ดู: 2777|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกหมอธี วันที่05/12/55

[คัดลอกลิงก์]
คือพอไปเสริมมาแล้ว นิปชาไปเลยอ่ะค่ะไร้ความรู้สึกอย่างสิ้นเชิงเลยมันจะหายไหมอ่ะคะ พอถามคุณหมอคุณหมอก็บอกว่าหาย แต่ของเรามันชาแบบว่าไม่รู้สึกอะไรเลยอ่ะค่ะ  แล้วเรากู้รู้สึกว่าเหมือนนมมันแบบเบี้ยวๆอ่า มันเกี่ยวกับเพราะมันกำลังอักเสบไหมคะ
wไม่เห็นรูปอ้าค้า  อยากเห็นรูปแผลใต้ราวนมชัดๆ สนจอยากทำเหมือนกัค้า ขอ จขกท อัฟรูปด้วยค้า
ปวดหลังใช่ไหมคะ ร่างกายยังไม่ชินกะน้ำหนักหน้าอกที่เพิ่มขึ้นค่ะ อย่างมากซักเดือนก็หายค่ะ อาการชาของเราก็ชาอย่างหนักเลยค่ะ อย่างมากก็ไม่เกิน 3-6 เดือนค่ะ อดทนค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-14 20:29:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่า แล้วที่เวลาเราตื่นนอนมาแล้วมันปวดตึงเนี่ยมันจะหายด้วยไหมอ่ะค่ะ
อาการชาจะหายไปหลังจากผ่าตัดประมาณ1เดือนก้อจะเริ่มรู้สึกดีขึ้นและจะหายปกติในที่สุดค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-12 18:24:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อลืมบอก ของเราแผลราวนม alligen 380 ค่ะ เราสูง172หนัก 51รู้สึกว่ามันใหญ่ไปนิส
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้