ดู: 929|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปลายไม่สวยเรยคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pandanan27 เมื่อ 2012-11-25 15:20

เราเคยเสริมมาหลายปีเเล้วที่สวยงาม ราคาตอนนั้น6000ตั้งเเต่3ปีที่เเล้วบอกว่าว่าเอาเเค่สวยงามไม่โด่งมาก เเต่จำไม่ได้ว่าหมอท่านไหน พอตอนโตไปดัดฟันไม่รุว่าเกิดไรขึ้นพอสังเกตุ เวลายิ้มปีกมันบานออกไม่ค่อยสวย ต่างจากช่วงเเรกๆที่ทำรู้สึกว่าโด่งกว่านี้ เเต่ของเพื่อนที่ไปด้วยกันปลายสวยมาก ควรตัดปีกไหมเเต่กลัวเเผลเป็นเเล้วรูปทรงเเย่กว่าเดิมหรือว่าเสริมให้โด่งกว่าเดิมมันจะช่วยยกเเล้วปีกเเคบลงไหมขอคำเเนะนำเพื่อนๆที่เคยเสริมมาหน่อยค่ะ

เด๋วเอารูปให้ดูน่ะ ค่ะ

ผมว่าปลายจมูกก็สวยดีนะครับ โดยรวมองค์ประกอบของใบหน้าก็ดูสวยงามแล้วนะ น่ารักดีครับ

ส่วนเรื่องตัดปีกจมูกควรไตร่ตรองให้ดีนะครับ ตัดแล้วต่อคืนไม่ได้นะครับ เคยเห็นบางเคสแล้วรูจมูกเล็กไปจะเกิดปัญหาใหญ่สำหรับตัวคุณ  ยังไงก็ปรึกษาคุณหมออีกรอบหนึ่งจะเป็นการดีกว่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-11-25 17:02:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pandanan27 เมื่อ 2012-11-25 17:18

[

โทดทีค่ะอับในมือถือลำบากนิสนึงแป่วรูปตะแคงซะงั่น

ขอดูรูปหน้าตรงๆชัดๆที่จมูกครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้