากเห็นผลนะครับแนะนำ
Injuv ครับ
หลุมสิว  รูขุมขน อยู่หมัด  เสริมวิตอีด้วยก็ดี
เซรัมด้วยก็ไม่เลวครับ
ซะงั้น พี่เพิ่งซื้อมาฝากกกก   จะใช้ดีมั๊ยนี่
ไม่เห็นการเปลี่ยนแปลงเลยอ่ะครับสำหรับผมนะ ลองแระ
ดีขึ้นนะคับ เพื่อนๆทักเลย
เเต่ต้องใช้เวลานะผมไม่ได้ใช้ขนาดทดลอง ซื้อขนาดกลางมาใช้
ผมว่าก็โอนะคับ เรามองเองไม่รุ้หรอกคับ ผมใช้ตอนช่วงกำลังปิดเทอมพอดีเปิดมาเพื่อนก็ทักคับ
Vichy คือคำตอบสุดท้าย ค๊าบบบบ  ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้