ดู: 96104|ตอบกลับ: 251
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] โพลสำรวจ.. เสริมจมูกกับหมอท่านไหน สบายใจที่สุด!??

[คัดลอกลิงก์]
เลือกได้เพียง 1 ตัวเลือกโพล, จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 1594 คน
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต

แสดงความคิดเห็น

เพิ่ม หมอสำรวย จรัญ 53 ไปด้วยดีไหมค่ะ ?  โพสต์ 2013-2-5 03:57

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หมอคณิต เก่งดึงหน้า ท้อง นม เราศึกษามาแล้ว
koi_uma ตอบกลับเมื่อ 2014-3-12 00:27
หมอนิเวศ สยามสวอน ทำดีมั๊ยคะเพื่อนๆ ไม่ค่อยเห็นมีรีวิวเลย

สนใจหมอนิเวศเหมือนกัน เคยไปปรึกษา หมอแนะนำดีมากไม่ได้เน้นแต่จะเอาเงิน เท่าที่ดูประวัติก็เก่งมากด้วย
หมอกลวัชร์ drk ค่ะ
อ.คณิต MAXi  ครับ...
ย้ายไปเปิดคลีนิคตัวเองล่ะคระ หมอเกมส์
โทษทีนะคะ หมอเกมส์ที่ว่านิ หมอเกมส์ BB you ป่ะคะ ขอบคุณค่ะ
สดๆร้อนๆทำไปได้2อาทิตย์กะลังจะลงรีวิว.(หาวิธีลงก่อนพึ่งเป็นสมาชิก555)
เราเชียร์หมอสุวิทย์ ค่ะ ของเราเป็นเคสแก้นะคะ เพราะเนื่องจากครั้งแรกทำออกมาเป้นะรรมชาติมากมายเหมือนไม่ได้เสริมค่ะ และจมูกเรามีเนื้อเยอะเหมือนจมูกชมพู่อะค่ะ เป็นเคสที่ยากคุณหมอก็จัดให้ ทรงสวยเลยค่ะ โด่งถูกใจ ค่ะ
หมอมนัสค่ะ
ถ้าจมูกผู้ชายล่ะ หมอไหนดี
มารออ่านคำตอบ
amplemiracle ตอบกลับเมื่อ 2012-11-23 10:29
เลือกข้อ5 หมอสำรวย หมอเฉลิม

หมอสำรวยทำดีใช่มั๊ยคะ
cookky_ky ตอบกลับเมื่อ 2013-7-23 19:41
เคสของคุณอะไรค่ะ ที่ว่าเบี้ยว พอดีเราก็สนใจคุณหมออยู่

เคสของเราเองจ้า อยากแก้อีกแต่กลัวๆๆเลยยังไม่ได้แก้เลย
มีช้อยส์ หมอมนัสเมโกะคลินิคมั้ยคะ อิอิ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NuQueen เมื่อ 2014-8-28 08:32

สรุปทำที่ไหนดีค่ะ...กำลังหาข้อมูล
ช่วยตอบหน่อยนะ สับสนมาก เลือกไม่ถูก
หมออืนไม่รู้นะ แต่เราทำหมอสำรวยจรัญ 53 มา ถามเรื่องสบายใจหมอก็ไม่ได้ด่านะ บริการก็โอเค แต่สบายใจมันไม่ได้ทำให้สวยขึ้น เราขอแบบไม่สบายใจแต่สวยดีกว่า หมอทำดี เน้นธรรมชาติ ไม่มีปัญหาทีหลัง
เชียร์หมอสำรวยจ้า หมอให้คำปรึกษาดีมากๆคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-1-6 16:22
เชียร  หมอเกมส์จร๊า  ทำมาเหมือนกันได้ 6เดือนกว่าแล้ว ...

เหมือนกันค่ะ  คุณ หมอ ทำปลายไม่สวย ปลาย เราใหญ่ และบานมาก ไม่ถุกใจด้วยค่ะ เหมือนจะเบี้ยวๆด้วย
ต้นฉบับโพสต์โดย Happyathena9 เมื่อ 2013-3-20 12:42
เราก็ทำกับหมอยุทธพงษ์มาเมื่อปีที่แล้ว ปรากฎว่าดูแ ...

เห็นด้วยค่ะ หมอยุทธพงศ์ หาญวงศ์ ทำไม่สวย สำหรับคนจมูกเนื้อน้อยค่ะ หว่างคิ้วสูง ซิลิโคนแข็งมากกก
สถานที่ก็เก่าๆ ไม่คุ้มค่ากับราคาเลยค่ะ แฟนเค้าก็สะตอ เกินค่ะ เรามาเอาออกก็บอก ทรงสวยจัง
ทำแล้วเย็บกระดูกอ่อนไม่ดี มีติ่งในรูจมูกด้วยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Happyathena9 เมื่อ 2013-3-20 12:42
เราก็ทำกับหมอยุทธพงษ์มาเมื่อปีที่แล้ว ปรากฎว่าดูแ ...

เห็นด้วยค่ะ หมอยุทธ
ต้นฉบับโพสต์โดย salvo เมื่อ 2013-3-17 01:25
ทำกับหมอยุทธพงค่ะ เวิลด์ชามมิ่ง แต่ตอนนี้เบี้ยว จะไ ...

เราทำแล้้วแย่ค่ะ ไม่่สวยเลย เหมือนกระดูกไก่ค่ะ หาที่แก้อยู่
หมอสำรวย ค่ะ ไม่มีใน Choice แต่อยากโหวตอ่ะ
มีใครเคยทำกับ "หมอไพศาล บางแค" บ้างค่ะ ทำสวยมั้ยค่ะ ขอฟังเสียงคนที่ทำกับหมอไพศาลหน่อยจ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย mookmunin เมื่อ 2013-9-16 18:42
ไม่เห็นมีคนพูดถึงคุณหมอที่ยันฮีเรย คัยเคยทำมาบ้างค ...

น้องสาวเราทำที่ยันฮีค่ะ คือไม่สวยนะ แบบโด่งกว่าเดิมไม่เยอะ แต่ดันไม่สโลป เป็นแท่งด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้