ดู: 727|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำบ้าง แต่ไม่รู้จะต้องทำอะไรบ้าง ใครเก่งๆ แนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kornxbkk เมื่อ 2012-9-29 12:01

คือ อยากแก้ไขข้อบกพร่องของหน้าตัวเองบ้าง ดังนี้เลยครับ
1. คิ้วบาง มาก อยากให้มันเข้มขึ้น แต่ก็กลัวหลอกตา อยากได้แบบดูเหมือนจริง ธรรมชาติ ไม่เอาทรงคิ้วแบบผู้หญิงนะครับ
2. จมูก ไม่มีดั้งอ่ะ ใส่แว่นกันแดดขับรถ แล้วมันชอบไหลลงมาจากหน้า ถ้าเสริมนิดหน่อย ที่ไหนดี
3. ตา หนังตาเยอะ หางตาตก แต่ไม่อยากได้ตา 2 ชั้นนะครับ อยากได้ ชั้นเดียวแบบเดิม แต่ให้โตขึ้นอ่ะครับ

ควรทำทีละอย่าง หรือ ตูมเดียวหมด
ถ้าแพงมาก ก็อยากทำทีละอย่าง แล้วถ้าทำทีละอย่าง ควรเริ่มจากทำอะไรก่อนดีครับ
รูปผมก็อยู่ใน display นะครับ

ป.ล. อายุใกล้ๆ เลข 4 แล้ว ควรทำไหมครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-30 10:29:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกกับตา ทำพร้อมกันได้เลยหรือป่าวครับ
หรือว่า ถ้าทำจมูกแล้วมันจะดึงให้ตาเราโตขึ้นได้บ้างไหม ถ้าได้จะได้ไม่ต้องทำตา
ครับ
คิ้วบาง อยากให้เข้ม ก็แนะนำสักคิ้วสามมิติครับเป็นธรรมชาติ ราคาไม่เกิน 5000 บาท
จมูกไม่มีดั้ง แนะนำให้เสริมจมูก ส่วนตีวแนะนำหมอชาตรี สยามคลินิค เลือกได้เลยอยากได้แบบไหนโด่งมาก โด่งน้อย คุณหมอใจดี  ราคา 10000 บาท
ตา หนังตาเยอะ หางตาตก แนะนำผ่าไขมันใต้ตา ศัลยกรรมเปิดหัวตา ราคาไม่เกิน 20000 บาท ครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้