ดู: 55070|ตอบกลับ: 162
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

......รูปก่อน และ หลัง....คุณหมอสุรพลขอนแก่นค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำนะคะ ช่วยติชมหน่อนค่

รูปถ่าย0358.jpg (44.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 45)

ติชมหน่อยนะคะ

ติชมหน่อยนะคะ

Copy of DSC00517.jpg (33.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 16)

Copy of DSC00517.jpg

รูปถ่าย0358.jpg (44.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

ต้นฉบับโพสต์โดย maomee เมื่อ 2010-1-13 17:31
หลังทำ

รู้สึกจมูกเอียงไหมคะหรือว่าเป็นมุมกล้องและแสง รูปสุดท้ายนี่ดูแกนเอียงเยอะสุด
โชคดีจังเลย เราก็ทำกะหมอสุรพล เสริมกะตัดปีก รูจมูกไม่เท่ากัน ตัดปีกไม่เท่ากัน แถมปีกด้ายขวายังสูงขึ้นมาอีกเพราะตัดฐารไม่เท่ากัน แถมจมูกยังแบนราบเป็นหน้ากองเหมือนลืมใส่ซิลิโคนให้ แงๆ ซวยเลย ทำตั้ง 18,000
น่่ะคามากๆรักมากๆ
สวยมากเลยค่ะ จขกท. บอกคุณหมอว่าเอาโด่งรึธรรมชาติคะ พอดีเราจะไปเสริมที่นี่เหมือนกันแต่ไม่รุจะบอกคุณหมอว่ายังไง
ภาพไหนหลังทำค่ะ
อยากทำบ้างจังคะน่ากลัวไหมคะตอบด้วยนะคะ
สวยจังคะราคาถูกจังน่ารักสวยกว่าเดิมมากๆๆเลยคะเปนธรรมชาติด้วย
สวยดีค่ะอยากทำบ้างจัง
ดูธรรมชาติมั่กๆค่ะ
อยากทำบ้างช่วยบอกที่อยู่หมอได้มั้ยค่ะ
ตอบกระทู้ mm-naka ตั้งกระทู้

จมูกแบบนี้เล็ก สวย อยุ่แล้ว คับไปเสริม อีกนิดนึง สวยมากเลย

คับบ..ผมกำลังจะไปทำล๊ะ
สวยๆนะคับบบ
สวดเจิดมากค่ะใครทำที่นี่อีกบ้างค่ะขอชมหน่อยค่ะ
สวยคร้า...สวย...
สวยดีน๊ะคร๊ะ
เพื่อนก็ไปทำมาเหมือนกันนะ

สวยขึ้นเป็นธรรมชาติดี

แต่ว่าดูเปนแท่ง ดูออกว่าไปทำมา

อยากเห็นรูปจังเลยคะ จมูกสวยมาก ชอบๆ
สวยแร้วววว สวยมากขึ้นด้วยคัฟๆๆๆ
ขอดูภาพ ล่าสุด หน่อย ค่ะ เพราะอยากไป ทำเหมือนกัน
หมอสุรพล...หรอ

มีโครงการจะไปเสริมกะคุณหมอเหมือนกัน

รุ่นพี่ทำมาแล้วสวยมากกกกกกกกกกก เนียน ธรรมชาติมากกกกก

ชอบบบบบบบบบบบ

จขกท.หายไปไหนคะ มาอัฟรูปเป็นวิทยาทานหน่อยค่ะ หุหุ
หมอสุรพล...หรอ

มีโครงการจะไปเสริมกะคุณหมอเหมือนกัน

รุ่นพี่ทำมาแล้วสวยมากกกกกกกกกกก เนียน ธรรมชาติมากกกกก

ชอบบบบบบบบบบบ

จขกท.หายไปไหนคะ มาอัฟรูปเป็นวิทยาทานหน่อยค่ะ หุหุ
2 หมอนี้ทำกะใครดีเนี่ย บอกไม่ถูกแต่สนใจมากกกก เรียนอยู่ที่ม.ขอนแก่นจะไปทำๆๆๆๆ ทำปากด้วย ทำหนังตาหย่อนด้วยยยย เก็บเงิน ทำทีละอย่างไม่รีบร้อน แต่เป็นอารมณ์อยากทำ
หมอคิวยาวเหมือนหมอธีรวัฒน์รึป่าวคะกำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะไปที่ไหนไหนดี
สวยจัง อยากทำบ้าง คลีนิคชื่อรัยคะ อยู่แถวไหนขอรายละเอียดบ้างสิ
ตอนนี้อยากทำมากเลยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้