ดู: 1056|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Margenta Light Acne Therapy By ดิว

[คัดลอกลิงก์]
แล้วก้อเป็นอีกครั้งของการรีวิวการทำทรีทเม้นที่ ธนพรคลีนิค
พอดีดิวไปที่สาขารัชโยธินมาน่ะคับ
ทรีทเม้นที่ดิวไปทำมาคือ Margenta Light Therapy
เทคโนโลยีฉายแสงรักษาสิวนะครับ
ระหว่างทำไม่รู้สึกเจ็บแต่อย่างใด ขั้นตอนแรกคือ
1.พนักงานทำความสะอาดผิวหน้า
2.ใส่แว่นตากันแสงความเข้มข้นสูง
3.เปิดเครื่องฉายแสงความเข้มข้นสูง แสงนี้จะไปฆ่าเชื้อ P.acne ที่เป็นต้นเหตุของการเกิดสิว เวลาในการทำ 20 นาที ครับ
โดยหลังทำจะรู้สึกได้ทันทีเลยว่า ผิวหน้าดูแห้ง สะอาด รู้สึกว่าสิวที่เปนอุดตันแบบหัวปิด ดูแห้ง และสามารถกดออกได้อย่างง่ายดาย
สำหรับตัวดิว ถือว่า ABSOLUTELY PERFECT!!! คับบบ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-31 21:14:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้อยู่ที่ 5 ครั้ง 6000 ครับ ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amplemiracle เมื่อ 2012-10-28 15:49

ราคาเท่าไรครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้