ดู: 13577|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว24วันณรวีคลีนิค ต่อคะๆๆ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ มาต่อนะคะ ต่อจากลิ้ง>>>http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=54885&page=1#pid1003881

ได้24วันละ ถ่ายวันนี้นะคะ

ทำกับ หมอ วิทูสินีย์ อยู่ดี

หน้าเปลี่ยนเลยเนาะ >,< แค่นี้ก็พอใจอย่างแรงคะ^^
แต่หมอพูดดีมากพูดเพราะอธิบายจนเข้าใจ แต่ผลงานออกมาไม่พอใจมากเพราะรูจมูกไม่เท่ากันและก็จะทะลุทั้งๆที่ทำแบบเอาหลังใบหูมาทำ แพงก็แพง แงแง
ของเราก็ไปทำกับหมอนี่แหละแต่ตอนนี้กำลังจะทะลุ กำลังอยากไปแก้แต่ไม่เอาณรวีแล้วเพราะคุณหมอทำให้สองรอบ ทั้งสองรอบรูจมูกก็ไม่เท่ากัน
ทำที่เดียวกันเลยครับ...หมอเดียวกัน ทำมาสองครัง แล้วครับ...หมอใจดี พูดเพราะมากครับ
สวยค่ะ อยากทำค่ะ ที่เดียวกัน หมอเดียวกัน ^^
ทรงสวยมากค่ะ ไม่ทราบหมอเสริมเทคนิคไรคะ แนะนำด้วยค่ะ น่าสนใจราคาโปร^^
จมูกใหม่สวย รับกับใบหน้า ทุกอย่างลงตัวแล้ว สวย น่ารักมากเลยจ๊ะ
ทรงสวยดีน่ะค่ะ เราว่าก่อนทำฐานคงดีเรยออกมาสวย
ดูสวย ทรงดูยาวค่ะ ชอบ ๆ
จมูกยุบแล้วสวยขึ้นเยอะเลยคะ เข้ากับหน้าด้วย
สวยขึ้นเยอะเลยครับ ดูเด็กลงไปด้วย แบ๋วๆน่ารักดีครับ
กำลังจะไปทำกับหมอวิทูสินี เหมือนกันคะ ตื่นเต้นมากกก กลัวทำออกมาแล้วน่าเกลียดกว่าเดิม
สวยนะคะ่ะะะะะ
เอาใจช่วยน่ะค่ะ สู้ๆค่ะ !!

ขอให้สวยวัน สวยคืนน่ะค่ะ อิอิ
เพื่อนเราก็ไปทำที่นี่เหมือนกัน หมอเดียวกันเลย ทำไมไม่สวยขนาดนี้ ตอนนี้มันกำลังวิ่งหาที่แก้อยู่

สันจมูกสวยมากค่ะ ไม่โด่งมากจนเกินไป
lalita.s <<<. ทำซิลิโคล ของอะไรคะ. ราคาเท่าไร. ว่าจิไปทำ เสาร์นี้ แต่กัวมาก กัวเข็มฉีดยา
หมอคนเดียวกันเลย พึ่งทำมาวันที่ 5/2/13...วันนี้หน้าแอบอวตาร ตาบวมเยย คุณหมอทำให้แบบธรรมชาติไม่โด่งเว่อร์ ตอนนี้ลุ้นอยู่รอให้หายบวมอยากเห็นทรงเร็วๆอ่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ สวยมากค่ะ
น่าเปลี่ยนจิงๆค่ะ สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอโทษค่ะ ตอบผิดที่ 5555  โพสต์ 2012-12-28 14:21
ขอบคุณค่ะ :)  โพสต์ 2012-12-28 14:20
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-28 07:17:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ใส่วิกนะคะ^^
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-28 07:14:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ก่อนปีใหม่2013คะ^^
จมูกใหม่สวยมากจ้า ที่สำคัญมันรับกับใบหน้า โชคดีจังคะ สวยขึ้นมากเลยคะ ดีใจด้วยจ้า

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุงคร๊า>,<  โพสต์ 2012-11-30 04:56
น่าเปลี่ยนจิงๆค่ะ สวยขึ้นเยอะเลย ทำที่สาขาไหนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้