ดู: 4032|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ไปเย็บเก็บปีกจมูกมา แต่เหมือนเดิม อยากตัดปีกจ้า

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนเพื่อนๆ ในเวปแนะนำหน่อยจ๊ะ เราไปปรึกษาหมอเรื่องตัดปีกจมูก แต่ด้วยความเข้าใจที่ไม่ตรงกัน หมอก้อเลยเย็บปีกจมูกให้จิ๊ดดดเดียว (จิ๊ดเดียวจิงๆนะ) เพราะมันไม่แตกต่างกับตอนไม่ทำเลยอะ เศร้ามั๊กๆ) แต่ไม่ได้ตัดเนื้อตรงปีกจมูกออกนะ เย็บเฉย ๆ หมอบอกเย็บจากด้านใน ไม่ต้องตัด ผลที่ได้ก้ออย่างที่บอก เจ็บตัว เสียตัง เราเจ็บมากเลยนะ ต้องกินยาแก้ปวดทุก 4 ชม. ขอบอก... ปวดไปทั้งหัว... ตอนนี้อยากขอคำแนะนำ ใครที่เคยตัดปีกตัดแล้วเป็นไงอ่า ตัดที่ไหนดี ราคาเท่าไหร่ แล้วเจ็บมากเหมือนเราป่าว เรามีแผลเป็นด้วยนะ เอาผลการเย็บไปให้หมอดู หมอก้อพูดได้คำเดียว "สวย ๆ" เราถามว่ามันทำไมเหมือนเดิม ตัดปีกออกไปเลยได้มั๊ย เค้าก้อบอกว่าอาจจะต้องตัด เอ๊ะยังไง.. แล้วทามมายม่ายตัดซะตั้งแต่ทีแรกอะนะ เราไม่มั่นใจหละ
รบกวนเพื่อนๆ ผู้ใจบุญตอบด้วยน๊า
เคยตัดค่ะ ไม่เจ็บเลย ยาแก้ปวดที่หมอให้มาเราไม่ได้กินสักเม็ด บวมสามวันก็หายแล้ว

แสดงความคิดเห็น

ตัดที่ไหนหรอค่ะ  โพสต์ 2013-10-7 23:22
เราก็อยากตัด แต่อาจจะไปเสริมเพิ่ม เลย ให้รู้แล้วรู้รอด ฮ่าฮ่า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-28 14:50:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้จะลงรูปเป็นป่าวอะ ตอนนี้มีแผลเป็นด้วย ต้องใช้ครีมรองพื้นทาปกปิดไว้จ๊ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-1-28 14:50:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค้าาา เด๋วถ่ายแล้วจะโพสให้ดูน๊า (แบบว่าเซร็ง...จนไม่อยากทำไรอะ ไม่อยากถ่ายรูปด้วย)
ขอบคุณอีกครั้งจ๊า
เราก็เคยไปเย็บมาแต่ไม่มีอะไรแตกต่าง13ม.คไปทำจมูกหมอบอกตัดเลยเชื่อหมอตอนี้happyมากมายเลยหน้าเปลี่ยนจมูกสวยขึ้นแต่ตอนนี้ยังยุบบวมไม่หมดยังเลยอิๆๆ
ที่ไหนอ่ะ
เราไปตัดมา 7500
ขอดูรูปดีกว่าครับ จะได้วิเคราะห์ได้ถูก แค่เล่าให้ฟัง นึกภาพไม่ออกครับว่าเย็บตรงไหน แบบไหน อย่างไร
ขอดูรูปได้ไหมคับ...........
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้