ดู: 12713|ตอบกลับ: 59
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จากอดีตสู่ปัจจุบัน

[คัดลอกลิงก์]

Photo0045.jpg (103.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

รูปถ่าย0143.jpg (66.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

untitled.JPG (17.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

รูปนักศึกษามีเค้าหล่อมากกกกกกกกกก
ศูนย์ศัลยกรรมความงามคุณหญิง กับคลินิคสวยงามเลือกอะไรดีนะ
เปลี่ยนไปมากเลยคับ หล่อๆๆ
ทำที่ไหนครับ ราคา เท่ารั้ยหรอคับ  น่าสน

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=8242&highlight=
หล่อขึ้นเยอะเลยค่ะ คุณหน้าเหมือนเพื่อนเราตอนประถมเลย ชื่อดรีมเหมือนกันอีก ^^
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-17 22:01:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับผม
น่ารักดีค่ะ
เกาหลีไปเลย
มองเป็นสันชัดเจนดีค่ะ...ถามว่าโด่งไหมก็โด่งดีนะคะ.หล่อดีค่ะ
ตัดปีกด้วยป่าวคะ ปีกดูเล็กลง
หล่อแระนะ
ป้ามอ คอนเฟริม์  
โดนภาพรวมแล้ว โอเคแระนะค๊าบ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้อเหลากรามอ่ะคับ แล้วก้อฉีดBotox พอดีเปิดคลินิกกับพี่สาว หมอท่านมีคลินิกประจำอยุ่ที่เกาหลีด้วยอ่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย dream007 เมื่อ 2009-12-24 11:54

หมายถึงนายเปิดคลีนิคกะพี่สาว แร้วจ้างหมอท่านนี้มาประจำการที่คลีนิคนายงี้หรา???? งงอ่าจร้า หุหุ
สงสัยว่าหมอจะทำเวอร์ไปอ่ะ เพราะตอนทำ หมอถามแค่ว่าเอาแบบผู้ชายหรือผู้หญิง ...
ต้นฉบับโพสโดย dream007 เมื่อ 2009-12-23 20:04

ดูเปงสันเกินไปอ่า... แร้วจขกท.บอกหมอว่าจะเอาแบบชาย หรือหญิงเอ่ย????
กำลังดูดีค่า
ถึง  รี : 29 คับ
เหลากรามคนละอย่างกับการฉีด BOTOX คับ

เหลากรามนี่เป็นการตัดเย็บกระดูกภายใต้ชั้นผิวหนังจากบริ ...
ต้นฉบับโพสโดย dream007 เมื่อ 2009-12-25 11:05

ผลข้างเคียงที่ว่าเป็นยังไงเหรอคับ ได้รับข้อมูลมาจากไหนคับ

ผมก็หลายรอบเเล้วซะด้วย  กลัวจังเลยคับ

ขอบคุณคับ
ดีค่ะเราก็ทำที่ร้านคุณหญิงงามวาศ์วานเหมือนกันนะค่ะทำดีเลยค่ะไม่ต้องพรีเซนต์มากมายอยากสวยไม่ต้องแก้ไปที่นี้ได้เลยนะค่ะรับรองไม่ผิดหวังค่ะ
[img][/img]
ชอบรูปหน้าอ่าคัฟ
อยากได้รูปหน้าแบบนี้เจง ๆ
30# dream007

เหลากรามที่ไหนมาคะต้องผ่าตัดใหญ่รึเปล่าคะ  และที่สำคัญราคาค่ะราคาเท่าไหร่น๊าาาาาาาา
สงสัยว่าหมอจะทำเวอร์ไปอ่ะ เพราะตอนทำ หมอถามแค่ว่าเอาแบบผู้ชายหรือผู้หญิง ...
ต้นฉบับโพสโดย dream007 เมื่อ 2009-12-23 20:04

แล้วที่ทำออกมาแบบนี้บอกหมอว่างัยครับ
ที่นี่เวิร์กมั้ยมัยไม่ค่อยเห็นมีคนพูดถึงเลยอ่ะ
ทำคางด้วยป่ะคับ

หน้าเรียวมากมาก
ทำไมหน้าเด็กล้งเด็กลง
ก็ดูสมส่วนดีครับ แต่ถ้าลดความโด่งของจมุกลงมาอีกนิดก็จะดีครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้