ดู: 21003|ตอบกลับ: 165
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปทำมาแล้วนะคะ วันนี้บวมนิดนึง

[คัดลอกลิงก์]
ตามไปดูนะ ที่ http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D1&page=2

นี่รูปเมื่อวานตอนกลับมาถึงห้องค่ะ

Bfore and after4.jpg (65.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

Bfore and after4.jpg
น่ารักดูธรรมชาติมากๆเลยคะ ของเราก็ธรรมชาติมาก แบบดั้งมีขึ้นมานิดเดียว ลองไปติชมได้คะ
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
165#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-10 13:01:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ  ทุกๆคนที่ตอบกระทู้นะคะ   ไว้เมย์จะหารูปมาลงอีก   

ขออภัยไม่ได้เข้ามานมากเลย
ดูไม่บวมเลยค่ะ  สวยธรรมชาติดีค่ะ  น่าร๊ากก
แต่ติดที่ต้องทำงานอ่ะจิ ทำแล้วตอนเช้าไปทำงานได้เลยป่าวค่ะ
เห็นแล้วเกิดกิเลสอย่างแรงงงงงง อยากไปทำซะพรุ่งนี้เรยคร่า
สวยขึ้นเยอะมากเรย

หน้าคมสวย เกาหลีๆ

อิอิ
สวยธรรมชาติดี
เดิมสวยอยู่แล้วตอนนี้สวยมากคะ
ขอคำตอบเร็วๆหน่อยนะคะกะว่าจะไปทำตอนหยุดสงกรานต์ค่ะ.(PP)
เป็นธรรมชาติมากและสวยมากค่ะ รบกวนขอข้อมูลด้วยค่ะ ว่าทำกับหมอคนไหน ราคาเท่าไหร่
เพราะกำลังตัดสินใจอยู่2ที่ว่าจะทำที่ไหนดี เผื่อว่าจะเป็นทางเลือกอีกทาง
เพราะเห็นรูปแล้วชอบมากค่ะ อีกนิกนึงค่ะหลังทำมีอะไรผิดปกติหรือเปล่าซิลิโคนยึดติดกับเนื้อดีหรือเปล่า
ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
สวยที่สุดเลยคับ รบกวนอ่านpm ทีนะคับ
ตามลิ้งค์ไปดิครับ กระทู้ ห้องรีวิวไงครับ...
ทำกับคุณหมอไหนคะ  สวยจังเลยคะ  กำลังหาข้อมูลทำจมูกอยู่คะ
รบกวนถามคุณเมย์หน่อยค่ะ

ว่าถ้าไม่ได้บอกคุณหมอว่าจะเอาโด่งแบบคุณเมย์อ่ะคะ เห็นเล่าว่าตามใจคุณหมอ บอกแต่ว่าจะเอาทรงอะไรใช่มั้ยค่ะ

อยากทราบว่าถ้าบอกคุณหมอแบบนั้นหรือบอกว่าเอาแบบธรรมชาติ

มันโด่งจาเดิมเยอะมั้ยค่ะ (แล้วของคุณเมย์โด่งขึ้นกว่าเดิมจนตัวเองรู้สึกได้รึป่าวเอ่ย)

ขอแจมนะคะ ของเราบอกคุณหมอเอาแบบธรรมชาติ แต่เราว่ามันเตี้ยไปอ่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น มันยังไม่ยุบจ้า แต่จากที่ดูวันแรกที่ทำเสร็จ รู้สึกว่ามันไม่ค่อยต่างจากเดิมน่ะ เด๋วจะรอให้มันยุบ แล้วจะโพสต์รูปให้ดู เพราะตอนนี้หน้าเยินมากมาย
150#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 12:16:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมย์ใช้ทรงของซองเฮเคียวค่ะ  รูปนี้เลยยยย

1.JPG (12.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

สวยมากๆเลย อยากได้ทรงนี้อ่ะ
ทำที่ไหนอ่ะค่ะตอนนี้ก้อหาคลีนิกที่จะทำเหมือนกันอ่ะค่ะ
147#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 23:22:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทษค่ะรูปใหญ่ไป
146#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 23:21:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีไรหรอกค่ะ  ชอบรูปนี้เลยเอามาลงให้ดูกัน

คือว่าคนมันหลงตัวเองอ่ะนะ  (หลงจมูก อิอิ)

SPM_A0782.jpg (280.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

145#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 23:17:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บอกคุงหมอว่าเอาโด่ง ตามรูปหน้าเรา เมย์ว่าดีที่สุดค่ะ  เพราะว่ามันจะเข้ากะหน้าเรามากกว่า คุงหมอเค้าจะดูออกว่าอันไหน เหมาะหรือไม่เหมาะกะหน้าเรายังไงบ้าง  ตามฝีมือเลยค่า .....

ตอนนี้เมย์หน้าสิวมากมาย  กำลังรักษาค่ะ ถ้าหายแล้วเมย์จะเอารูปมาอัพให้ดูนะคะ
จมูกเป็นสันสวยมาก ครับ ผมเองก็เอาโด่งพอดีหน้า เหมือนกันครับ ^^
หน้าก็เปลี่ยนไปเหมือนกันครับ บางมุมเหมือนแขก *-* เลยงะ
สู้ๆเพื่อความสวย ความหล่อ ครับ ^^V
143#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 13:16:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าบอกเอาทรงธรรมชาติอ่ะ  มันจะไม่โด่งมากนะคะ  เพราะว่าเหมือนกับมันจะเหมาะกับหน้าเราอ่ะคะ   ไม่โด่งแต่สวยอ่ะนะ  จริ๊งๆๆๆๆ  หน้าเราเปลี่ยน แต่ถ้าไม่สังเกตุจะดูไม่ออกว่าทำอะไรมาค่ะ  แต่ถ้าเอาโด่งมากๆ  ยังไงก็มองออกว่าทำมา  อิอิ แล้วแต่ชอบค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้