ดู: 18710|ตอบกลับ: 71
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตา2ชั้นหมอเกมส์ค้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kimge086 เมื่อ 2012-10-23 15:56

รีวิวครั้งแรกค่ัทำตากลับหมอเกมส์เมื่อวันที่10/กย./55ค่ะรับชมกันเลยค้า

รูปที่แต่งหน้าคือหลังจากทำตาได้ประมาณ1เดือนกับอีก1อาทิดได้ค่ะ
ชอบค่ะ แต่ตอนนี้ตา2ข้างยังไม่เท่ากันอยู่นิดนึง โทรไปปรึกษา ทางผู้ช่วยบอกให้พยายามบริหารตาเยอะๆ ถ้าอีก2อาทิดยังไม่เท่ากันอีกคงได้แก้แน่เลย ไม่อยากแก้เลยค่ะ
มีใครมีปัญหาเหมือนเราไม๊คะ  ตอนทำคุนหมอบอกว่าตาเราทำยากค่ะ คนอื่นใช้เวลาแค่ครึ่งชม. แต่ของเราชม.นิดๆเลยค่ะ และตาข้างซ้ายเป็นข้างที่ทำนานมากค่ะ เลยช้ำนาน และยังไม่เท่ากัน อาจเพราะตาเราไม่มีชั้นตาเลย และไขมันที่ตาก็เยอะด้วยค่ะ
สวยขึ้นค่ะ เข้ากับใบหน้ามากๆ
กลายเป็นสาวหวานเลย
กลายเป็นสาวสวยหวานๆเลย
สวยน่ารักขึ้นมากเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lunlunna เมื่อ 2014-4-30 06:49

น่ารักขึ้นนร้าค่ะ  
เปลี่ยนไปเลยค่ะ ตาสวยเข้ากับหน้ามากๆ
ตาโตสวยขึ้นกว่าแต่ก่อนมากเลย
สวยๆๆน่ะค่ะ
สวยขึ้นมากๆเลย
เจ้าของรีวิวตอนทำเจ็บไหมคะ เราก็สนใจทำตาอยู่เหมือนกัน ตาเราไขมันเยอะ มันมีชั้นแต่มีแบบครึ่งๆกลางๆค่ะ กลัวเจ็บ
เพิ่งทำจมูกไป เข็ดกับยาสลบเลยตื่นมาทรมานมากพาลจะอาเจียนให้ได้ ถ้าไม่เจ็บมากก็น่าสนอยู่
สวยมากเลยค่ะ ^^
อยากทำมั่งจัง เล็งหมอเกมส์ใว้
สวยเข้ากับใบหน้าจร้าาา
เปลี่ยนไปเลยค่ะ ตาสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้